Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.222 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán nhanh căn Vinhomes West Point, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 5,5 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.5 tỷ 68 m2 80,89 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán chung cư 2 ngủ nội thất đầy đủ dự án Vinhome West Point đang cho thuê đc giá 26 tr/ tháng.DT 68m2, 2 ngủ, 2  phòng vệ sinh view...
      Dự án Vinhomes West Point, Đường Đỗ Đức Dục, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 58 m2, giá 6,2 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6.2 tỷ 58 m2 106,9 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán ngay căn nhà phố thương mại shophouse vừa ở vừa KD đc tại phân khu Sao Biển vin Ocean Park 2 - Hưng Yên.- Vị trí ngay gần...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán căn hộ chung cư Khu căn hộ Green Valley, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 5,5 tỷ tại Quận 7

      5.5 tỷ 130 m2 42,31 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán ngay căn hộ cao cấp Green Valley Phú Mỹ Hưng:* Thông tin chung cư cần bán:- DT: 130m, TK 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh. căn ...
      Dự án Green Valley, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Khu căn hộ Garden Court, 3 phòng ngủ, 147 m2, giá 6,9 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6.9 tỷ 147 m2 46,94 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư cao cấp Garden Court 2, Phú Mỹ Hưng, Q. 7:- đc: Đường Nguyễn Đức Cảnh, P. Tân Phong, Q. 7 kế bên trường quốc tế SSIS, trường Canada,...
      Dự án Garden Court 2, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư Khu căn hộ Cảnh Viên 3, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 5,8 tỷ tại Quận 7

      5.8 tỷ 120 m2 48,34 triệu/m2
      GIỎ HÀNG CẢNH VIÊN 1-2-3 MỚI NHẤT1/ Cảnh viên 1 View công viên DT: 118m 3 phòng ngủ -2WCCửa chính hướng Đông Bắc , View hướng Tây Nam, Có ô...
      Dự án Cảnh Viên 3, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn 2 phòng ngủ, 130 m2, giá 6,5 tỷ tại Đường 48 - 3 - Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      6.5 tỷ 130 m2 50 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn căn hộ chung cư 011 Lô B2 căn hộ chung cư P. 3, P. 3, Q. 4, Hồ Chí Minhchung cư 130 mét vuông gồm 1 trệt...
      Đường 48, Phường 3, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ Khu căn hộ The Panorama, 3 phòng ngủ, 143 m2, giá 7 tỷ tại Quận 7

      7 tỷ 143 m2 48,96 triệu/m2
      Bán chung cư Panorama, Nguyễn Đức Cảnh, Phú Mỹ Hưng, Q. 7, TP. Thành phố Hồ Chí Minh.- DT: 143m2, 3 phòng ngủ, 2 toilet, nội thất đầy đủ...
      Dự án The Panorama, Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ Chung cư Dreamland Bonanza (Dream Land Plaza), 3 phòng ngủ, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 97 m2 54,64 triệu/m2
      căn hộ góc, DT 97 mét vuông thông thủy, gồm 3 PN, 2VS, các phòng đều thoáng, không bị chắn view.nội thất luxury, mới setup, khách mang va li đến...
      Dự án Dreamland Bonanza, Đường Duy Tân, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội
      N
      E Nam - Chung Cư Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn liền kề 3 tầng, 110 m2, giá 6 tỷ tại Huyện Thủy Nguyên - Hải Phòng

      6 tỷ 110 m2 54,55 triệu/m2
      Bảng hàng ngoại giao dự án Sapphire Gem Hải Phòng.Giá chỉ từ 6 tỉ - sở hữu ngay nhà mặt tiền 110 mét vuông, xây dựng 3 tầng.nhà mặt tiền Sapphire...
      Dự án VSIP Hải Phòng, Thị trấn Núi Đèo, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán nhanh chung cư Khu căn hộ Cảnh Viên 1, 3 phòng ngủ, 122 m2, giá 5 tỷ tại Quận 7

