Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.222 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán gấp nhà chung cư PHC Complex 158 Nguyễn Sơn, 4 phòng ngủ, 100 m2, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 100 m2 52 triệu/m2
      Gia đình tôi bán chung cư tại căn hộ PHC 158 Nguyễn Sơn- DTTT: 100,4m2- Thiết kế: 4 phòng ngủ + 2WC- logia: hướng Đông Bắc - hướng Đông Nam- Nội...
      Dự án PHC Complex 158 Nguyễn Sơn, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà chung cư Tổ hợp Hyundai Hillstate, 3 phòng ngủ, 136 m2, giá 5 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      5 tỷ 136 m2 36,77 triệu/m2
      ❤️ Căn này 3 ngủ 136m HYUNDAI có bán ạ #bán_hyundai_hillstate Tầng cực đẹp lộc lá chính chủ dễ tính - cực thoải mái vui vẻ Nhà mới làm nội thất hơn 1 năm -...
      Hyundai Hillstate, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư Paris Hoàng Kim, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 5,9 tỷ tại Quận 2

      5.9 tỷ 65 m2 90,77 triệu/m2
      - Vị trí vàng giao lộ Lương Định Của và Trần Não kết nối Thủ Thiêm 1 ph- TT chỉ 1.8 tỉ nhận ngay căn 2 PN view sông tuyệt đẹp.- Tiến độ TT cực hấp dẫn cho...
      Dự án Paris Hoàng Kim, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư Chung cư Green View, 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 5,1 tỷ tại Quận 7

      5.1 tỷ 118 m2 43,23 triệu/m2
      E Mai chuyên bán và cho thuê căn hộ chung cư Green View và các căn hộ chung cư trong Phú Mỹ Hưng: 2 phòng ngủ, 3 phòng ngủ, penthouse,...
      Green View, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn biệt thự Khu đô thị Kim Chung, 5 tầng, 100 m2, giá 7 tỷ tại Hoài Đức - Hà Nội

      7 tỷ 100 m2 70 triệu/m2
      Kính gửi: Quý NĐT!Dưới đây là danh sách 9 căn liên kế, nhà phố thương mại vị trí đẹp, đầu tư tiềm năng tăng giá cao.1. Căn liên kế khu Đông Dương.- Căn...
      Dự án Hinode Royal Park, Đường Quốc lộ 32, Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Chung cư N01-T4 Ngoại Giao Đoàn, 3 phòng ngủ, 122 m2, giá 6,71 tỷ

      6.71 tỷ 122 m2 55 triệu/m2
      Tôi bán căn hộ đẹp nhất Tòa N01 - T4, tòa cao cấp Taseco khu Ngoại Giao Đoàn, Bắc Từ Liêm, thành phố Hà Nội. Đã có SHR.căn hộ góc 01 tầng 2501, view...
      Dự án N01-T4 Ngoại Giao Đoàn, Phường Xuân Tảo, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn liền kề 110 m2, giá 6 tỷ tại Huyện Thủy Nguyên - Hải Phòng

      6 tỷ 110 m2 54,55 triệu/m2
      Bán căn liên kế Sapphire Gem- giá mềm nhất thị trường———————————🎯 DT: 110m2, MT 5m🎯 Hướng: Bắc, Nam🎯 Đường rộng 21m vỉa hè 5m quy hoạch đồng bộ như...
      Sapphire Gem Hải Phòng, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Chung cư Times City Park Hill, 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 88 m2 57,96 triệu/m2
      Chuyển định cư cần bán nhanh lại căn 3 phòng ngủ thuộc khu đô thị Park Hill Times City - căn hộ chung cư 3  phòng ngủ , DT rộng nên tất...
      Dự án Vinhomes Times City - Park Hill, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh căn biệt thự 5 tầng, 58 m2, giá 5,7 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      5.7 tỷ 58 m2 98,28 triệu/m2
      liên kế Chà Là (CL6X).- DT 58,5m2 (4,5x13).- Đường 13m.- Gần 2 công viên lớn, bể bơi, sân tennis, vườn nướng BBQ.- Đằng sau là căn biệt thự nên cực kì...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Chung cư Platinum Residences, 3 phòng ngủ, 128 m2, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 128 m2 53,13 triệu/m2
      Cần bán căn hộ cao cấp Platinum Residences - Số 6 Nguyễn Công Hoan, Ba Đình, TP Hà Nội.chung cư gồm 03 PN, DT 128m2, có logia phòng khách rộng.chung cư...
      Dự án Platinum Residences, Đường Nguyễn Công Hoan, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Chung cư The Terra An Hưng, 4 phòng ngủ, 140 m2, giá 5,1 tỷ tại Quận Hà Đông

