Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.222 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán nhanh căn chung cư Chung cư Hinode City, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 6,2 tỷ tại Hai Bà Trưng

      6.2 tỷ 100 m2 62 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 100m2, Nhà mới cực đẹp tầng trung view TP giá 6tỷ2.- Chính chủ gửi bán chung cư 3 phòng ngủ2VS...
      Dự án Hinode City, Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng biệt thự 3 tầng, 135 m2, giá 6,21 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.21 tỷ 135 m2 46 triệu/m2
      Sở hữu căn biệt thự song lập Centa Riverside Từ Sơn 135m với giá siêu tốt.- Muốn mua đầu tư lâu dài - tiềm năng tăng giá trong tương lai lớn chọn mua ngay...
      Dự án Centa City, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán gấp căn Chung cư Rivera Park Hà Nội, 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 5,5 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      5.5 tỷ 93 m2 59,14 triệu/m2
      đầy đủ nội thất tôi chọn kĩ lưỡng, nhà dùng giữ gìn còn rất mới.DT 93 mét vuông, logia hướng Đông Bắc, tầng 15 - 20.3 PN 2 vệ sinh.bìa đỏ chính...
      Dự án Rivera Park Hà Nội, Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu chung cư Khu căn hộ Hùng Vương Plaza, 3 phòng ngủ, 129 m2, giá 6 tỷ tại Quận 5

      6 tỷ 129 m2 46,52 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư Hùng Vương Plaza, P. 12, Q. 5.- DT: 129m2.- Thiết kế: 3 PN, 2 WC, đầy đủ nội thất.- Lầu đẹp, view thoáng.- Tiện ích: Siêu thị,...
      Dự án Hùng Vương Plaza, Đường Hồng Bàng, Phường 12, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Chung cư Riverside Residence, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 6 tỷ

      6 tỷ 130 m2 46,16 triệu/m2
      * Thông tin chung cư:1. Căn 82m, thiết kế 2 phòng ngủ, 2 toilet. giá 3.5 tỉ.2. Căn 98m, thiết kế 3 phòng ngủ, 2 toilet. giá 4.1 tỉ.3....
      Dự án Riverside Residence, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Sunshine Riverside, 3 phòng ngủ, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 114 m2 48,25 triệu/m2
      Chính chủ cần bán lại chung cư 114m2 - 3 phòng ngủ ở dự án Sunshine Riverside.- DT: 114m2 - Thiết kế 3  phòng ngủ, 2  toilet.- logia view...
      Dự án Sunshine Riverside, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Khu phức hợp Hado Centrosa Garden, 2 phòng ngủ, 87 m2, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 87 m2 78,17 triệu/m2
      chính chủ đang rất kẹt, cần bán ngay căn 2 phòng ngủ Hà Đô Centrosa Q. 10.- 1 căn duy nhất, duy nhất 1 căn - Hà Đô Centrosa Q10.- 2 phòng ngủ...
      Dự án HaDo Centrosa Garden, Quận 10, Hồ Chí Minh
      T
      Oanh Pkd Chủ Đầu Tư Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 68 m2, giá 5 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 68 m2 73,53 triệu/m2
      Bán nhà Hà Huy Giáp ngã 4 ga Q. 12 vị trí đẹp.Gần trường - chợ - siêu thị.Mô tả: 4x17m đúc trệt lưởng 3 lầu, 1PK, PA, 4 phòng ngủ, 1 pSHC.Phòng thờ,...
      Đường Hà Huy Giáp, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 5,35 tỷ

      5.35 tỷ 75 m2 71,34 triệu/m2
      chính chủ gửi bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ tại Masteri Thảo Điền - View Landmark lung linh - Nhà có sẵn nội thất đầy đủ mới như hình ...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn Chung cư Golden Park Tower, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 5,6 tỷ tại Quận Cầu Giấy

