Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.222 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Sở hữu liền kề 2 tầng, 120 m2, giá 6,5 tỷ tại Xã Đại Phước - Nhơn Trạch - Đồng Nai

      6.5 tỷ 120 m2 54,17 triệu/m2
      bán ngay ngôi nhà phố góc, 3 mặt thoáng siêu đẹp, bên hông có sân vườn xanh mát tại dự án Swan Bay, Đại Phước, Nhơn Trạch, Đồng Nai.* Đảm bảo giá siêu ...
      Dự án Swan Bay, Xã Đại Phước, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 5,8 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      5.8 tỷ 105 m2 55,24 triệu/m2
      Full Quỹ căn BRG Lê Văn Lương - giá mềm nhất thị trường.* Căn 2 PN chỉ từ 3,9 tỉ.* Căn 3 PN chỉ từ 5,8 tỉ.* Căn 4 PN chỉ từ 8,6...
      Dự án BRG Diamond Residence, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 105 m2 52,39 triệu/m2
      bán gấp siêu phẩm căn hộ duplex ở căn hộ chung cư Gold Season 47 Nguyễn Tuân.Nằm ở vị trí đắc địa, trung tâm Q. thanh xuân, xung quanh là các trục...
      Dự án GoldSeason, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng liền kề 5 tầng, 48 m2, giá 5 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      5 tỷ 48 m2 104,17 triệu/m2
      a/c đang có 5 tỉ trong tay, a/c sẽ mua một căn căn hộ hay nhanh tay sở hữu một căn thấp tầng vin trong tổ hợp Biển 1.200ha tại vin Ocean Park 2 - The...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu nhà biệt thự 4 tầng, 135 m2, giá 7 tỷ tại Đường Quốc lộ 23B - Thanh Lâm - Mê Linh - Hà Nội

      7 tỷ 135 m2 51,86 triệu/m2
      Đường vành đai 4 thì tháng 6.2023 triển khai, bất động sản Mê Linh rất nóng và cơ hội cho nhà đầu tư đón đầu chu kỳ bất động sản ven đô GĐ 2023 - 2030...
      Dự án HUD Me Linh Central, Đường Quốc lộ 23B, Xã Thanh Lâm, Mê Linh, Hà Nội

      Cần bán ngay căn 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 5 tỷ tại Đường Thành Thái - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội

      5 tỷ 98 m2 51,03 triệu/m2
      bán ngay căn 3 PN căn hộ cao cấp Q. Cầu Giấy giá rẻ nhất chỉ 5 tỉ.- chung cư 3 PN + 2 vệ sinh DT 98 mét vuông.- Bàn giao nội thất liền tường cao...
      Dự án The Park Home, Đường Thành Thái, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu liền kề, biệt thự 716 m2, giá 5,9 tỷ tại Huyện Lương Sơn - Hòa Bình

      5.9 tỷ 716 m2 8,25 triệu/m2
      Giảm giá sốc cực sốc có 102.Lúc mua ngần 9 tỉ giờ giảm còn hơn 5 tỉ.biệt thự siêu đẹp không gian xanh mát đẹp đến mê hồn.DT 716m2 với thiết kế hiện đại về...
      Đường 6, Thị trấn Lương Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Chung cư Bohemia Residence, 3 phòng ngủ, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 127 m2 42,52 triệu/m2
      Dự án Bohemian tầng trung.DT 127 mét vuông thiết kế 3 ngủ 2 vệ sinh.Cửa TB - logia TN - ĐN.NT full trừ đồ điện tử.bìa đỏ chính chủ, sẵn sàng giao...
      Dự án Bohemia Residence, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà lk 4 tầng, 50 m2, giá 6 tỷ tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      6 tỷ 50 m2 120 triệu/m2
      Nhà dịch vụ Hàng Bè Kiến Hưng, View công viên trung tâm khu dịch vụ, tiện ích KĐT trường cấp 1,2,3, chợ, siêu thị, BV ... Nhà phân lô, vỉa hè đường oto...
      Đường Hoàng Công, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng biệt thự 4 tầng, 108 m2, giá 6,9 tỷ tại Thành phố Hòa Bình - Hòa Bình

      6.9 tỷ 108 m2 63,89 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn liên kế LKP1 - 6 tại dự án Hòa Bình Centre của CĐT TSG. Đã xây dựng xong. bìa đỏ trao tay.DT 108 mét vuông MT 6m xây 4 tầng....
      Dự án TSG HoaBinh Centre, Đường Chi Lăng, Phường Quỳnh Lâm, Hòa Bình, Hòa Bình.

      Cần bán căn liền kề 4 tầng, 135 m2, giá 7 tỷ tại Đường Quốc lộ 23B - Thanh Lâm - Mê Linh - Hà Nội

      7 tỷ 135 m2 51,86 triệu/m2
      Bên em đang có quỹ 15 căn độc quyền iệt Thự và liên kế HUD Mê Linh Central quỹ đầu tư riêng từ GĐ 1 tháng 5 và GĐ 2 tháng 8 giá siêu nét. * Tiến độ đóng...

      Cần bán gấp căn biệt thự 3 tầng, 200 m2, giá 6,4 tỷ tại Huyện Đức Hòa - Long An

      6.4 tỷ 200 m2 32 triệu/m2
      Bán biệt thự như hình, vị trí đẹp view sân Golf, DT 10x20m xây 1 trệt 2 lầu, sân vườn rộng rãi đậu oto thoải mái.Đường trước nhà 12m, không gian sống xanh,...
      Dự án West Lakes Golf & Villas, Đức Hòa, Long An

      Bán căn liền kề 120 m2, giá 5,95 tỷ tại Phường Tân Tạo - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      5.95 tỷ 120 m2 49,59 triệu/m2
      MT: (k111292)+ căn biệt thự 8x15m, trệt lầu, 1 thùng sơn là đẹp mê ly vuông vắn,sổ hồng,công chứng ngay,+ HXT ra vô thoải mái.+ Thuận tiện di chuyển ra...
      Phường Tân Tạo, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Cảnh Viên 1, 2 phòng ngủ, 118 m2, giá 5,8 tỷ tại Quận 7

      5.8 tỷ 118 m2 49,16 triệu/m2
      HUỲNH TRÂM - BÁN căn hộ chung cư CẢNH VIÊN 1 vô ở ngay VIEW Công Viên Giá 59 tr / mét vuông - View Công viên Nam Viên-DT: 118 mét ...
      Dự án Cảnh Viên 1, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 5,7 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      5.7 tỷ 97 m2 58,77 triệu/m2
      * TT trong 4 năm chưa từng có tiền lệ.(Zalo)Xuân Trường 0962 663 ***[24/7].- Chỉ 20 căn duy nhất.+ 3 năm đầu mỗi năm 10 phần trăm.+ Năm thứ 4 mỗi...
      Dự án Lumiere Boulevard, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh liền kề, biệt thự 3 tầng, 90 m2, giá 6 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      6 tỷ 90 m2 66,67 triệu/m2
      Bạn đang cần 1 môi trường sống xanh sạch và đẳng cấp?Chỉ từ 6 tỉ Việt Nam đồng bạn sở Hữu ngay nhà 3 tầng trong khu đô thị Centa City.DT: Từ 90m2,...
      Dự án Centa City, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán căn hộ Khu phức hợp The Tresor, 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 5,8 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      5.8 tỷ 93 m2 62,37 triệu/m2
      Tin thật 100 phần trăm không đăng tin ảo tránh mất thời gian.3 phòng ngủ giá sốc chỉ từ 5ty8.- DT: 90 m2 (3  phòng ngủ, 2  phòng vệ ...
      Dự án The Tresor, Đường Bến Vân Đồn, Phường 12, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn liền kề 4 tầng, 63 m2, giá 5 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      5 tỷ 63 m2 79,37 triệu/m2
      Bán căn liên kế Chà Là tại dự án The Empire vin Ocean Park 2.Tổng DT 63m2 - MT 4.5m đã xây dựng xong và bàn giao 4 tầng 1 tum.- Bàn giao hoàn thiện mặt...

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.