Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.222 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán gấp nhà chung cư Chung cư Thăng Long Number One, 4 phòng ngủ, 170 m2, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 170 m2 39,42 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư giá mềm nhất thị trường Thăng Long Number One.- DT 170 mét vuông, thiết kế 4 PN và 3 vệ sinh.- Nhà full nội thất chỉ việc...
      Dự án Thăng Long Number One, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu đô thị Vinhomes Golden River Ba Son, 2 phòng ngủ

      7 tỷ 80 m2 87,5 triệu/m2
      Vị trí di chuyển sang Q. 1 chỉ mất vài ph, giá đã giảm hơn 1 tỉ so với giá thị trường. Thuận tiện cho con cái học Vinschool.Cam kết giá cực rẻ thị...
      Dự án Vinhomes Golden River Ba Son, Phố Tôn Đức Thắng, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà biệt thự, liền kề 63 m2, giá 5,9 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      5.9 tỷ 63 m2 93,66 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh để thu hồi vốn giá lỗ đậm sâu 93tr/m.- DT 1 sàn lớn 5,2m.- MT 4.5m.- Hướng nhà hướng Tây Bắc - hướng Đông Nam.Đã có sẵn nhà,...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu căn chung cư 4 phòng ngủ, 140 m2, giá 5,7 tỷ tại Đường Hồ Tùng Mậu - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      5.7 tỷ 140 m2 40,72 triệu/m2
      Bán căn 4 ngủ Diamond Goldmark City 136 Hồ Tùng Mậu.- giá 5,7 tỉ VNĐ đã bao toàn bộ phí thuế, dịch vụ.- Thiết kế 4 PN, 2 phòng vệ sinh, 1 khu vực ...
      Diamond Goldmark City, 136, Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh liền kề, biệt thự 4 tầng, 77 m2, giá 7 tỷ tại Đường Văn Phú - Hà Đông - Hà Nội

      7 tỷ 77 m2 90,91 triệu/m2
      - Nhà bán nằm trung tâm của khu đô thị Văn Phú, đường trước nhà rộng 24m, vỉa hè rộng, KD, buôn bán sầm uất.+ Nhà xây thô 4 tầng BTCT:- Tầng 1: Thông sàn,...
      Dự án KĐT Văn Phú, Đường Văn Phú, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Happy Valley, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 5,15 tỷ tại Quận 7

      5.15 tỷ 100 m2 51,5 triệu/m2
      - 3 PN 2  phòng vệ sinh tiện nghi đầy đủ, nội thất mới view rộng thoáng và không bị nắng chiều, view đẹp.Nằm ngay trung tâm Phú Mỹ Hưng, sát bên...
      Dự án Happy Valley, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ Làng Quốc Tế Thăng Long, 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 5,4 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      5.4 tỷ 135 m2 40 triệu/m2
      - chung cư đẹp long lanh, sang trọng đẳng cấp, thiết kế hợp lý từng chi tiết.- căn hộ góc thoáng sáng cả nhà, phòng nào cũng có cửa sổ luôn mát mẻ, không...
      Dự án Làng Quốc tế Thăng Long, Đường Trần Đăng Ninh, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn liền kề 3 tầng, 70 m2, giá 5,1 tỷ tại Huyện Đông Anh - Hà Nội

      5.1 tỷ 70 m2 72,86 triệu/m2
      Tên chính thức: Khu nhà ở Uy Nỗ Đông Anh.Tên thương mại: Calyx Residence.CĐT: Tổng công ty 319 Bộ Quốc Phòng.Vị trí: Trường Trung cấp kỹ thuật PK KQ đường...
      Dự án Calyx Residence, Huyện Đông Anh, Hà Nội

      Bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 5,7 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.7 tỷ 100 m2 57 triệu/m2
      - Vị trí vàng cửa ngõ phía Tây TP, hai mặt đường Phạm Văn Đồng - Doãn Kế Thiện, trong đó đường Phạm Văn Đồng mở rộng 98m kết nối trực tiếp sân bay Nội Bài,...
      Dự án The Nine, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp liền kề 276 m2, giá 6,9 tỷ tại Xã Tam Hiệp - Núi Thành - Quảng Nam

