Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.222 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán gấp nhà biệt thự 5 tầng, 64 m2, giá 5,5 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      5.5 tỷ 64 m2 85,94 triệu/m2
      Hiếm có : Cần tiền bán Cắt lỗ toàn bộ 30 phần trăm số tiền đã đóng. Bank đang giải ngân 70 phần trăm.chung cư liên kế 64m - Đông Nam, Sát ngã...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu căn hộ chung cư Căn hộ De La Sol, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 5,7 tỷ tại Quận 4

      5.7 tỷ 76 m2 75 triệu/m2
      TT 30 phần trăm SỞ HỮU NGAY chung cư DELASOL Q. 4- Vị trí dự án DeLaSol: MT đường Tôn Thất Thuyết, Q. 4- CĐT Capitaland ( Singapore): Tập đoàn BĐS...
      Dự án De La Sol, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư Căn hộ One Verandah, 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 5,4 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.4 tỷ 79 m2 68,36 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn 2 phòng ngủ 79m full NT One Verandah view pháo hoa, giá mềm nhất dự án. Chỉ 5,4 tỉ.* Cần bán căn 2 phòng ngủ 79m DA One...
      Dự án One Verandah Mapletree, Đường Bát Nàn, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 135 m2, giá 7 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Từ Sơn - Bắc Ninh

      7 tỷ 135 m2 51,86 triệu/m2
      Bán căn biệt thự song lập 3 tầng hoàn chỉnh, hộ khẩu TP, bìa đỏ vĩnh viễn.DT: 135 mét vuông.MT: 9m.Hướng: hướng Đông Nam.bìa đỏ: Vĩnh...
      Dự án VSIP Bắc Ninh, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán gấp nhà lk 4 tầng, 75 m2, giá 5,21 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      5.21 tỷ 75 m2 69,47 triệu/m2
      DT 75 mét vuông.Đối diện chân đế 7 tòa căn hộ.- Tiếp giáp trường đại học Kinh Bắc.- Công viên trung tâm, trường học liên cấp ngay trong nội khu.-...
      Dự án Centa Diamond, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán ngay liền kề, biệt thự 48 m2, giá 5,3 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      5.3 tỷ 48 m2 110,42 triệu/m2
      chính chủ cần tiền bán Chà Là 7, vin Ocean Park 2, Hưng Yên thu vốn loanh quanh 5 tỉ Chà Là 7 dãy lẻ DT: 48m2MT: 4,5m2Vị trí gần đường lớn ra vườn hoa,...

      Bán căn hộ chung cư Condotel A La Carte Hạ Long, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 5 tỷ tại Hạ Long

      5 tỷ 75 m2 66,67 triệu/m2
      căn hộ chung cư A La Carte Hạ Long Ocean View.CĂN 2 phòng ngủ view vịnh đón hoàng hôn đẹp nhất vịnh di sản.- DT 74,7 mét vuông.- Tầm view:...
      Dự án A La Carte Hạ Long Bay, Phường Hùng Thắng, Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán nhanh nhà lk 3 tầng, 233 m2, giá 6,5 tỷ tại Phố Tôn Đức Thắng - Nhơn Trạch - Đồng Nai

      6.5 tỷ 233 m2 27,9 triệu/m2
      Villa đơn lập Swan Park.Phân khu 1A.DT đất: 233m2.Giá: 6,5 tỉ giá thị trường từ 8,5 tỉ. Hiện chính chủ đang kẹt tiền nên bán lỗ sâu so với giá thị trường.Số...
      Dự án Khu đô thị Swan Park, Phố Tôn Đức Thắng, Xã Phú Thạnh, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Sở hữu nhà chung cư Tòa nhà FLC Twin Towers, 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 5,4 tỷ tại Quận Cầu Giấy