      5.1 tỷ 140 m2 36,43 triệu/m2
      * Chính chủ gửi em bán ĐỘC QUYỀN căn hộ chung cư DUKEY 4PN- nội thất đầy đủ tuyệt đẹp giá siêu mềm nhất The Terra An Hưng.- căn hộ chung cư ở...
      Dự án The Terra An Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu đô thị TNR Goldmark City, 4 phòng ngủ, 170 m2, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 170 m2 31,18 triệu/m2
      Bán căn 4 phòng ngủ 170 mét vuông, tầng trung, nội thất như ảnh, logia hướng Đông Bắc và hướng Đông Nam, giá 5 tỉ xxtr. gọi ngay để xem nhà...
      Dự án Goldmark City, Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 102 m2, giá 5,3 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.3 tỷ 102 m2 51,97 triệu/m2
      Cập nhật nóng hổi căn DT 102m2 gồm 2 PN lớn, 2  phòng vệ sinh, phòng khách rộng rãi, kết cấu bếp kín nối liền ban công vô cùng thoáng mát. call ...
      Dự án The Vista An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Chung cư BIG Tower , 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 5,78 tỷ

      5.78 tỷ 105 m2 55 triệu/m2
      Tên dự án: Capital Elite.Vị trí: 18 Đường Phạm Hùng, P. Mỹ Đình 2, Q. Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội.CĐT: Công ty TNHH Thủ đô II.DT đất dự án: 4.766,6...
      B.I.G Tower, 18, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội
      Đ
      Mr Tùng Indochine - Đxmb Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh biệt thự 3 tầng, 90 m2, giá 6 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Phù Chẩn - Từ Sơn - Bắc Ninh

      6 tỷ 90 m2 66,67 triệu/m2
      Vị trí: Nằm trong trung tâm dự án Centa Vsip TP Từ Sơn.Kết nối giao thông thuận tiện, đường lớn nối lên cao tốc TP Hà Nội Lạng Sơn.DT 90m2 MT 6m.Xây sẵn...
      Dự án Centa City, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán nhanh căn Khu đô thị Vinhomes Central Park (Vinhomes Tân Cảng), 2 phòng ngủ, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 83 m2 73,5 triệu/m2
      chính chủ cần bán chung cư 2 phòng ngủ tại tòa Landmark 6 căn hộ chung cư vin Central Park P22, Bình Thạnh- chung cư thiết kế 2 phòng ...
      Dự án Vinhomes Central Park, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư Khu căn hộ Star Hill, 3 phòng ngủ, 133 m2, giá 6,4 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6.4 tỷ 133 m2 48,13 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ căn hộ duplex rất hiếm của khu star hill mà chính chủ gởi bán cắt lỗ 2tỉ. 133m2 3 phòng ngủ 3 toilet, nội thất đầy đủ...
      Dự án Star Hill, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 152 m2, giá 5,8 tỷ tại Xã Dương Tơ - Phú Quốc - Kiên Giang

      5.8 tỷ 152 m2 38,16 triệu/m2
      Căn này đang nhượng giá cực rẻ dự án căn biệt thự Sonasea tại Bãi Trường, giá mua trên HĐ 8 tỉ.Thuộc phân khu Sonasea Paris Villas Phú Quốc, căn biệt ...
      Dự án Sonasea Paris Villas, Đường Bãi Trường, Xã Dương Tơ, Phú Quốc, Kiên Giang

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.