Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.222 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Orchard Garden, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 5,15 tỷ

      5.15 tỷ 75 m2 68,67 triệu/m2
      - Bán chung cư 2 phòng ngủ - 75m. chung cư đã có SHR.- chung cư đầy đủ nội thất.- giá: 5tỷ150 bao phí.- Tiện ích: Hồ bơi, shop tiện lợi, gym,...
      Dự án Orchard Garden, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn biệt thự 4 tầng, 63 m2, giá 5,8 tỷ tại Đường Dương Đình Nghệ - Lê Chân - Hải Phòng

      5.8 tỷ 63 m2 92,07 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng dự án Việt Phát South City, đường 12m, sổ hồng riêng.- đc: Đường Dương Đình Nghệ, Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng.- DT 63m2, MT 4.5m đường...
      Dự án Việt Phát South City, Đường Dương Đình Nghệ, Phường Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng
      H
      Phạm Thị Hồng Hạnh Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay liền kề, biệt thự 3 tầng, 100 m2, giá 6,6 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.6 tỷ 100 m2 66 triệu/m2
      Mặt sau thông thoáng, đường nội khu 6m.nhà phố thương mại 2 MT làn 2 Đại Lộ Hữu Nghị rộng 60m. Đối diện đường Tỉnh lộ DT 179 kết nối TP Hà Nội Bắc...
      Dự án Centa Riverside, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán nhà lk 4 tầng, 75 m2, giá 5 tỷ tại Thành phố Bắc Ninh - Bắc Ninh

      5 tỷ 75 m2 66,67 triệu/m2
      Cơ hội ngàn vàng sở hữu căn liên kế 4 tầng KĐT Him Lam Đại Phúc view vườn hoa đã hoàn thiện 80 phần trăm bên trong mà giá chỉ 5 tỉ ( giá...
      Dự án Him Lam Green Park, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Cần bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 91 m2, hướng Nam, giá 5,8 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      5.8 tỷ 91 m2 63,74 triệu/m2
      căn hộ chung cư đáng mong đợi của quỹ KH tại CC The Nine - 9 Phạm Văn Đồng cần bán : - với 2 phòng ngủ+1 master , 2 phòng vệ sinh , 91,3m,...
      Dự án Chung cư The Nine, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ Khu phức hợp Hado Centrosa Garden, 1 phòng ngủ, 60 m2, giá 5 tỷ tại Quận 10

      5 tỷ 60 m2 83,34 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán ngay căn 1 phòng ngủ+1ĐN (60m2) tại Hà Đô Centrosa Q10.View thoáng nhìn hồ bơi công viên.Hướng logia hướng Đông Nam - Hướng...
      HaDo Centrosa Garden, 200, Đường 3/2, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ Căn hộ De La Sol, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 5,4 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      5.4 tỷ 76 m2 71,06 triệu/m2
      GIÁ TỪ 5.4 tỉ SỞ HỮU NGAY căn hộ chung cư 2 PN VỚI 3 MẶT VIEW SÔNG THEO TIÊU CHUẨN TẠI Q. 4 ĐĂNG KÝ XEM NHÀ MẪU: 0902 720 *** - Quốc Thịnh THÔNG TIN CHI...
      Dự án De La Sol, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 3 phòng ngủ, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 108 m2 51,86 triệu/m2
      Tôi cần bán gấp chung cư tại tòa C căn hộ Imperia garden, Nguyễn Huy Tưởng, Thanh XuânDT 108m, thiết kế 3 phòng ngủ,2 phòng vệ sinh,có cửa...
      Dự án Imperia Garden, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 63 m2, giá 6,7 tỷ tại Đường Phú Lương - Hà Đông - Hà Nội

      6.7 tỷ 63 m2 106,35 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà khu đô thị Phú Lương, Kiến Hưng, Hà Đông DT63m2 mt 5m, giá 6,7 tỉNhà đẹp, vị trí không bốt điện, không lỗi phong thủyCần tiền bán ...
      Dự án KĐT Phú Lương, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu căn hộ Estella Heights, 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 6,55 tỷ tại Quận 2

