Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.222 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán nhà lk 63 m2, giá 5,9 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      5.9 tỷ 63 m2 93,66 triệu/m2
      EM CHÀO a/c EM ĐANG CÓ QUỸ CĂN giá mềm NHẤT TẠI vin OCEAN PARK: ----------------------------------- liên kế CL: 63 mét vuông Hướng ĐN : Giá cũ 7.5...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu ngay căn hộ Khu phức hợp Indochina Plaza Hanoi (IPH), 2 phòng ngủ, 116 m2, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 116 m2 43,97 triệu/m2
      Bán căn hộ Indochina, 241 Xuân Thủy, Cầu Giấy, TP Hà Nội.Vị trí trung tâm, gần nhiều dự án lớn như An Bình City, Golden Field, Iris Garden, Home City,...
      Dự án Indochina Plaza, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội
      N
      Indochinna, 241 Xuân Thủy, Cầu Giấy, Hà Nội. Hơn 1 năm trước

      Bán gấp liền kề 3 tầng, 300 m2, giá 7 tỷ tại Huyện Vân Đồn - Quảng Ninh

      7 tỷ 300 m2 23,34 triệu/m2
      Em còn quỹ biệt thự biển dự án Sonasea Vân Đồn giá rẻ bàn giao ngay.- Xây dựng 2 tầng 1 tum.- DT từ 160 - 300m2 đất.- Đang nhận bàn giao nhà tháng 6 đi vào...
      Dự án Sonasea Vân Đồn Harbor City, Huyện Vân Đồn, Quảng Ninh

      Cần bán nhanh căn hộ Khu đô thị Vinhomes Times City, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 110 m2 47,28 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư Times City 110m2 - 3 phòng ngủ tầng trung, giá chỉ 5.2 tỉ! nội thất đầy đủ.- DT: 110m2 - 3 phòng ngủ - 2 nhà vệ...
      Dự án Times City, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 3 phòng ngủ, 121 m2, giá 6 tỷ

      6 tỷ 121 m2 49,59 triệu/m2
      Tôi cần bán rất gấp căn hộ chung cư ở Imperia Garden, số 203 phố Nguyễn Huy Tưởng - khu vực trung tâm - tiện ích ngập tràn. an sinh xã hội siêu đỉnh.-...
      Dự án Imperia Garden, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán chung cư Khu căn hộ Kingdom 101, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 5 tỷ tại Quận 10

      5 tỷ 72 m2 69,45 triệu/m2
      chung cư Kingdom 101 2 phòng ngủ - 2 toilet.DT: 72 mét vuông.giá: 5 tỉ, Có bao thuế phí, không bao sổ.nội thất đầy đủ.View TP.Tây Bắc.
      Dự án Kingdom 101, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn liền kề 5 tầng, 60 m2, giá 5,1 tỷ tại Phường Thạnh Xuân - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      5.1 tỷ 60 m2 85 triệu/m2
      Giá cực tốt, căn nhà phố MT tuyến đường chính thương mại nằm trong KDC cao cấp, đường rộng 2 MT 10m - 16mDTXD 200 mét vuông đến 300 mét vuông...
      Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh liền kề, biệt thự 4 tầng, 63 m2, giá 5,85 tỷ tại Lê Chân - Hải Phòng

      5.85 tỷ 63 m2 92,86 triệu/m2
      Bán nhà hoàn thiện xách va li về ở đón tết KĐT Việt Phát.- bìa đỏ chính chủ.- DT 63m2, đường 12m vỉa hè.- KĐT quy hoạch đồng bộ, công viên cây xanh, khu...
      Dự án Việt Phát South City, Đường Thiên Lôi, Phường Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng

      Bán nhanh căn hộ Chung cư Golden Park Tower, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 5,5 tỷ tại Cầu Giấy

      5.5 tỷ 95 m2 57,9 triệu/m2
      Thực sự rất tiếc nhưng vẫn phải quyết định bán chung cư số 05 tầng trung DTTT trong sổ hồng riêng 95,1  mét vuông.Do mua để ở nên gia đình tôi chọn...
      Dự án Golden Park Tower, Đường Phạm Văn Bạch, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội.

