Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.222 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán gấp nhà biệt thự 200 m2, giá 5,5 tỷ tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa

      5.5 tỷ 200 m2 27,5 triệu/m2
      Lô căn biệt thự MỸ GIA Gần đường lớn Võ Nguyên Giáp, Giá bao rẻ nhất thị trường chỉ 27,5tr/ mét vuông - DT: 200m. (Ngang 10m)- mảnh đất sạch đẹp,...
      Dự án Mỹ Gia, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay căn 3 phòng ngủ, 111 m2, giá 5,3 tỷ tại Xã Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      5.3 tỷ 111 m2 47,75 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư N03 - T4 Ngoại Giao Đoàn, Bắc Từ Liêm, TP Hà Nội.Vị trí trung tâm gần nhiều dự án lớn Sunshine City, Ecohome 1 - 2 - 3, The Nine,...
      Dự án N03-T3&T4 Ngoại Giao Đoàn, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư Chung cư Trung Yên Plaza, 2 phòng ngủ, 110 m2, giá 5 tỷ tại Cầu Giấy

      5 tỷ 110 m2 45,46 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn hộ chung cư Trung Yên Plaza, DT 110m2, gồm 2 PN lớn, 1 phòng kho hoặc giúp việc. logia thoáng rộng tha hồ trồng cây, nhà đã...
      Trung Yên Plaza, số 1, Phố Trung Hòa, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn liền kề 4 tầng, 90 m2, giá 5,4 tỷ tại Đường Ỷ Lan - Quy Nhơn - Bình Định

      5.4 tỷ 90 m2 60 triệu/m2
      Thân gửi Quý KH chính sách cực tốt dự án Merryland Quy nhơn ở thời điểm này. căn nhà phố: 5x 18 ( 1 trệt, 2 Lầu , 1 Tum ) - Giá TTTĐ từ 8,1...
      Dự án MerryLand Quy Nhơn, Quy Nhơn, Bình Định
      T
      Phi Toàn - Tập Đoàn Hưng Thịnh Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn hộ Căn hộ De La Sol, 1 phòng ngủ, 68 m2, giá 5,4 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      5.4 tỷ 68 m2 79,42 triệu/m2
      * De La Sol dự án có tiện ích đẳng cấp nhất tại Q. 4, trái tim của TP. Hồ Chí Minh siêu kết nối chỉ 5p Q. 1,2,7,5,8. Dự án cao cấp hiếm hoi sát sông thuộc...
      Dự án De La Sol, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 2 phòng ngủ, 110 m2, giá 5,5 tỷ tại Thanh Xuân

      5.5 tỷ 110 m2 50 triệu/m2
      R2 tầng trung 22 vin Royal City 110 mét vuông.Nội thất: Bàn giao full nội thất.PN: 2.Phòng  toilet: 2.Khu vực sân chung có bố trí một bể bơi...
      Dự án Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn Vinhomes West Point, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 7 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      7 tỷ 105 m2 66,67 triệu/m2
      Do nhu cầu không sử dụng nên gia đình chúng tôi cần bán căn 09 tòa W2 tầng 19.- chung cư đc thiết kế 3 phòng ngủ và 2 ban công, khu bếp thiết kế...
      Dự án Vinhomes West Point, Đường Phạm Hùng, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhanh biệt thự 4 tầng, 90 m2, giá 6 tỷ tại Đường Ỷ Lan - Nhơn Hải - Quy Nhơn - Bình Định

      6 tỷ 90 m2 66,67 triệu/m2
      Cập nhật lại tiến độ mới nhất tại dự án Hải Giang MerryLand Quy Nhơn.Tất cả các công trình thi công lại.chào bán nhà mặt tiền 4 tầng DT 5x18m...
      Dự án MerryLand Quy Nhơn, Xã Nhơn Hải, Quy Nhơn, Bình Định
      T
      Phi Toàn - Tập Đoàn Hưng Thịnh Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn chung cư Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, 3 phòng ngủ, 225 m2, giá 6,75 tỷ