      5 tỷ 122 m2 40,99 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư Cảnh Viên 1, Phú Mỹ Hưng, Q. 7, TP. Thành phố Hồ Chí Minh.DT: 122 mét vuông, thiết kế 3 PN, 2  nhà vệ sinh, đầy ...
      Dự án Cảnh Viên 1, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn Khu căn hộ Vista Verde, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 5,6 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.6 tỷ 88 m2 63,64 triệu/m2
      Nhà đang ở mới tinh, Chị chính chủ cần tiền bán nhanh với giá cực tốt, đặc biệt có logia, chỉ có một căn duy nhất mở bán.call ngay Trình: 0777 396 ***...
      Dự án Vista Verde, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư Chung cư The Terra An Hưng, 4 phòng ngủ, 140 m2, giá 5,2 tỷ tại Quận Hà Đông

      5.2 tỷ 140 m2 37,15 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhanh chung cư dukey The Terra An Hưng, DT 140 mét vuông gồm một căn hộ 3 phòng ngủ, 2 VS và một căn studio riêng biệt,...
      Dự án The Terra An Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Kim Chung, 95 m2, giá 5,6 tỷ tại Hoài Đức - Hà Nội

      5.61 tỷ 95 m2 59 triệu/m2
      Bán 20 căn đẹp nhất dự án thuộc dãy LK12 - LK16 - LK17 - LK15 - LK37 - LK26 - LK16 - LK20 - LK24 - LK19. Cần bán ngay trong tháng để nói chuyện với NH.Tôi...
      Dự án Hinode Royal Park, Đường Quốc lộ 32, Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự Vedana Resort, 300 m2, giá 5,4 tỷ tại Huyện Nho Quan - Ninh Bình

      5.4 tỷ 300 m2 18 triệu/m2
      Cần bán Suất ngoại giao duy nhất biệt thự 300 mét vuông bể bơi riêng, nội thất đầy đủ nằm trong quần thể nghỉ dưỡng đẳng cấp 5* Vedana resort Ninh...
      Dự án Vedana Resort Ninh Bình, Huyện Nho Quan, Ninh Bình

      Bán nhanh liền kề, biệt thự 5 tầng, 63 m2, giá 6,5 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      6.5 tỷ 63 m2 103,18 triệu/m2
      Chủ gửi bán ngay căn liên kế 63m2, xây 5 tầng vin Ocean Park 2 ( The Empire )Giá công khai 6,5 tỉ Vị trí: Sát công viên trung tâm rộng 3ha, căn hộ, gần...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhà chung cư 3 phòng ngủ, 136 m2, giá 6 tỷ tại Phường Thượng Đình - Thanh Xuân - Hà Nội

      6 tỷ 136 m2 44,12 triệu/m2
      chính chủ định cư nước ngoài bán nhanh căn hộ cao cấp Royal City tòa R1 Q. Thanh Xuân.Tầng trung đẹp.DT 136 mét vuông.Thiết kế 3 PN.2 phòng...
      Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự 4 tầng, 56 m2, giá 5 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      5 tỷ 56 m2 89,29 triệu/m2
      Chính chủ ngộp lãi NH bán nhanh căn liên kế Hải Âu 1 56m2.- Xây 4 tầng 1 tum.- Vị trí đẹp gần công viên.Giá HĐ 6.5 tỉ.Nay bán giá: 5 tỉ bao phí sang...

      Sở hữu căn hộ Chung cư D’. Le Pont D’or Hoàng Cầu, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 7 tỷ tại Quận Đống Đa

      7 tỷ 130 m2 53,85 triệu/m2
      Minh cần bán ngay căn hộ chung cư tại căn hộ D'. Le Pont D'or - 36 Hoàng Cầu siêu đẹp:* căn hộ chung cư: 130m 3 PN, phòng khách, bếp, logia hướng...
      Dự án D’. Le Pont D’or - Hoàng Cầu, Đống Đa, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.