Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.222 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán căn 3 phòng ngủ, 180 m2, giá 6,3 tỷ tại Đường Thành Thái - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội

      6.3 tỷ 180 m2 35 triệu/m2
      căn hộ N09B1 KĐT mới Cầu Giấy, phố Thành Thái.Bán chung cư góc 180 mét vuông, nhà 2 mặt thoáng Đông Nam, 3 PN đều có cửa sổ, 3 vệ sinh rộng, gian ...
      Đường Thành Thái, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ The Zei Mỹ Đình, 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 5,9 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.9 tỷ 108 m2 54,63 triệu/m2
      Vì không sử dụng đến nên bán căn107,7m²- thiết kế 3 PNCửa chính hướng Tây Bắcbìa đỏ sẵn sàng giao dịchNhà tôi để trống nên xem nhà dễGọi cho tôi 0329 703 ***
      Dự án The Zei Mỹ Đình, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 6,56 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      6.56 tỷ 105 m2 62,48 triệu/m2
      Em có suất ngoại giao mua căn hộ chung cư 3 PN, DT 104,56m, tầng 22, Tòa tháp BRG 25 Lê Văn Lương cần thanh khoản gấp. +CK ngày 6 phần trăm cho...
      Dự án BRG Diamond Residence, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 7 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      7 tỷ 103 m2 67,97 triệu/m2
      căn hộ chung cư vị trí đẹp ngay góc ngã 4 Lê Văn Lương Hoàng Đạo Thúy thuận tiện di chuyển, tầng cao view hồ điều hòa công viên Thanh Xuân.DT nhà...

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 56 m2, giá 6,3 tỷ tại Mỹ Hào - Hưng Yên

      6.3 tỷ 56 m2 112,5 triệu/m2
      Do gia đình định cư sang Mỹ cần bán ngay liên kế - nhà phố thương mại - Dự án T&T Phố ngôi nhà phố đường Nguyễn Văn Linh /QL5 Hưng Yên, xây dựng 5...
      Dự án T&T Phố Nối, Đường Quốc Lộ 5, Thị trấn Bần Yên Nhân, Mỹ Hào, Hưng Yên

      Cần bán gấp liền kề 3 tầng, 60 m2, giá 6,9 tỷ tại Đường Quang Trung - 14 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      6.9 tỷ 60 m2 115 triệu/m2
      . Giá CHỈ 6TỷXxx... ---------------------------------- BÁN NHÀ ĐƯỜNG 45 PHAN HUY ÍCH F14 GÒ VẤP NHÀ NGAY SIÊU THỊ EMart - căn hộ chung cư KHANG GIA- DT...
      Đường Quang Trung, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư Khu phức hợp The Flemington, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 5,7 tỷ tại Quận 11

      5.7 tỷ 90 m2 63,34 triệu/m2
      - chính chủ cần bán ngay chung cư cao cấp Flemington, Q. 11, nhà rộng, thoáng.- Tọa lạc tại Lê Đại Hành, P. 15, Q. 11, HCM. căn hộ chung cư The...
      Dự án The Flemington, Đường Lê Đại Hành, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà biệt thự 65 m2, giá 7 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      7 tỷ 65 m2 107,7 triệu/m2
      Em có căn nhà phố thương mại shophouse khu đô thị vin Ocean Park 3 - The Crown cần bán.Vị trí: TĐ15-15.Căn nhà phố thương mại shophouse có DT...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 116 m2, giá 5,8 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      5.8 tỷ 116 m2 50 triệu/m2
      * Thông tin căn hộ chung cư:- Là căn hộ góc duy nhất còn trong quỹ căn của tòa N05 căn hộ Berriver Jardin có DT thông thuỷ là 116 mét vuông,...
      Dự án Berriver Long Biên, Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 128 m2, giá 6,9 tỷ tại Quận Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      6.9 tỷ 128 m2 53,91 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư căn hộ góc 128 mét vuông, 3 phòng ngủ view cực đẹp, có Sổ, Nội thất đẹp, KDT Ngoại Giao Đoàn- Thiết kế: 3 phòng ...
      Dự án N03-T3&T4 Ngoại Giao Đoàn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nhà lk 5 tầng, 63 m2, giá 5,85 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      5.85 tỷ 63 m2 92,86 triệu/m2
      Tổng hợp quỹ căn chính chủ cần bán ngay(thiện chí muốn bán, giá thị trường đang giao dịch).Em Độ cam kết thông tin đăng chuẩn 100 phần trăm, không...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Bán gấp căn hộ chung cư 9 phòng ngủ, 45 m2, giá 6,2 tỷ tại Đường Lê Đức Thọ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      6.2 tỷ 45 m2 137,78 triệu/m2
      MARATÔNG cho căn dòng tiền Đỉnh cao này..CCMN Mỹ Đình 45m2 - Thang máy - 6.2tỷ Kiếm đâu ra chung cư dịch vụ mới tinh, Thang máy mà chỉ nhỉnh 6tỷ10 phòng...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự 4 tầng, 95 m2, giá 5,2 tỷ tại Hải Dương - Hải Dương

      5.2 tỷ 95 m2 54,74 triệu/m2
      Cc gửi bán căn liên kế view trường học liên cấp ở Ecopark - Hải Dương.DT: 95 mét vuông (5x 19m).Hướng: hướng Tây Nam.Giá: 5,x tỉ(x có như...
      Dự án Ecorivers Hải Dương, Đường Yết Kiêu, Phường Ngọc Châu, Hải Dương, Hải Dương

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Rivera Park Hà Nội, 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 94 m2 59,58 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán bên sàn tôi căn 3 phòng ngủ góc rất đẹp tại căn hộ chung cư Rivera Park. chính chủ người nước ngoài nên cần bán để về nước.- Tôi...
      Dự án Rivera Park Hà Nội, Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn liền kề 4 tầng, 63 m2, giá 5,85 tỷ tại Đường Thiên Lôi - Lê Chân - Hải Phòng

      5.85 tỷ 63 m2 92,86 triệu/m2
      Bán nhà hoàn thiện xách va li về ở đón tết KĐT Việt Phát.- bìa đỏ chính chủ.- DT 63m2, đường 12m vỉa hè.- KĐT quy hoạch đồng bộ, công viên cây xanh, khu...
      Dự án Việt Phát South City, Đường Thiên Lôi, Phường Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng

      Chuyển nhượng căn chung cư Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 3 phòng ngủ

      5.7 tỷ 93 m2 61,3 triệu/m2
      Hiện đang có chung cư 3 PN cần bán gấp, hình ảnh chụp thật.Nhà gồm 3 ngủ, 2 vệ sinh, 2 logia, bếp, khách, đầy đủ đồ nội thất.* DT 93 mét vuông.* bìa...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn Chung cư Sunshine Center , 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 5,6 tỷ tại Nam Từ Liêm

      5.6 tỷ 103 m2 54,37 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay chung cư 3 phòng ngủ 2X04,tại Tòa A shunshine center Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm- DT 103 mét vuông.- 3  phòng ngủ,...
      Dự án Sunshine Center, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư Khu phức hợp The Flemington, 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 6,3 tỷ tại Quận 11

      6.3 tỷ 97 m2 64,95 triệu/m2
      - Vị trí: Lê Đại Hành, P. 15, Q. 11, HCM.- Tiện ích: gym, hồ bơi, siêu thị, khuôn viên rộng, nằm ở vị trí trung tâm thuận tiện đi lại. An ninh 2 lớp tuyệt...
      T
      Đỗ Hoàng Ngọc Thạnh Hơn 1 năm trước

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.