Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.222 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán gấp lô đất 80 m2 tại Đường Lê Đức Thọ - 15 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 80 m2 72,5 triệu/m2
      Bán nền đất ngay công viên đường oto khu Osimi Lê Đức Thọ.DT: 5x16m. vuông vắn không lỗi phong thuỷ.Đường trước nhà 10m. Có vỉa hè, công viên.Khu vực rất...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 15, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất 250 m2 tại Đường Bình Nhâm - Bình Nhâm - Thuận An - Bình Dương, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 250 m2 26,4 triệu/m2
      MT Bình Nhâm 88, khu dân cư Lâu Đài Vàng giáp Lái Thiêu, đường nhựa 6m, khu dân cư đông kín, xây căn biệt thự tuyệt đẹp luôn ah.DT 10x25m.Giá 6 tỉ 6,...
      Đường Bình Nhâm 88, Phường Bình Nhâm, Thuận An, Bình Dương

      Chuyển nhượng đất nền 180 m2 tại Đường Sơn Thủy 1 - Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 180 m2 36,67 triệu/m2
      Sụp hầm! Chủ cần bán nhanh 2 lô đôi sát bãi tắm Sơn Thuỷ, giá cực kỳ rẻ và LVCC.Cần bán gấp lô đôi ngay bãi biển Xinh đẹp của Đà Nẵng, bãi tắm Sơn Thuỷ,...
      Đường Sơn Thủy 1, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nền đất 130 m2, hướng Tây - Nam tại Đường Yên Thế - Hòa An - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 5,07 tỷ

      5.07 tỷ 130 m2 39 triệu/m2
      10 lô MT Bắc Sơn - Yên Thế (Hoà An, Cẩm Lệ) gần Bến Xe Đà Nẵng.- Lô góc 203 mét vuông ngang 8 dài 26 giá 41tr/ mét vuông.- Lô ống 5x26 =...
      Đường Yên Thế, Phường Hòa An, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà biệt thự liền lề 70 m2, giá 7 tỷ tại Xã Thủy Triều - Thủy Nguyên - Hải Phòng

      7 tỷ 70 m2 100 triệu/m2
      Thông tin dự kiến vin Vũ Yên - Hải Phòng.vin Phoenix Island - đảo Phượng Hoàng."vin Vũ Yên là đảo dành cho người giàu, giới thượng lưu, đặc biệt phân khúc...
      Dự án Vinhomes Vũ Yên, Xã Thủy Triều, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Chung cư Hapulico Complex, 3 phòng ngủ, 128 m2, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 128 m2 43,75 triệu/m2
      Chính chủ chuyển xuống nhà đất ở với bố mẹ nên gửi bán căn Hapulico Complex, Vũ Trọng Phụng.chung cư có DT 128m, thiết kế 3 phòng ngủ 2 phòng ...
      Dự án Hapulico Complex, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 100 m2, giá 6,2 tỷ tại Phố Phùng Hưng - Nha Trang - Khánh Hòa

      6.2 tỷ 100 m2 62 triệu/m2
      Em bán ngôi nhà 3 tầng rất đẹp thuộc Gói 2, KĐT Mỹ Gia đã có sổ hồng riêng, vị trí gần cổng chính đường Phong Châu.- DT đất: 100 mét vuông (5x20);...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán căn chung cư Căn hộ PentStudio, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 5,4 tỷ tại Quận Tây Hồ - Hà Nội