      Sở hữu ngay nhà chung cư Khu căn hộ Feliz En Vista, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 6,1 tỷ tại Quận 2

      6.1 tỷ 85 m2 71,77 triệu/m2
      bán ngay căn 2 phòng ngủ Feliz En Vista.- 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.- DT sàn 85 mét vuông, thiết kế layout rất đẹp, thông thoáng,...
      Dự án Feliz En Vista, Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn liền kề 2 tầng, 112 m2, giá 5,9 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      5.9 tỷ 112 m2 52,68 triệu/m2
      Em NGỘP lắm rồi BÁN NHÀ căn biệt thự Thạnh Xuân 33 Q. 12Kết Cấu : nội thất đầy đủ,1 trệt 2 lầu 4 Phòng,5wc DTSD 112m2Góc ngã 4 oto vị trí cực đẹp dân...
      Đường Thạnh Xuân 33, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu phức hợp Saigon Pearl, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 90 m2 60 triệu/m2
      call ngay PKD SAIGONPEARL : 0848 012 *** Thanh Xuânbán ngay căn hộ chung cư SAIGONPEARL 2 PN VIEW SÔNG MẶT TRƯỚC GIÁ CHỈ 5TY4 NT XỊN TẦNG CAO TÒA TOPAZ...
      Dự án Saigon Pearl, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà biệt thự 3 tầng, 110 m2, giá 6 tỷ tại Huyện Thủy Nguyên - Hải Phòng

      6 tỷ 110 m2 54,55 triệu/m2
      Chỉ từ 6 tỉ - sở hữu ngay liên kế 110m2 Sapphire Gem Hải Phòng.1 bước tới Trung tâm Hành chính mới Hải Phòng.Sapphire Gem nằm tại cửa ngõ Đô Thị VSIP...
      Dự án VSIP Hải Phòng, Thị trấn Núi Đèo, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán căn biệt thự 5 tầng, 60 m2, giá 6 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6 tỷ 60 m2 100 triệu/m2
      hotline xem căn 0988 494 ***- Do nhu cầu cần vốn KD mình cần bán lại biệt thự liên kế tại vin Ocean Park 2 Hưng Yên.- DT 60m2 xây 5 tầng.- Giá 6 tỉ.- Mình...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhanh căn chung cư Chung cư Thống Nhất Complex, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 5 tỷ tại Thanh Xuân

      5 tỷ 95 m2 52,64 triệu/m2
      Vợ chồng bán chung cư 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, 95m2 tầng trung, đẹp nhất và rẻ nhất tại tòa Thống Nhất Complex.Vợ chồng tôi mở rộng KD,...
      Dự án Thống Nhất Complex, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 82 m2 71,96 triệu/m2
      chính chủ định cư cần chuyển nhượng gấp chung cư cao cấp The Peak M8 Midtown Phú Mỹ Hưng- DT 82 mét vuông. Thiết kế 2 PN - 2 WC- Nội thất hoàn thiện...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà biệt thự 2 tầng, 75 m2, giá 6,8 tỷ tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      6.8 tỷ 75 m2 90,67 triệu/m2
      Cần bán căn nhà phố Lovera Park.- DT 5x15m (75 mét vuông) chừa trước 3m và phía sau 3m.- Xây dựng 1 trệt 2 lầu.- nội thất đầy đủ như hình rất đẹp...
      Dự án Lovera Park, Đường Trịnh Quang Nghị, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn liền kề 4 tầng, 63 m2, giá 6,35 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6.35 tỷ 63 m2 100,8 triệu/m2
      + Kết cấu: 1Trệt, 3 lầu, 4 phòng ngủ, 4 nhà vệ sinh, giếng trời, Sân thượng trước sau thoáng mát nhiều cây xanh, có sân để xe+ Hẻm trước nhà...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh
      H
      Nguyễn Thị Thanh Huệ Hơn 1 năm trước

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.