      6.75 tỷ 225 m2 30 triệu/m2
      Bán căn biệt thự Sân Vườn trên không 225 m2, TSQ Euroland Làng Việt Kiều Châu Âu Hà Đông, thành phố Hà Nội.- DT: 225  mét vuông- Cửa hướng Tây ...
      Dự án Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng liền kề, biệt thự 3 tầng, 510 m2, giá 7 tỷ tại Đường 13 - Bến Cát - Bình Dương

      7 tỷ 510 m2 13,73 triệu/m2
      Em cần bán nhanh để đáo hạn NH gấp trong tuần này.- Nhà như mới 1 năm chỉ ghé nhà ở đc vài lần.- Nội thất em lên full gõ đỏ từ trong ra ngoài, Bán em chia...
      Đường 13, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Bán nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 63 m2, giá 5,9 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      5.9 tỷ 63 m2 93,66 triệu/m2
      Mình cần tiền nên bán cắt lỗ căn liên kế bên VOP2 63 mét vuông. Giá mong muốn 5,9 tỉ bao phí.- Xây dựng 4 tầng 1 tum.- MT 4m.- Đã nhận nhà.- Hoàn...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 5,3 tỷ tại Phường Long Thạnh Mỹ - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      5.3 tỷ 100 m2 53 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh căn 3 phòng ngủ view trực diện sông, Đông Bắc, không chắn view.BE7. XX. XX - giá mua 5.9 tỉ chưa thuế giá trị gia tăng.Bán lỗ...
      Dự án The Beverly - Vinhomes Grand Park, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 48 m2, giá 5,5 tỷ tại Phường 11 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      5.5 tỷ 48 m2 114,59 triệu/m2
      - ngôi nhà phố Ngay Chợ Hạnh Thông Tây - Bán Nhà Đường Quang Trung f11 Gò Vấp Vào 100m hẻm xe hơi Thông - DT : 3.6 X 13 Đúc 3.5 Tấm - Nhà Đẹp nội thất ...
      Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay liền kề, biệt thự 3 tầng, 234 m2, giá 5,7 tỷ tại Đường Đồng Khởi - Bến Tre - Bến Tre

      5.7 tỷ 234 m2 24,36 triệu/m2
      căn biệt thự sang trọng - khu dân cư Phố Xanh, P. Phú Tân, TP Bến Tre.Đẳng cấp thượng lưu.Tận hưởng cuộc sống tiện nghi, sang trọng giữa trung tâm TP...
      Dự án KDC Phố Xanh, Đường Đồng Khởi, Phường Phú Tân, Bến Tre, Bến Tre

      Cần bán gấp căn hộ Khu căn hộ Xi Grand Court, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 6,2 tỷ tại Quận 10

      6.2 tỷ 90 m2 68,89 triệu/m2
      - Cần bán ngay căn hộ chung cư Xi Grand Court đường Lý Thường Kiệt, Q10. Giá rẻ. DT: 90m, 3 phòng ngủ + 2 toilet.- giá: 6tỉ 200tr- Nhà mới...
      Dự án Xi Grand Court, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 113 m2, giá 5,65 tỷ tại Đường Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      5.65 tỷ 113 m2 50 triệu/m2
      Bán căn hộ N03 - T7 Ngoại Giao Đoàn, Bắc Từ Liêm, Thủ đô Hà Nội.- Cạnh khu đô thị mới Ciputra - khu đô thị Nam Thăng Long, khu đô thị TP giao lưu...
      Dự án N03-T7 Ngoại Giao Đoàn, Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Khu căn hộ Estella, 2 phòng ngủ, 104 m2, giá 6,6 tỷ tại Quận 2

      6.6 tỷ 104 m2 63,47 triệu/m2
      Nhà đẹp hơn trong hình, chính chủ bán ngay với giá có 1 - 0 - 2 thị trường, nhà đang trống sẵn SHR, công chứng mua bán đơn giản nhanh chóng.liên hệ ngay...
      Dự án The Estella, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 6,7 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6.7 tỷ 135 m2 49,63 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư Happy Valley Phú Mỹ Hưng, Q. 7. nằm ngay trung tâm cảnh đồi, khu sầm uất, đầy đủ các tiện ích, hồ bơi, phòng tập phòng gym,...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.