      6.55 tỷ 89 m2 73,6 triệu/m2
      anh/chị đang tìm mua 2 PN Estella Heights tuyệt đối không thể bỏ lỡ, cam kết đây là căn hộ chung cư tốt nhất thị trường hiện tại và tương lai.gọi ngay...
      Dự án Estella Heights, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 108 m2, giá 5 tỷ tại Thành phố Hòa Bình - Hòa Bình

      5 tỷ 108 m2 46,3 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn liên kế LKP3 tại dự án Hòa Bình Centre của CĐT TSG. Đã xây dựng xong.Giá đất 3.4 tỉ Việt Nam đồng.Tiền xây thô tính riêng là 1,6...
      Dự án TSG HoaBinh Centre, Đường Chi Lăng, Phường Quỳnh Lâm, Hòa Bình, Hòa Bình

      Bán gấp căn chung cư Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 3 phòng ngủ, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 99 m2 63,64 triệu/m2
      căn hộ D'Capitale số 119 Trần Duy Hưng, P. Trung Hòa, Q. Cầu Giấy cần bán nhanh giá cực rẻ trục căn đẹp này, không nhà nào rẻ bằng.* DT 99m2.* Nhà có...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn Chung cư Seasons Avenue, 3 phòng ngủ, 136 m2, giá 6,35 tỷ tại Hà Đông

      6.35 tỷ 136 m2 46,7 triệu/m2
      - Thiết kế cực đẳng cấp, nội thất tiền tỉ.- Thoáng sáng, logia rộng rãi.- Chủ làm ăn có lộc, đổi sang căn biệt thự ở.- Cc 3 phòng ngủ, toà S4 Season...
      Dự án Seasons Avenue, Đường Nguyễn Văn Lộc, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội
      H
      Tuân 1988 - Thợ Săn Nhà Hiếm Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn liền kề 4 tầng, 50 m2, giá 6,3 tỷ tại Đường Lê Xuân Điệp - Hà Đông - Hà Nội

      6.3 tỷ 50 m2 126 triệu/m2
      4 TẦNG DV HÀNG BÈ -- PHÂN LÔ VỈA HÈ KHÔNG LỖI NHÉ -- GIÁ QUÁ NGON+ Vị Trí : + Nhà thuộc khu đất DV hàng bè phân lô vỉa hè ngay sát 6 toà CC MIPEC . Gần mặt...
      Đường Lê Xuân Điệp, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư Chung cư FLC Complex , 3 phòng ngủ, 131 m2, giá 5 tỷ tại Nam Từ Liêm

      5 tỷ 131 m2 38,17 triệu/m2
      Gia đình cần xuống mặt đất nên bán căn hộ chung cư tâm huyết do chính tay 2 vợ chồng tự thiết kế và thi công hết gần 2 tỉ. DT 3pn-2vs-1kho. căn hộ góc...
      FLC Complex Phạm Hùng, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà chung cư 3 phòng ngủ, 116 m2, giá 5,9 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.9 tỷ 116 m2 50,87 triệu/m2
      1: Thông tin chung cư: gọi ngay xem ảnh chi tiết: 0968 659 ***- Sở hữu 2 Chỗ đỗ xe oto, 4 chỗ đỗ xe máy.- Đơn giá chỉ hơn 50tr/ mét vuông tốt nhất...
      Dự án Masteri West Heights, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán gấp nhà chung cư Chung cư Dolphin Plaza, 4 phòng ngủ, 171 m2, giá 5,59 tỷ tại Nam Từ Liêm

      5.59 tỷ 171 m2 32,7 triệu/m2
      chính chủ gửi bán ngay chung cư siêu đẹp tại Dolphin Plaza - Mỹ Đình.- giá 5,59 tỉ.- DT: 171m2.- Thiết kế chung cư gồm:+ 3 + 1 PN, 3 vệ sinh.+ Hướng cửa:...
      Dự án Dolphin Plaza, Phố Trần Bình, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 90 m2, giá 7 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Từ Sơn - Bắc Ninh

      7 tỷ 90 m2 77,78 triệu/m2
      Bán duy nhất 1 ngôi nhà phố thương mại 3 tầng view sông tự nhiên đẳng cấp số 1 Bắc Ninh.Vị trí: KĐT Singapore Centa City - TP. Từ Sơn - Bắc Ninh.DT:...
      Dự án Centa City, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.