Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.222 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán gấp căn hộ Khu căn hộ Happy Valley, 4 phòng ngủ, 115 m2, giá 5,75 tỷ tại Quận 7

      5.75 tỷ 115 m2 50 triệu/m2
      liên hệ ngay: 0937 617 *** Hiền Tina, chuyên quản lý 100 phần trăm căn hộ chung cư bán tại căn hộ chung cư Happy Valley, đường Nguyễn Văn...
      Dự án Happy Valley, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 60 m2, giá 7 tỷ tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy - Hà Nội

      7 tỷ 60 m2 116,67 triệu/m2
      Bán liên kế đường Hoàng Quốc Việt ở ngay trung tâm nội thành siêu hiếm. Giá chỉ từ 7 - 12 tỉ/căn 60 - 77 - 85m2 xây 5 tầng.Đầu tư cực tốt. Phù hợp ở, làm...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Chung cư Tây Hồ Residence, 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 86 m2 67,45 triệu/m2
      bán ngay chung cư tòa Sun HDI, Tây Hồ Residence, 68A Võ Chí Công, Tây Hồ.- DT: 86,2  mét vuông thiết kế 3 ngủ, 2 vệ sinh.- căn hộ góc nhiều ánh...
      Tây Hồ Residence, 68A, Đường Võ Chí Công, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 68 m2, giá 5,3 tỷ tại Đường 6 - Hà Đông - Hà Nội

      5.3 tỷ 68 m2 77,95 triệu/m2
      DT: Mặt sàn 67,5 mét vuông, MT 4,5m, 4 tầng, (xây thô) đường trước nhà 10m.Vị trí: Nằm ngay sát mặt đường QL 6, gần siêu thị Lan Chi, trường học, BV,...
      Đường 6, Phường Biên Giang, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Chung cư Green Pearl , 4 phòng ngủ, 139 m2, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 139 m2 49,65 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán siêu phẩm căn hộ chung cư 4 ngủ siêu hiếm DT 139m2 toà B tại Green Pearl 378 Minh Khai tầng cao view thoáng đầy đủ nội thất nhập...
      Dự án Green Pearl 378 Minh Khai, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ Chung cư Dreamland Bonanza (Dream Land Plaza), 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 100 m2 53 triệu/m2
      Bên em hiện đang có nhiều căn tại dự án Bonanza - 23 Duy Tân, đang cần bán nhanh, giá cực tốt căn hộ chung cư 2 ngủ, các loại DT 71.5m2, 73m2, giá chỉ...
      Dự án Dreamland Bonanza, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
      N
      E Nam - Chung cư Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 100 m2, giá 6,2 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      6.2 tỷ 100 m2 62 triệu/m2
      Bán nhà thiết kế sang trọng, nội thất đầy đủ khu đô thị Mỹ Gia Gói 2 (SHR).- DT: 100 mét vuông (ngang 5m).- Nhà 1 trệt 2 lầu, có sân đậu ô tô, 4...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh căn chung cư Chung cư Garden Gate, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 5,08 tỷ tại Phú Nhuận

      5.08 tỷ 75 m2 67,74 triệu/m2
      giá: 5.08 tỉ bao trọn thuế phí công chứng sang rên chủ mới.- pháp lí: HĐMB.Hiện trạng nhà full nội thất, thiết kế tỉ mỉ chỉnh chu.Vị trí vàng: Nằm ngay...
      Garden Gate, số 08, Đường Hoàng Minh Giám, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn biệt thự 3 tầng, 60 m2, giá 5 tỷ tại Đường Tô Ngọc Vân - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 60 m2 83,34 triệu/m2
      ngôi nhà phố cao cấp 5 tầng sổ hồng riêng hoàn công ở ngay.+ DT đa dạng: 50m, 60m, 70m, 90m.+ 5 tầng thang máy: 1 trệt - 1 lửng - 2 lầu - 1 sân thượng.+...
      Đường Tô Ngọc Vân, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 6,1 tỷ tại Đường Xuân Thủy - Cầu Giấy - Hà Nội