      6.9 tỷ 276 m2 25 triệu/m2
      chào bán căn biệt thự Nhật Bản Vịnh An Hoà.- block căn hộ: B1 - B2.- Loại hình: Vilaa đơn lập.- Số lượng giới hạn: Chỉ 40 căn.- DT đất: 276m2 ngang 12...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Bán nhà chung cư Chung cư Rivera Park Hà Nội, 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 5,5 tỷ tại Thanh Xuân

      5.5 tỷ 93 m2 59,14 triệu/m2
      Vợ chồng tôi có chung cư 3 ngủ - 2VS DTSD 93m2 tại căn hộ Rivera Park số 69 Vũ Trọng Phụng cần bán với giá 5.5 tỉ.chung cư cửa Tây Bắc, logia Đông Nam...
      Dự án Rivera Park Hà Nội, Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Chung cư Times City Park Hill, 3 phòng ngủ, 109 m2, giá 5,25 tỷ

      5.25 tỷ 109 m2 48,17 triệu/m2
      bán nhanh căn 3 phòng ngủ DT 109m2 view thoáng tại Times City giá 5,25 tỉ. L/H 0348 315 ***- Cần tài chính đầu tư muốn bán chung cư 3 phòng ...
      Dự án Times City - Park Hill, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhà chung cư Khu căn hộ The Prince Residence, 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 108 m2 59,26 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư cao cấp The Prince - Phú Nhuận.- DT: 108m, 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh full nội thất.- Vị trí: 17 - 19 - 21...
      Dự án The Prince Residence, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 5,2 tỷ tại Đường Bạch Đằng - Hải Châu - Đà Nẵng

      5.21 tỷ 50 m2 104,02 triệu/m2
      Chỉ 47 chung cư Filmore Đà Nẵng chào bán GD2. Sở hữu các 1 phòng ngủ, 2  phòng ngủ, 3 phòng ngủ tầng cao, view sông 0903 407 ***.Chỉ 206...
      Dự án The Filmore Da Nang, Đường Bạch Đằng, Phường Bình Thuận, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà chung cư 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 5,2 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.2 tỷ 108 m2 48,15 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán chung cư 3 phòng ngủ căn hộ Hoàng Thành Pearl - số 55 Nguyễn Văn Giáp, thành phố Hà Nội.- chung cư 108 mét vuông thiết...
      Hoàng Thành Pearl, số 55, Đường Nguyễn Văn Giáp, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư Tổ hợp Hyundai Hillstate, 3 phòng ngủ, 139 m2, giá 5 tỷ tại Quận Hà Đông

      5 tỷ 139 m2 35,98 triệu/m2
      🌹🌹🌹 FULL ĐỒ 139m 3 NGỦ HYUNDAI THƠM MÙI GỖ LÊN SÀN🥰😘😘 chung cư mới ở đc 1 năm - chủ chuyển đổi 4 ngủ nên bán 🍀 logia hướng Tây Bắc cửa hướng Tây...
      Hyundai Hillstate, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn liền kề 3 tầng, 90 m2, giá 5,5 tỷ tại Đường Ỷ Lan - Quy Nhơn - Bình Định

      5.5 tỷ 90 m2 61,12 triệu/m2
      Siêu ưu đãi - Merry Land Quy Nhơn.Chính sách cực tốt dự án Merryland Quy nhơn ở thời điểm này.nhà mặt tiền: 5x18m (1 trệt, 2 lầu, 1 tum).- Giá TTTĐ từ 8,1...
      Dự án MerryLand Quy Nhơn, Quy Nhơn, Bình Định

      Cần bán gấp nhà chung cư Căn hộ Orchard ParkView, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 5,85 tỷ

      5.85 tỷ 69 m2 84,79 triệu/m2
      chung cư 2 PN, 2  toilet với nội thất đầy đủ.Tầng cao, Đông Nam mát mẻ, view rất đẹp.DT 69,5m2.pháp lí : HĐMB.giá : 5,85 tỉ bao phí. giá đã bao...
      Dự án Căn hộ Orchard Park View, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.