Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.222 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán gấp nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 130 m2, giá 6,89 tỷ tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa

      6.89 tỷ 130 m2 53 triệu/m2
      HÀNG HIẾM!!!!𝐁𝐀́𝐍 𝐍𝐇𝐀̀ 𝟑 𝐓𝐀̂̀𝐍𝐆 𝐌𝐘̃ 𝐆𝐈𝐀 𝐍𝐆𝐀𝐍𝐆 𝟔,𝟓 𝐌𝐄́𝐓-------- - Nhà 3 tầng gồm 5 PN , 1 phòng thờ và 4 WC , sân trước sân sau...
      Mỹ Gia, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp liền kề, biệt thự 5 tầng, 58 m2, giá 5,7 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      5.7 tỷ 58 m2 98,28 triệu/m2
      Do chính chủ không đủ khả năng vào tiền các đợt tiếp lên bán cắt lỗ sâu chung cư giá chỉ còn 5,7ty trước mua giá gốc gần 7ty, chung cư cách khu trung tâm...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhanh căn liền kề 5 tầng, 63 m2, giá 6,3 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6.3 tỷ 63 m2 100 triệu/m2
      căn biệt thự liên kế phân khu Chà Là dự án Vinhome Ocean Park 2 - The Empire. Giá thấp hơn giá hợp đồng mua bán, chỉ 6,3 tỉ. Bao toàn bộ các loại phí...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán chung cư Khu đô thị Vinhomes Times City, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 5,15 tỷ

      5.15 tỷ 110 m2 46,82 triệu/m2
      bán nhanh căn 03 ngủ 110m2 tầng trung Đông Nam giá 5.150 tỉ nội thất đầy đủ đẹp, cam kết rẻ nhất Times city.chung cư thuộc tầng 22 tòa T3 Times City,...
      Dự án Times City, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu căn hộ Nguyễn Ngọc Phương, 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 93 m2 53,77 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư Nguyễn Ngọc Phương.ĐC: 71/3 Nguyễn Văn Thương, P. 25, Bình Thạnh.Thiết kế: 93m2, 3 PN, 2 phòng vệ sinh.giá 5 tỉ, view đẹp...
      Chung cư Nguyễn Ngọc Phương, 71/3, Đường Nguyễn Ngọc Phương, Phường 19, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà biệt thự 200 m2, giá 6,6 tỷ tại Mê Linh - Hà Nội

      6.6 tỷ 200 m2 33 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 1 lô nền căn biệt thự có móng tại Khu nhà ở Vina 2.Với DT hơn 200m2 nằm tại vị trí đẹp. Thoáng 3 mặt căn biệt thự.Hướng cổng Nam Đông...
      Dự án KĐT Quang Minh, Đường Cao tốc Thăng Long Nội Bài, Thị trấn Quang Minh, Mê Linh, Hà Nội

      Sở hữu ngay biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 60 m2, giá 6,3 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6.3 tỷ 60 m2 105 triệu/m2
      Dự án Vinhome Ocean Park 3.nhà phố thương mại 60m2 vị trí đẹp giá chỉ 6,3 tỉ.- Vừa ở vừa KD 100 phần trăm.- Cạnh trường học, cụm tòa căn hộ.- Giao...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Bán căn chung cư Khu đô thị Vinhomes Golden River Ba Son, 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 55 m2 90,91 triệu/m2
      Một số chính chủ gửi em cần bán ngay một số căn hộ chung cư vin Bason Q. 1.- giá cực rẻ thị trường.+ Căn 1 PN 55 mét vuông giá: 5 tỉ.Thông tin...
      Dự án Vinhomes Golden River Ba Son, Phố Tôn Đức Thắng, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh.

      Bán gấp căn chung cư Chung cư Times City Park Hill, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 95 m2 65,27 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay căn hộ góc Park Hill Premium 3 phòng ngủ, giá siêu rẻ 6,2 tỉ.- Thiết kế: 95 mét vuông - thiết kế 3 phòng ngủ,...
      Dự án Times City - Park Hill, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Times City Park Hill, 3 phòng ngủ, giá 6,15 tỷ

      6.15 tỷ 108 m2 56,95 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn 03 phòng ngủ tại Park Hill Times City giá 6,150 tỉ. liên lạc: 0977 088 ***- DT: 108 mét vuông.- Thiết kế: 03 phòng ...

      Cần bán nhanh căn chung cư Chung cư Central Garden, 3 phòng ngủ, 138 m2, giá 5 tỷ tại Quận 1

      5 tỷ 138 m2 36,24 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư penthouse CC Central Garden (Q1), 138m2, 3 phòng ngủ, 3 toilet,Full NT.Cửa hướng: hướng Tây Nam.View hướng Tây ...
      Dự án Central Garden, Đường Bến Chương Dương, Phường Cô Giang, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà biệt thự 4 tầng, 80 m2, giá 6 tỷ tại Đường Nguyễn Bình - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      6 tỷ 80 m2 75 triệu/m2
      Bán căn biệt thự mini sổ hồng riêng hẻm ô tô 7m, 4 tầng, khu dân cư Ven Sông nguyễn Bình, nhà bè.Chỉ 5p đi xe tới trung tâm hành chính huyện nhà bè,...
      Dự án KDC Nguyễn Bình, Đường Nguyễn Bình, Xã Nhơn Đức, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn Khu căn hộ Nguyễn Ngọc Phương, 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 5,3 tỷ tại Bình Thạnh

      5.3 tỷ 93 m2 56,99 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán căn hộ chung cư Nguyễn Ngọc Phương Q. Bình Thạnh.DT 93m2 3 PN, 2 phòng vệ sinh nội thất đẹp, sang trọng, vị trí thuận tiện đi...
      Dự án Chung cư Nguyễn Ngọc Phương, Đường Nguyễn Ngọc Phương, Phường 19, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư 3 phòng ngủ, 128 m2, giá 6,9 tỷ tại Đường Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      6.9 tỷ 128 m2 53,91 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư căn hộ góc 128 mét vuông, 3 phòng ngủ view cực đẹp, có sổ, nội thất đẹp, N03T khu đô thị Ngoại Giao Đoàn.- Thiết kế:...
      Dự án N03-T3&T4 Ngoại Giao Đoàn, Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự Nhà phố liền kề Mega Village, giá 6,5 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      6.5 tỷ 75 m2 86,67 triệu/m2
      Xin trân trọng giới thiệu đến quý KH khu dân cư ngôi nhà phố liên kế Mega Village - Khang Điền.đc chính chủ gửi bán ngôi nhà phố tại khu dân cư Mega...
      Dự án Mega Village, Đường Vành Đai 2, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh miếng đất 90 m2, mặt tiền 4m tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 90 m2 74,45 triệu/m2
      Bán đất Bình Tân.Bán đất MT đường 1A, gần đường Lê Cơ KDC Nam Hùng Vương, An Lạc, Q. Bình Tân.giá: 6,7 tỉ chốt.Ngang: 4.5x20m = 90 mét vuông.mảnh đất...
      Đường 1A, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền tại Đường 10 - Cát Lái - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 0 m2
      bán gấp miếng đất dt 5x14.5m, xổ công nhận 72.7m2 thổ cư 100 phần trăm KDC hiện hữu xây dựng tự do đường nhựa trước đất rộng 7m xe oto quay đầu ok....
      Đường 10, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất 97 m2 tại Phường Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 97 m2 72,17 triệu/m2
      + Đất MT KD trên trục đường số Đặng Văn Bi - Thủ Đức.+ DT vàng: 5 x 20 = 97 mét vuông vuông vắn, công nhận đủ.+ Mật độ xây dựng tự do lên tới 5 tầng,...
      Đường Số 8, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.