      6.1 tỷ 110 m2 55,46 triệu/m2
      Mình cần bán chung cư A03, tại căn hộ Mipec Xuân Thủy, Cầu Giấy.- Thiết kế: 3 phòng ngủ - 2VS.- DT: 110m2.- logia: Hướng Nam.- Nội thất: Liền tường,...
      Dự án Mipec Rubik 360, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn hộ Khu phức hợp Hado Centrosa Garden, 2 phòng ngủ, 87 m2, giá 7 tỷ tại Quận 10

      7 tỷ 87 m2 80,46 triệu/m2
      hính chủ cần bán căn Hà Đô 2 phòng ngủ (87m) tại Q. 10.View thoáng đẹp mát mẻ - Không bị chắn - đầy đủ nội thất như hình.Hướng cửa hướng Đông Nam...
      Dự án HaDo Centrosa Garden, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán biệt thự 3 tầng, 240 m2, giá 6,99 tỷ tại Thành phố Móng Cái - Quảng Ninh

      6.99 tỷ 240 m2 29,13 triệu/m2
      Ngoài ra có các lô rộng hơn 300 mét vuông-360 mét vuông Diamond - Royal Riverside City (KaLong Móng Cái) làm việc trực tiếp chủ đầu tư - liên ...
      Dự án KaLong Riverside City, Móng Cái, Quảng Ninh

      Bán gấp căn 3 phòng ngủ, 101 m2, giá 6,2 tỷ tại Đường Nguyễn Thị Định - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.2 tỷ 101 m2 61,39 triệu/m2
      Dự án D'Lusso gồm 2 tháp nằm ven sông Giồng Ông Tố. Giá từ 50tr/ mét vuông.Tổng cộng 46một căn hộ cao cấp căn gồm 12 Penthouse.74 căn Dualey 2 -...
      Dự án D’Lusso, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 58 m2, giá 6,5 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      6.5 tỷ 58 m2 112,07 triệu/m2
      Cần ra hàng gấp khu Sao Biển dự án vin Ocean Park.Phù hợp khách đầu tư hoặc tự KD và ở, Khu Sao Biển nằm ở lõi dự án, gần khu TMDV, sát khu công viên trung...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự 120 m2, giá 7 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Phù Chẩn - Từ Sơn - Bắc Ninh

      7 tỷ 120 m2 58,34 triệu/m2
      Duy nhất một căn nhà phố thương mại 120m2 (6x20) trục phố đi bộ, ẩm thực gần trường học.- Đường 26m duy nhất, trục đường nội bộ lớn nhất của dự án.-...
      Dự án Centa City, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Sở hữu căn chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 5,55 tỷ tại Quận 2

      5.55 tỷ 94 m2 59,05 triệu/m2
      chính chủ gửi em bán ngay chung cư Masteri Thảo Điền 3 PNGiá chỉ 5.55 tỉNội thất đầy đủpháp lí chỉnh chuNhà rộng rãi thoáng mátcall ngay Liêm: 0938 799...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu căn hộ Estella, 2 phòng ngủ, 104 m2, giá 7 tỷ tại Quận 2

      7 tỷ 104 m2 67,31 triệu/m2
      căn hộ chung cư hiện tại đang ở trục căn hiếm nhất của dự với logia hướng Bắc ngắm cả LandMark 81 và 2 hồ bơi Estella Heights siêu đẹp đc rất nhiều KH ưa...
      Dự án The Estella, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu căn hộ Horizon Tower, 2 phòng ngủ, 105 m2, giá 6,5 tỷ tại Quận 1

      6.5 tỷ 105 m2 61,91 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư CC Horizon (Q1), 105m2, 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh,Full NT.Cửa Đông Nam.View hướng Tây Nam.căn hộ ...
      Dự án Horizon, Đường Trần Quang Khải, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.