      5.6 tỷ 96 m2 58,34 triệu/m2
      - Do gia đình chuyển nơi công tác cần giao dịch chung cư tại tòa nhà căn hộ chung cư cao cấp Golden Park Tower.- căn hộ góc số 01, DT 96m thông thủy....
      Dự án Golden Park Tower, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
      d
      Ms Trang Phòng kinh doanh Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn chung cư Chung cư Artex Building , 4 phòng ngủ, 152 m2, giá 6,08 tỷ tại Ba Đình

      6.08 tỷ 152 m2 40 triệu/m2
      Tôi cần bán nhanh chung cư Artex Building - 172 Ngọc Khánh, Q. Ba Đình, TP Hà Nội:- DT 152m2, 3 PN rộng, thoáng, nhiều ánh sáng, logia rộng.- chung cư...
      Artex Building 172 Ngọc Khánh, 172, Phố Ngọc Khánh, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 90 m2, giá 5,57 tỷ tại Quy Nhơn - Bình Định

      5.57 tỷ 90 m2 61,86 triệu/m2
      căn nhà phố hoàn thiện cao cấp KĐT Richmond Quy Nhơn.Giá gốc 7,629 tỉ.- TT 98 phần trăm giảm còn 5,567 tỉ (tổng giảm 1,947 tỉ).- TT thường ký HĐ...
      Dự án Richmond Quy Nhơn, Đường Chế Lan Viên, Phường Ghềnh Ráng, Quy Nhơn, Bình Định

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Kingdom 101, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 5,8 tỷ tại Quận 10

      5.8 tỷ 70 m2 82,86 triệu/m2
      Bán căn 2 phòng ngủ 2 toilet - trục căn hộ góc đẹp.VỊ trí: Kingdom 101 - 334 Tô Hiến Thành - Q. 10.căn hộ góc 2 mặt thoáng.đầy đủ nội ...
      Kingdom 101, 334, Đường Tô Hiến Thành, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu căn hộ Orchard Garden, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 73 m2 68,5 triệu/m2
      Chính chủ, kẹt tiền cần bán sớm căn hộ chung cư, đã có SHR công chứng sang tên nhanh - đc : 128 hồng hà, P9, phú Nhuận - Diên tích : 73m2- Giá : 5 tỉ bao...
      Dự án Orchard Garden, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 118 m2, giá 6,9 tỷ tại Tân Phú

      6.9 tỷ 118 m2 58,48 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư B2.0.05 Diamond Brilliant view nội khu siêu đẹp.Diamond Brilliant chung cư cao cấp nhất Celadon City. chung cư hoàn hảo cho...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn biệt thự 2 tầng, giá 5,7 tỷ tại Thành phố Phan Thiết - Bình Thuận

      5.7 tỷ 160 m2 35,63 triệu/m2
      GIẤU CHỒNG 3 NĂM TRỜI MUA NOVAWORLD PHAN THIẾT - GIỜ NHẬN NHÀ GẶP CHUYỆN NÊN CẦN GẤP biệt thự ĐỐI DIỆN CÔNG VIÊN - GIÁ CUỐI CÙNG 5tỉ 7 (thỏa thuận CHÍNH...
      Dự án NovaWorld Phan Thiết, Thành phố Phan Thiết, Bình Thuận

      Sở hữu căn biệt thự 138 m2, giá 6,7 tỷ tại Phường Long Bình - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      6.7 tỷ 138 m2 48,56 triệu/m2
      Bán 15 căn Villa DraGon Phú Long Giá gốc CDT giá từ 7 năm trước giá mềm nhất 0901 838 ***CDT cần bán nhanh 15 căn villa cuối dự án, - Khu Villa Dragon nằm...
      Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư Khu căn hộ Horizon Tower, 2 phòng ngủ, 105 m2, giá 5,6 tỷ tại Quận 1

      5.6 tỷ 105 m2 53,34 triệu/m2
      Bán căn hộ cao cấp Horizon Tower, đc: 214 Trần Quang Khải, P. Tân Định, Q. 1. DT: 105 mét vuông, nhà thiết kế 2 PN, 2 nhà vệ sinh, căn hộ ...
      Horizon, 214, Đường Trần Quang Khải, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá