Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.222 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán ngay nhà biệt thự 3 tầng, 63 m2, giá 6,86 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Lộc - Hà Đông - Hà Nội

      6.86 tỷ 63 m2 108,89 triệu/m2
      oto TRÁNH, ĐỖ NGÀY ĐÊM- CÓ SÂN TRƯỚC NHÀ - AN CƯ, VP, KD ĐỈNH - GIÁ siêu hiếm(TIN VÀ ẢNH CHUẨN)- Nhà ở khu dân trí cao, an ninh đảm bảo, DT 63 mét ...
      Đường Nguyễn Văn Lộc, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Căn hộ De La Sol, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 5 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 85 m2 58,83 triệu/m2
      chủ đầu tư Singapore đã có kinh nghiệm phát triển bất động sản ở Việt Nam hơn 28 năm, uy tín đc thẩm định qua thời gian. Dự án nhà ở đầu tiên là nằm...
      Dự án De La Sol, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 7 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Cầu Giấy - Hà Nội

      7 tỷ 104 m2 67,31 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ góc View đẹp tại căn hộ chung cư The Nine Phạm Văn Đồng.- DT 104m2 thông thủy tầng trung.- Thiết kế 3 phòng ngủ...
      Dự án The Nine, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà lk 65 m2, giá 5,9 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      5.9 tỷ 65 m2 90,77 triệu/m2
      bán nhanh căn liên kế 63m phân khu Chà Là.Vị trí đẹp cách công viên chỉ vài bước chân, Đông Bắc.giá chỉ 5.9 tỉ, bao phí sang tên.giá rẻ nhất tại dự án....
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán căn hộ chung cư Khu căn hộ Botanica Premier, 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 107 m2 60,75 triệu/m2
      CẦN BÁN Căn Botanica Premier , B-I-107 mét vuông , 3 phòng ngủ , 3 logia . 2 nhà vệ sinh đầy đủ nội thất Tiện ích :Hồ bơi .BBQ,...
      Dự án Botanica Premier, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 151 m2, giá 5,8 tỷ tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng

      5.8 tỷ 151 m2 38,42 triệu/m2
      KDC hiện hữu đông đúc, ngay MT đường Phạm Thế Hiển, Q. 8.tầng một KD, tầng 1 có 2  nhà vệ sinh, 2 phòng ngủ. Vừa KD vừa ở.Đối diện truòng cấp...
      Đường 10, Phường Hòa An, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp chung cư The Metropole Thủ Thiêm, 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 6,6 tỷ tại Quận 2

      6.6 tỷ 50 m2 132 triệu/m2
      Khách gửi bán chung cư cao cấp Metropole nhà siêu đẹp 2 phòng ngủ giá 6.6 tỉDT 50m thiết kế 1 phòng ngủ 1 phòng vệ sinh có đầy đủ nội ...
      Dự án The Metropole Thủ Thiêm , Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 6,85 tỷ

      6.85 tỷ 94 m2 72,88 triệu/m2
      MASTERI THẢO ĐIỀN CHỦ GỬI BÁN CĂN 2 phòng ngủ giá: 6,85 tỉ (Bao Phí). Hỗ trợ vay lên đến 80 phần trăm Layout 3 phòng ngủ 2 nhà vệ ...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Chung cư The Emerald CT8 Mỹ Đình , 3 phòng ngủ, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 99 m2 52,53 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền đầu tư bán nhanh chung cư cao cấp The Emeral - CT8 Đình ThônThông tin chi tiết chung cư:- DT 99m2 , 3 PN - Full full nội thất cao...
      The Emerald, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự 3 tầng, 135 m2, giá 6,34 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.35 tỷ 135 m2 47 triệu/m2
      Với hơn 7 tỉ sở hữu ngay biệt thự 3 tầng hoàn thiện ngoại thất.- Tới 09 NH hỗ trợ đến 70 phần trăm trong 20 năm.- DT đất 135m2 (9m x 15m).- DTSD...
      Dự án Centa City, Thị xã Từ Sơn, Bắc Ninh

      Sở hữu ngay căn biệt thự 120 m2, giá 7 tỷ tại Đường Lê Lợi - Đông Hải - Thanh Hóa - Thanh Hóa

      7 tỷ 120 m2 58,34 triệu/m2
      bán nhanh liên kế 120 mét vuông gần công viên tại vin Star City Thanh Hoá- DT: 120m2- Rộng 8m, sâu 15 m- Hướng: hướng Tây Bắc- Căn vị trí đẹp,...
      Dự án Vinhomes Star City, Đường Lê Lợi, Phường Đông Hải, Thanh Hóa, Thanh Hóa

      Cần bán nhanh căn Chung cư Mandarin Garden, 3 phòng ngủ, 114 m2, giá 6,28 tỷ tại Cầu Giấy

      6.28 tỷ 114 m2 55,09 triệu/m2
      bán ngay căn hộ cao cấp Mandarin Garden, Hoàng Minh Giám, Trung Hoà, Cầu Giấy.- DT: 114 mét vuông gồm 02 PN rộng, 1 phòng đa năng 9 mét ...
      Dự án Mandarin Garden, Đường Hoàng Minh Giám, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Khu căn hộ Vista Verde, 2 phòng ngủ, 99 m2, giá 5,7 tỷ tại Quận 2

      5.7 tỷ 99 m2 57,58 triệu/m2
      * Vừa hay giá mềm - đầu tư hay ở đều hợp lý tại Vista Verde - resort an cư tốt nhất - giá chung rẻ nhất Trung Tâm Thạnh My Lợi , Tp.Thủ Đức.* Ms Quỳnh Như...
      Dự án Vista Verde, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 4 phòng ngủ, 136 m2, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 136 m2 47,8 triệu/m2
      Tôi chuyển công tác nên cần bán nhanh căn hộ góc 4 PN tại căn hộ cao cấp Imperia Garden ở 203 Nguyễn Huy Tưởng (đã có bìa đỏ).chung cư rộng 136m, các...
      Dự án Imperia Garden, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp 63 m2, giá 5,9 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      5.9 tỷ 63 m2 93,66 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay để thu hồi vốn giá lỗ đậm sâu 93tr/m2.- DT 1 sàn lớn 5,2m.- MT 4.5m.- Hướng nhà hướng Tây Bắc - hướng Đông Nam.Đã có sẵn nhà,...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh căn Chung cư Home City, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 5,85 tỷ tại Cầu Giấy

      5.85 tỷ 98 m2 59,7 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ góc tầng thấp 3 phòng ngủ 2VS 2 logia,view nội khu yên tĩnh và thoáng mátDT sổ 97,64m2Có lốt đỗ oto ( cái này k phải căn nào...
      Dự án Home City Trung Kính, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư Khu đô thị TNR Goldmark City, 3 phòng ngủ, 121 m2, giá 5 tỷ tại Bắc Từ Liêm

      5 tỷ 121 m2 41,33 triệu/m2
      - Căn trục 06, tầng 27 - 30, DT 121 m2 , view siêu thoáng.- Nhà chờ sổ theo hình thức TT 3 năm chủ đầu tư, còn đọt cuối vào tháng 9/2023. Chủ mới có thể...
      Dự án Goldmark City, Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán liền kề 5 tầng, 60 m2, giá 6,3 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6.3 tỷ 60 m2 105 triệu/m2
      Giới thiệu đến quý anh/chị căn liên kế, nhà phố thương mại shophouse có giá cực rẻ hiện giờ tại vin Ocean Park 3.TĐ18-103 là căn thứ áp xẻ khe nên có...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.