Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.222 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán căn 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 5,3 tỷ tại Đường Xuân Đỉnh - Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      5.3 tỷ 120 m2 44,17 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư 120 mét vuông, 3 phòng ngủ view cực đẹp, có sổ, nội thất đẹp, N03T3 khu đô thị Ngoại Giao Đoàn.- Thiết kế:...
      Dự án N03-T3&T4 Ngoại Giao Đoàn, Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn Khu phức hợp Hado Centrosa Garden, 2 phòng ngủ, 87 m2, giá 6,8 tỷ tại Quận 10

      6.8 tỷ 87 m2 78,17 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Hà Đô Centrosa Garden :+ DT : 87m2 + Bao gồm 2 PN, 2 WC+ Nhà nội thất đầy đủ cao cấp+ Hướng cửa hướng Đông Nam , view hướng Tây...
      Dự án HaDo Centrosa Garden, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà lk 5 tầng, 58 m2, giá 5,7 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      5.7 tỷ 58 m2 98,28 triệu/m2
      Chính chủ cần bán liên kế Chà Là : DT đất 58.5m - call ngay 0979 364 **** Đường 13m đỗ xe trước cửa rất thoải mái, cạnh trường học, gara, công viên.* DTXD...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp căn hộ Khu căn hộ Icon 56, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 5,4 tỷ tại Quận 4

      5.4 tỷ 90 m2 60 triệu/m2
      * Thông tin chung cư.- DT: 90m2.- Loại chung cư: 3 phòng ngủ riêng biệt 2 toilet, 1 bancong.- View sông đẹp, tầng cao thoáng.- Giá chủ chào...
      ICON 56, số 56, Đường Bến Vân Đồn, Phường 13, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư Chung cư Artex Building , 4 phòng ngủ, 151 m2, giá 6,8 tỷ tại Ba Đình - Hà Nội

      6.8 tỷ 151 m2 45 triệu/m2
      Bán chung cư tòa nhà 172 Ngọc Khánh, DT 151  mét vuông, chung cư có 3 - 4 PN, 2 phụ, nhà mới cải tạo lại toàn bộ nội thất ở đc 2 năm, nhà mới tinh,...
      Dự án Artex Building 172 Ngọc Khánh, Phố Ngọc Khánh, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Orchard Garden, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 73 m2 68,5 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư cao cấp Orchard Garden căn hộ chung cư duy nhất khu sân bay đã có sổ hồng riêng.DT: 73 mét vuông thiết kế thành...
      Dự án Orchard Garden, Đường Hồng Hà, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh.

      Cần bán gấp bán nhanh nhà lk 4 tầng, 122 m2, giá 6 tỷ tại Cam Ranh - Khánh Hòa

      6 tỷ 122 m2 49,19 triệu/m2
      Chủ kẹt nguồn vốn cần ra hàng gấp biệt thự liên kế KDL nghỉ dưỡng biển quy mô 1.000ha lớn nhất tại Cam Ranh - Khánh Hoà.Dự án KN Paradise (phân khu...
      Dự án KN Paradise Cam Ranh, Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Cam Nghĩa, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh căn hộ Khu đô thị TNR Goldmark City, 4 phòng ngủ, 170 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 170 m2 29,42 triệu/m2
      Tôi cần bán gấp trong tháng căn hộ chung cư 4  phòng ngủ giá siêu mềm nhất thị trường bên Goldmark City, 136 Hồ Tùng Mậu- DT: 170m2- Thiết kế:...
      Dự án Goldmark City, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp 48 m2, giá 7 tỷ tại Đường Ngô Thì Nhậm - La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      7 tỷ 48 m2 145,84 triệu/m2
      VỊ TRÍ : + Nhà hưởng trọn tiện ích của KĐT ngô thị nhậm Hà Đông, không gian xanh, không khí thoáng mát quanh năm.+ Nằm ngay trục đường KD sầm uất, chợ...
      Đường Ngô Thì Nhậm, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 2 tầng, 298 m2, giá 5,95 tỷ tại Huyện Thanh Thủy - Phú Thọ

