Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.222 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán liền kề, biệt thự 2 tầng, 40 m2, giá 5 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 40 m2 125 triệu/m2
      - 5tỉ/ căn - View cực đẹp và thoáng, nhìn ra Cityland.- Đặc biệt có chỗ đậu oto trước nhà.- DT: 4,5 x 9m. Công nhận từ 40 mét vuông đến 45 mét ...
      Đường Nguyễn Văn Lượng, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư 1 phòng ngủ, 56 m2, giá 7 tỷ tại Đường Hoàng Quốc Việt - Hạ Long - Quảng Ninh

      7 tỷ 56 m2 125 triệu/m2
      Chỉ một căn hộ biệt thự trên caos 100 phần trăm View Vịnh Hạ Long - Sở hữu lâu dài - Có bãi tắm riêng.- Cam kết thuê lại vĩnh viễn nhận LN...
      Dự án InterContinental Residences Halong Bay, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Hùng Thắng, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán căn chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 6,4 tỷ tại Quận 2

      6.4 tỷ 95 m2 67,37 triệu/m2
      Cập nhật liên tục rỗ hàng Masteri Thảo Điền tất cả các chung cư với giá mềm nhất thị trường.Hỗ trợ tư vấn và xem nhà free 24/24.LH 0372 714 *** Đức Trung...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư Khu căn hộ Orchard Garden, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 73 m2 71,24 triệu/m2
      - DT: 73 mét vuông thiết kế 2 PN, 2  toilet.- Nhà đẹp, đầy đủ nội thất.- giá: 5,2 tỉ bao sang tên công chứng ngay trong ngày.- Đã có sổ ...
      Dự án Orchard Garden, Đường Hồng Hà, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh
      B
      Thu Dung - Căn Hộ Novaland Sân Bay Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nhà lk 3 tầng, 92 m2, giá 5,35 tỷ tại Huyện Dĩ An - Bình Dương

      5.35 tỷ 92 m2 58,16 triệu/m2
      Tiện ích nội khu Louis ResidentGồm công viên cây xanh, đường nội bộ rộng, mát mẻ giúp cư dân có thể tập thể dục thư giản sau giờ làm mệt mỏi.Tiện ích ngoại...
      Dự án Louis Resident, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh căn Chung cư 6th Element, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 5,2 tỷ tại Quận Tây Hồ

      5.2 tỷ 83 m2 62,66 triệu/m2
      Duy nhất 01 CH View Hồ Tây - Hồ Starle - 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh - bìa đỏ - 83m2 - Tòa nhà 6th Element - Giá 5,2 tỉ.LH xem nhà 24/24: Em...
      Dự án 6th Element, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu nhà lk 4 tầng, 140 m2, giá 7 tỷ tại Đường Hạ Long - Hà Phong - Hạ Long - Quảng Ninh

      7 tỷ 140 m2 50 triệu/m2
      Dự án La Emera Hạ Long cho ra mắt sp căn biệt thự, nhà phố thương mại shophouse mặt đường bao biển Hạ Long:- CĐT: Hải Phát Land.- Thông tin chi tiết...
      Dự án La Emera Hạ Long, Phường Hà Phong, Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán gấp căn Tổ hợp chung cư dịch vụ Kosmo Tây Hồ, 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 84 m2 61,91 triệu/m2
      Do chuyển công tác, cần sang nhượng lại chung cư tầng cao căn hộ chung cư khôngsmo - Tây Hồ.Với các tiện ích đầy đủ như vườn BBQ, fitness, yoga, bể bơi...
      Dự án Kosmo Tây Hồ, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn Chung cư Times City Park Hill, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 110 m2 47,28 triệu/m2
      Do làm ăn thua lỗ nên gia đình tôi cần bán ngay căn hộ chung cư 3 PN tại Times CityNội thất tôi mới hoàn thiện , đồ hiện đại nhập khẩu Đức 100%logia...
      Dự án Vinhomes Times City - Park Hill, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Chung cư Times City Park Hill, 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 115 m2 59,14 triệu/m2
      Do gia đình chuyển nơi sinh sống nên cần bán lại căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 115 mét vuông Park Hill Times City.- Thiết kế 3 phòng ngủ...
      Dự án Times City - Park Hill, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu đô thị Tây Hồ Tây - Starlake Hà Nội, 91 m2, giá 7 tỷ tại Tây Hồ

      7 tỷ 91 m2 76,93 triệu/m2
      DT: 91m2 căn A tòa 902 view căn biệt thự, hướng logia Bắc, cửa ra vào hướng Nam, giá 7 tỉ.DT: 96m2 căn B tòa 902 view bể bơi, sân chơi nội khu, hướng...
      Dự án KĐT Tây Hồ Tây - Starlake Hà Nội, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội
      H
      Công Ty Cổ Phần Mây Home Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 65 m2, giá 7 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      7 tỷ 65 m2 107,7 triệu/m2
      liên lạc xem nhà: 0977 625 ***.Cần băn căn nhà phố thương mại vừa ở vừa KD đc ở Vin Hưng Yên giá 7 tỉ.- Sở hữu lâu dài.- Với MT 5 mét.- Xây 5 tầng.- Nằm...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu ngay nhà lk 60 m2, giá 6,2 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6.2 tỷ 60 m2 103,34 triệu/m2
      Căn nhà phố thương mại shophouse 60m2 Giá chỉ hơn 6 tỉ đc KD 100%- Gần cụm căn hộ chung cư cao tầng đông dân cư KD sầm uất.- Gần 3 trường học liên...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu liền kề, biệt thự 55 m2, giá 6,7 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6.7 tỷ 55 m2 121,82 triệu/m2
      Bán căn liên kế, view vườn hoa 3 mặt thoáng dự án vin Ocean park 3 - The Crow Đây là căn vị trí đẹp cạng vườn hoa Vào tên trực tiếp CĐT contact: Mr.Xuân...

      Cần bán biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 100 m2, giá 6,3 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.3 tỷ 100 m2 63 triệu/m2
      1.Vị trí tiềm năng: Nằm trên định hướng phát triển phía hướng Đông Bắc vùng thủ đô. Cách cầu Chương Dương 20p di chuyển Cửa ngõ 3 khu công nghiệp lớn:...
      Dự án Centa Riverside, Thị xã Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự 5 tầng, 52 m2, giá 5,6 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      5.6 tỷ 52 m2 107,7 triệu/m2
      Hiện tại nhóm em đang hỗ trợ khách ra một số căn với giá Cực thấp, do bị gãy dòng tiền nên thiện chí bán (CK 15-20 phần trăm).Các a/c có nhu cầu xin...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp liền kề 110 m2, giá 6,6 tỷ tại Xã Tân Dương - Thủy Nguyên - Hải Phòng

      6.6 tỷ 110 m2 60 triệu/m2
      - Dự án khu ngôi nhà phố Bắc Sông Cấm -.Đ - VSIP Hải Phòng - Kết nối trực tiếp trục đường Đỗ Mười nối dài.Shop Villa 600 mét vuông Đẳng cấp - Đầu...
      Dự án Khu đô thị Bắc Sông Cấm, Xã Tân Dương, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Sở hữu căn Chung cư Thống Nhất Complex, 3 phòng ngủ, 123 m2, giá 6,2 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      6.2 tỷ 123 m2 50,41 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ góc căn hộ chung cư Thống Nhất 123m2 hướng Đông Nam giá 6.2 tỉ - call ngay: 0934 457 ***không trung gian).Do nhu cầu chuyển...
      Dự án Thống Nhất Complex, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.