      5.4 tỷ 90 m2 60 triệu/m2
      Suất NGOẠI GIAO duplex có tầm view bất tận: ôm trọn sông Hồng, cầu Nhật Tân và toàn cảnh Hồ Tây thơ mộng. Căn 2N (DT sử dụng 2 sàn 90 mét vuông) tầng...
      Dự án PentStudio, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh căn Chung cư D’. Le Pont D’or Hoàng Cầu, 3 phòng ngủ, 121 m2, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 121 m2 51,24 triệu/m2
      BQL Tân Hoàng Minh sang nhượng các chung cư 3 phòng ngủ tại 36 Hoàng Cầu, 2 - 3 phòng ngủ, DT từ 65 - 151m.* Vị trí: Tọa lạc tại vị trí đắc...
      Dự án D’. Le Pont D’or - Hoàng Cầu, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp căn Khu phức hợp Indochina Plaza Hanoi (IPH), 3 phòng ngủ, 113 m2, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 113 m2 52,22 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Indochina Plaza, DT 113 mét vuông, 3 PN, 2 vệ sinh, logia thoáng, nhìn về ngã 4 Xuân Thủy, Hồ Tùng Mậu, vị trí xung quanh...
      Dự án Indochina Plaza, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 6,5 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      6.5 tỷ 106 m2 61,33 triệu/m2
      Thiết kế 3 phòng ngủ 2VS, sở hữu lâu dài, thiết kế vô cùng hợp lý.Tọa lạc tại vị trí vàng ngã 4, 2 mặt đường, trung tâm Trung Hòa Nhân Chính rất...
      BRG Diamond Residence, 25, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà biệt thự liền lề 100 m2, giá 5,8 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      5.8 tỷ 100 m2 58 triệu/m2
      Thông tin mô tảChính chủ gửi bán các lô tại dự án Hinode Royal Park, Kim Chung, Di Trạch giá đầu tư.- Lk 16 view vườn hoa, Đông Nam giá 7,8 tỉ cả xây....
      Dự án Hinode Royal Park, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư Vinhomes Green Bay , 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 5,3 tỷ tại Nam Từ Liêm

      5.3 tỷ 92 m2 57,61 triệu/m2
      Mình chính chủ cần bán ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ - 2VS, tòa G1 vin Green Bay.- DT: 92m.- Thiết kế: 3 phòng ngủ - 2VS.- logia: hướng ...
      Dự án Vinhomes Green Bay Mễ Trì, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn Chung cư Golden Park Tower, 3 phòng ngủ, 136 m2, giá 7 tỷ tại Cầu Giấy

      7 tỷ 136 m2 51,48 triệu/m2
      Bán chung cư 136m2 tại căn hộ Golden Park - Constrexim - số 2 đường Phạm Văn Bạch, Cầu Giấy.- Thiết kế 3 PN + 1 đa năng + 3 phòng vệ sinh.- logia...
      Golden Park Tower, số 2, Đường Phạm Văn Bạch, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ The Prince Residence, 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 108 m2 59,26 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư cao cấp The Prince - Phú Nhuận.- DT: 108m, 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh nội thất đầy đủ.- Vị trí: 17 - 19 - 21...
      Dự án The Prince Residence, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu đô thị Vinhomes Golden River Ba Son, 3 phòng ngủ, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 160 m2 31,88 triệu/m2
      Thời điểm vàng để Quý KH sở hữu chung cư đúng giá trị thực. Giỏ hàng 500 + căn cập nhật liên tục giá cả cạnh tranh nhất thị trường cho thuê & sang ...
      Dự án Vinhomes Golden River Ba Son, Phố Tôn Đức Thắng, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Chung cư 101 Láng Hạ, 3 phòng ngủ, 162 m2, giá 6,48 tỷ tại Đống Đa

      6.48 tỷ 162 m2 40 triệu/m2
      Tôi cần bán nhanh chung cư cao cấp 101 Láng Hạ, Đống Đa, Thủ đô Hà Nội.chung cư 162m2, 3 phòng ngủ, căn hộ góc, 2 logiachung cư đã hoàn thiện...
      Dự án 101 Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp căn biệt thự 3 tầng, 135 m2, giá 7 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Từ Sơn - Bắc Ninh

      7 tỷ 135 m2 51,86 triệu/m2
      Bán duy nhất một căn BT nằm trong dự án Centa City VSIP Bắc Ninh:- Tại cửa ngõ Từ Sơn, kết nối trực tiếp vào đường VĐ3 - Nút giao 3 cao tốc lớn: TP Hà ...
      Dự án Centa City, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá