Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.222 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ An Gia Skyline, 3 phòng ngủ, 136 m2, giá 5,7 tỷ tại Quận 7

      5.7 tỷ 136 m2 41,92 triệu/m2
      bán gấp 4 căn penthouse An Gia Skyline khu phức hợp La Casa, Q7.Penthouse An Gia Skyline tầng 34.1/.- DT: 136m2.- Hiện trạng: Hoàn thiện cơ bản trần,...
      Dự án An Gia Skyline, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 7 tỷ tại Đường Bạch Đằng - Hải Châu - Đà Nẵng

      7 tỷ 75 m2 93,34 triệu/m2
      Cùng nhau đếm ngược đến sự kiện đáng mong chờ trong tháng 5.* sự kiện khai trương 3 căn hộ chung cư mẫu dự án The Filmore Đà nẵng vào ngày 13.05.2023.*...
      Dự án The Filmore Da Nang, Đường Bạch Đằng, Phường Bình Thuận, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán căn chung cư Khu đô thị Vinhomes Central Park (Vinhomes Tân Cảng), 2 phòng ngủ

      6.5 tỷ 88 m2 73,87 triệu/m2
      - Kết cấu: 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh, 2 logia.- DT: 88 mét vuông. - Layout vuông vức đẹp mắt. - Không gian rộng rãi, sáng đẹp, không...
      Dự án Vinhomes Central Park, Điện Biên Phủ, Phường 22, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Nam Phúc Le Jardin, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 6 tỷ

      6 tỷ 110 m2 54,55 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư Nam Phúc nhà cực đẹp, nội thất sang trọng, cao cấp.DT: 110m2.View: Công viên Nam Viên và nhìn về sông bao la, rất rất...
      Dự án Nam Phúc - Le Jardin, Đường 17, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Park View City Yên Hòa, 3 phòng ngủ

      6.7 tỷ 120 m2 55,84 triệu/m2
      Yên Hoà Park View Vũ Phạm Hàm, bán căn siêu đẹp, tầng trung, logia hướng Đông Nam, 120m2, 3 ngủ, 2  toilet, full đồ, giá cực rẻ dự án.Do gia chủ...
      Dự án Park View City, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 5,58 tỷ tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      5.58 tỷ 80 m2 69,75 triệu/m2
      Celesta Rise của chủ đầu tư Kepple Land, dần hoàn thành xong móng cọc và chuẩn bị ký hợp đồng mua bán.Chỉ duy nhất 1 căn đc áp dụng chính sách TT nhàn...
      Dự án Celesta Rise, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư Imperia Sky Garden, 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 5,15 tỷ

      5.15 tỷ 88 m2 58,53 triệu/m2
      Mô tả:+Toà gồm 27 tầng, Toà B trong tổ hợp căn hộ chung cư cao cấp Imperia Sky Garden cách Hồ Gươm 6 kilomet, hàng xóm Times City, ngay chân cầu...
      Dự án Imperia Sky Garden, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay căn liền kề 3 tầng, 75 m2, giá 6,8 tỷ tại Huyện Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      6.8 tỷ 75 m2 90,67 triệu/m2
      Cần Bán ngôi nhà phố Hoàn Thiện Lovera Park DT: 5m x 15m - 75m Xây dựng: 1 Trệt - 2 Lầu - Mái ngang. Thiết kế: 3 Phòng Ngũ, 3 Vệ Sinh, 1 Bếp, 1 Phòng...
      Lovera Park, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh liền kề 1 tầng, 716 m2, giá 5,7 tỷ tại Huyện Lương Sơn - Hòa Bình

      5.7 tỷ 716 m2 7,97 triệu/m2
      sang nhượng căn biêth thự tại thị trấn Lương Sơn, Huyện Lương Sơn, Tỉnh Hoà Bình.Tổng DT mảnh đất 715m2 trong đó có 100m2 đất ở. Còn lại đất vườn.Trên đất...
      Đường 6, Thị trấn Lương Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Cần bán căn hộ chung cư Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 2 phòng ngủ, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 90 m2 72,23 triệu/m2
      Những căn 2 phòng ngủ tầng cao giá mềm nhất theo từng tháp (giá đã bao gồm 5 phần trăm sổ):+ Canary 83 mét vuông giá 5,7 tỉ.+ Canary...
      Dự án Diamond Island, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 5,3 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      5.3 tỷ 98 m2 54,09 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư cao cấp Sky Center đường Phổ Quang Q. Tân Bình. Nhà mới, view đẹp, an ninh và tiện ích đầy đủ, đầy đủ nội thất.DT 98m gồm 3...
      Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn liền kề 3 tầng, 310 m2, giá 6,5 tỷ tại Đường Quốc lộ 6 - Lương Sơn - Hòa Bình

      6.5 tỷ 310 m2 20,97 triệu/m2
      Gia đình vướng việc nên cần bán căn hộ góc căn biệt thự 310,5 mét vuông, vieư suối, khu vui chơi, nhà hàng.Có ~ sân vườn rộng 500 mét vuông...
      Dự án Ivory Villas & Resort, Đường Quốc lộ 6, Xã Lâm Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Cần bán gấp bán nhanh căn liền kề 110 m2, giá 6,6 tỷ tại Huyện Thủy Nguyên - Hải Phòng

      6.6 tỷ 110 m2 60 triệu/m2
      Bán căn liên kế Sapphire Gem Hải Phòng suất ngoại giao giá hấp dẫn.Hàng cực hiếm.Số lượng có hạn.Lời ngay khi mua.
      Dự án VSIP Hải Phòng, Thị trấn Núi Đèo, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Sở hữu nhà lk 85 m2, giá 5,5 tỷ tại Huyện Tân Uyên - Bình Dương

      5.5 tỷ 85 m2 64,71 triệu/m2
      * BĐS liền thổ + tiện ích như resort sẽ đáp ứng mọi nguyện vọng của KH.Vị trí: Trịnh Công Sơn, P. Tân Phước Khánh, TP Tân Uyên, tỉnh Bình Dương+ Chương...
      Dự án The Standard, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán nhanh nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 70 m2, giá 7 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      7 tỷ 70 m2 100 triệu/m2
      call ngay xem căn 0988 494 ***.+ Do nhu cầu cần tiền KD lên cần bán biệt thự liên kế, view vườn hoa và có thể nhận nhà ngay tại dự án vin Ocean Park 2.+...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Bán căn liền kề 5 tầng, 63 m2, giá 5,67 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      5.67 tỷ 63 m2 90 triệu/m2
      Một số căn cắt lỗ sâu đều đã bán hết hoặc chính chủ đổi ý không bán nữa, sắp tới chủ đầu tư có thể sẽ thu mua lại để tiếp tục ra hàng, vây nên cơ hội mua...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu ngay căn Chung cư Hapulico Complex, 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 5,2 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      5.2 tỷ 118 m2 44,07 triệu/m2
      Do gia đình người quen chuyển chỗ ở cần bán căn 3PN-118m2 Đông Nam tầng trung , nội thất đầy đủ KĐT Hapulico ảnh chụp 100 phần trăm , SĐCC Giá 5.2...
      Dự án Hapulico Complex, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Times City Park Hill, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 120 m2 57,5 triệu/m2
      bán nhanh căn 03 ngủ 120m2 tầng trung tòa Park 8 giá 6,9 tỉ.chung cư có DT 120m2 thiết kế 03 ngủ, 02  phòng vệ sinh, khách bếp riêng biệt. Bếp...
      Dự án Times City - Park Hill, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.