Thông tin mô tả
Lô góc - 3
24T2 Trung Hòa nhân chính Hoàng Đạo Thúy 160m 3
-
-
- Khu
-
Giá: 6,25 Tỷ
Diện tích: 160 m2
Giá/m2: 39,06 Triệu/m2
530802
Mua bán
Lô góc - 3
24T2 Trung Hòa nhân chính Hoàng Đạo Thúy 160m 3
-
-
- Khu
-
Dương Thị Thảo
Đường Nam Trung Yên, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
5,6 tỷ
57 m2
Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
Thỏa thuận
100 m2
Đường Trần Quốc Vượng, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
8,5 tỷ
32 m2
Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
6,6 tỷ
55 m2