      5.95 tỷ 298 m2 19,97 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay biệt thự 2 tầng Thanh Liên - Vườn Vua - Phú Thọ, view hồ sen, khoáng nóng tận căn, bàn giao nội thất đầy đủ đồ rời, bìa đỏ chính chủ,...
      Dự án Vườn Vua Resort & Villas, Xã Đồng Trung, Thanh Thủy, Phú Thọ

      Cần bán ngay nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 100 m2, giá 5,2 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      5.2 tỷ 100 m2 52 triệu/m2
      Chính chủ bán liên kế 26 mặt 12 m dự án Hinode Royal Park (Kim Chung - Di Trạch - Hoài Đức).- Đông Bắc.- View căn biệt thự.- Xây thô 5 tầng- DT 100m MT...
      Dự án Hinode Royal Park, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư Chung cư Garden Gate, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 5,1 tỷ tại Phú Nhuận

      5.1 tỷ 75 m2 68 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 2 PN Garden Gate tại Phú Nhuận.đc: Hoàng Minh Giám, P. 9, Phú Nhuận, TP.HCM.- DT: 75m2, đầy đủ nội thất.- giá: 5,1 tỉ bao hết.Tiện...
      Dự án Garden Gate, Đường Hoàng Minh Giám, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 6,68 tỷ tại Phường Xuân Tảo - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      6.69 tỷ 135 m2 49,5 triệu/m2
      Cần bán căn hộ góc 01 tầng cao toàn N03-T6 KĐT Ngoại Giao Đoàn.3 ngủ 2 phòng vệ sinh view Starlake.Kí trực tiếp với CĐT.contact em Long 0348 015...
      Dự án N03-T6 Ngoại Giao Đoàn, Phường Xuân Tảo, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư Chung cư Home City, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 5,55 tỷ tại Cầu Giấy

      5.55 tỷ 98 m2 56,64 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư 3 ngủ Home City.căn hộ chung cư tầng 6 tầng 16 - 21 toà V4.- DT 98 mét vuông, 3 ngủ 2  toilet 2 logia thoáng...
      Dự án Home City - Trung Kính Complex, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội.

      Cần bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 63 m2, giá 5,85 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      5.85 tỷ 63 m2 92,86 triệu/m2
      căn biệt thự liên kế 5 TẦNG 63m² GIÁ CHỈ 5.85 tỉ BAO PHÍ DT đất: 63m²DTXD: 256.9m²Xây dựng: 5 tầngĐã hoàn thiện và nhận bàn giaoKế cận các tiện ích:...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nhanh liền kề, biệt thự 3 tầng, 100 m2, giá 7 tỷ tại Hai Bà Trưng - Hà Nội

      7 tỷ 100 m2 70 triệu/m2
      căn biệt thự 3 tầng - ô tô đỗ cửa vào nhà - hàng xóm time city ở hoặc đập đi xây ccmn cho thuê thì hái ra tiền.bán nhanh Minh Khai 100 m2 3 tầng...
      Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán liền kề 3 tầng, 53 m2, giá 5 tỷ tại Phường Thạnh Xuân - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 53 m2 94,34 triệu/m2
      ngôi nhà phố Hà Huy Giáp, P. Thạnh Xuân, Q. 12 - Khu ngôi nhà phố sang trọng tiếp giáp sông Vàm Thuật,không khí trong lành mát mẻ, an ninh sạch sẽ-...
      Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư Chung cư Chelsea Park, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 6,9 tỷ tại Quận Cầu Giấy

      6.9 tỷ 120 m2 57,5 triệu/m2
      Chelsea Residences E2, , tầng trung, logia hướng Đông Nam, 120 mét vuông, 3 ngủ, 2  toilet, full đồ, giá cực rẻ dự án.Do gia chủ chuyển sang...
      Dự án Chelsea Residences, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.