      5.4 tỷ 115 m2 46,96 triệu/m2
      Gia đình cần bán căn căn hộ cao cấp FLC Twin Towers 265 Cầu Giấy.- Mô tả: 115m, căn 3N 2VS, tầng cao.- Nội thất: Cơ bản, khách bếp vuông rộng thoáng mát.-...
      Dự án Bamboo Airways Tower, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư 3 phòng ngủ, 121 m2, giá 5,81 tỷ tại Phường Xuân Tảo - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      5.81 tỷ 121 m2 48 triệu/m2
      Em có tổng hợp quỹ 33 căn mua bán trực tiếp - sang nhượng.Quỹ căn đa dạng số 1 - số 2 - số 3 - số 4 - số 5 - số 6 - số 7 - số 8 - số 9 - số 10.Đầy đủ các...
      Dự án N03-T6 Ngoại Giao Đoàn, Phường Xuân Tảo, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Khu phức hợp Golden Mansion , 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 87 m2 60,92 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ/2WCđc: Golden Mansion 109 Phổ Quang, P.09. Phú NHuận, HCMDT: 87m2Giá : 5.7 tỉ bao toàn bộ phí thuế...
      Dự án Golden Mansion, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 56 m2, giá 6,1 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6.1 tỷ 56 m2 108,93 triệu/m2
      Do gia đình định cư sang Mỹ cần bán nhanh liên kế - nhà phố thương mại - Dự án T&T Phố ngôi nhà phố Đường Nguyễn Văn Linh /QL5 Hưng Yên, xây dựng 5...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp liền kề 3 tầng, 100 m2, giá 6,3 tỷ tại Phố Phùng Hưng - Nha Trang - Khánh Hòa

      6.3 tỷ 100 m2 63 triệu/m2
      Bán nhà mới siêu đẹp, đường 18m khu đô thị Mỹ Gia An Khánh, Nha Trang.Vị trí: Gói 7 Mỹ Gia An Khánh.Hướng: Hương Nam lệch Tây nhẹ.DT đất 100 mét ...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh liền kề 5 tầng, 235 m2, giá 6,7 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6.7 tỷ 235 m2 28,51 triệu/m2
      nhà phố thương mại shophouse vin Oceanpark 3 giá chỉ từ 28.5tr/ mét vuông XDThuộc phân khu Thời Đại Vị trí thuận tiện - gần đường, gần cụm căn hộ...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ, 89 m2, hướng Tây - Nam, giá 7 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      7 tỷ 89 m2 78,66 triệu/m2
      HOT DEAL KHÔNG NÊN BỎ LỠ!!!----------------------------------------------------------Thêm 1 Siêu phẩm THE ANTONIA - Coast Farmhouse Style mới nhất Mua trực...
      Dự án The Antonia, Quận 7, Hồ Chí Minh
      H
      Loan Phượng Sales Phú Mỹ Hưng Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay căn Khu phức hợp The Flemington, 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 5 tỷ tại Quận 11

      5 tỷ 97 m2 51,55 triệu/m2
      - Vị trí: Lê Đại Hành, P. 15, Q. 11, Tp Hồ Chí Minh.- Tiện ích: fitness, hồ bơi, siêu thị, khuôn viên rộng, nằm ở vị trí trung tâm thuận tiện đi lại. An...
      Dự án The Flemington, Đường Lê Đại Hành, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư 140 m2, hướng Đông - Nam, giá 5,88 tỷ tại Xã Tứ Hiệp - Thanh Trì - Hà Nội

      5.88 tỷ 140 m2 42 triệu/m2
      Độc quyền: Quỹ hàng hot căn hộ chung cư, nhà phố thương mại shophouse, căn hộ thông tầng, penthouse giá siêu mềm Tecco Diamond, từ 24tr/m.-...
      Dự án Tecco Diamond, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư Tổ hợp HC Golden City, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 6,24 tỷ tại Long Biên

      6.24 tỷ 120 m2 52 triệu/m2
      chung cư cao cấp HC Golden nhận nhà ở ngay, Đất Rồng Long Biên vương khí tài lộc, view trọn sông hồng TP.- Bàn giao nội thất đầy đủ chỉ việc xách túi về...
      Dự án HC Golden City, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.