Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.222 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 6,24 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      6.24 tỷ 104 m2 60 triệu/m2
      Quỹ căn BRG Lê Văn Lương giá siêu mềm nhất thị trường.Căn 2  phòng ngủ giá chỉ từ 3,9 tỉ.Căn 3  phòng ngủ giá chỉ từ 5,9 tỉ.Căn 4  phòng ...
      Dự án BRG Diamond Residence, 25 Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội
      T
      Phạm Thị Vân Anh - Tk Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư Aqua Bay Sky Residences, 3 phòng ngủ, 152 m2, giá 6,45 tỷ

      6.45 tỷ 152 m2 42,44 triệu/m2
      [Bán chung cư 152m có logia rộng toà Park Premium, căn hộ Aquabay Mặc dù có nhiều dự án mới, nhưng chung cư Park Premium vẫn có giá trị riêng về vị trí...
      Aqua Bay Sky Residences, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán gấp căn chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 108 m2, giá 5,45 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      5.45 tỷ 108 m2 50,47 triệu/m2
      chính chủ chuyển xuống liên kế cần sang nhượng lại chung cư góc đẹp nhất dự án - Nội thất: nội thất đầy đủ ( Trước phải cạnh tranh mới mua đc) - Giá...
      Dự án GoldSeason, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ Tổ hợp HC Golden City, 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 5,1 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      5.1 tỷ 102 m2 50 triệu/m2
      Cần bán căn 3 phòng ngủ - DT 102m2 căn hộ HC Golden City.- DT: 102m2 - 3 phòng ngủ.- giá ngoại giao: 5tỷ1 (hàng trực tiếp CDT).- Hướng ĐB -...
      Dự án HC Golden City, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Bán căn chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 5,2 tỷ tại Thanh Xuân

      5.2 tỷ 93 m2 55,92 triệu/m2
      DT 93 mét vuông, logia hướng Đông Bắc, tầng 15 - 20.3 ngủ 2 vệ sinh.bìa đỏ cầm tay.nội thất đầy đủ.Phí sang tên thỏa thuận.căn hộ tận tâm,...
      Dự án Imperia Garden, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư Chung cư Eco Green City, 150 m2, giá 6,8 tỷ tại Huyện Thanh Trì - Hà Nội

      6.8 tỷ 150 m2 45,34 triệu/m2
      chung cư Penthouse 150 mét vuông này đc bán với giá 6.8 tỉ Việt Nam đồng, đã đc trang bị full nội thất tinh tế và hiện đại đạt tiêu chuẩn 6*....
      Dự án Eco Green City, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn biệt thự 5 tầng, 60 m2, giá 6,8 tỷ tại Đường Xa La - Hà Đông - Hà Nội

      6.8 tỷ 60 m2 113,34 triệu/m2
      Bán đất xala _ phùng hưng _ Hà Đông 60m giá 6,8 tỉ phân lô ôtô vỉa hè+ Khu dân thị xala là một trong những KĐT hiện đại và sầm uất bậc nhất Q. Hà Đông với...
      KĐT Xa La, Hà Đông, Hà Nội

      Bán biệt thự 4 tầng, 108 m2, giá 6 tỷ tại Đường Hòa Bình - Hòa Bình - Hòa Bình

      6 tỷ 108 m2 55,56 triệu/m2
      Tôi cần bán nhanh nhà phố thương mại 2 MT tại Dự án Hòa Bình New City - Quảng Trường mới TP Hòa Bình. Vị trí trung tâm đầu não của tỉnh. nhà phố ...
      Dự án Hòa Bình New City, Hòa Bình, Hòa Bình

      Bán nhanh nhà biệt thự 5 tầng, 75 m2, giá 7 tỷ tại Phường Đại Phúc - Bắc Ninh - Bắc Ninh

      7 tỷ 75 m2 93,34 triệu/m2
      7 tỉ sở hữu nhà phố thương mại shophouse 5 tầng đã hoàn thiện 100 phần trăm.1. Mặt đường 30m to nhất khu đô thị Him Lam.2. Đã bao gồm thang...
      Dự án Him Lam Green Park, Phường Đại Phúc, Bắc Ninh, Bắc Ninh
      H
      Trịnh Thị Thanh Hương Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà lk 5 tầng, 75 m2, giá 6,4 tỷ tại Đường Yên Lộ - Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội

      6.4 tỷ 75 m2 85,34 triệu/m2
      HÀ ĐÔNG - khu đô thị ĐÔ NGHĨA - SÁT VÀNH ĐAI 4 - VỈA HÈ - oto TRÁNH - KD - GIÁ ĐẦU TƯ.- HOÀNG HƯNG 0988 954 *** BÁN NHÀ BẰNG SỰ TỬ TẾ.- Do nhu cầu chuyển...
      Đường Yên Lộ, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn 4 phòng ngủ, 135 m2, giá 5,4 tỷ tại Đường Tố Hữu - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.4 tỷ 135 m2 40 triệu/m2
      - Nhận nhà tháng 6/2023 sở hữu lâu dài. Quà tặng tân gia 1 cây vàng.- Cam kết chỗ đỗ xe oto vĩnh viễn trong hợp đồng.- căn hộ chung cư đẳng cấp Luxury...
      Dự án MHD Trung Văn, 29 Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Chuyển nhượng chung cư Khu căn hộ Millennium , 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 5 tỷ tại Quận 4

      5 tỷ 65 m2 76,93 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh Millenium Masteries.132 Bến Vân Đồn.- Dt: 65m2 (2 phòng ngủ 2  nhà vệ ...
      Masteri Millennium, 132, Đường Bến Vân Đồn, Phường 6, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư D’. Le Pont D’or Hoàng Cầu, 2 phòng ngủ

      6.1 tỷ 92 m2 66,31 triệu/m2
      Bán lại gấp căn 2 PN đang ở hiện tại ở toà B tầng rất đẹp. Nhà đẹp, thiết kế hiện đại, tất cả đồ gắn tường để lại hết kể cả các loại đèn trang trí.Tổng DT:...
      Dự án D’. Le Pont D’or - Hoàng Cầu, Phố Hoàng Cầu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Botanica Premier, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 105 m2 65,72 triệu/m2
      Đổi xuống nhà mặt tiền cần chuyển nhượng căn hộ chung cư cao cấp 3 phòng ngủ, nội thất đẹp đầu tư để ở- giá 6.9 tỉ bao sổ 100 phần trăm,...
      Dự án Botanica Premier, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn biệt thự 4 tầng, 88 m2, giá 5,28 tỷ tại Vinh - Nghệ An

      5.28 tỷ 88 m2 60 triệu/m2
      Dự án kiểu mẫu đầu tiên tại TP Vinh.Với môi trường sống thiên nhiên.Đa dạng các loại hình sp như: nhà mặt tiền, liên kế, căn biệt thự song lập, đơn...
      Dự án Eco Central Park Vinh, Đường Nguyễn Sỹ Sách, Xã Hưng Hòa, Vinh, Nghệ An

      Bán nhanh liền kề 5 tầng, 65 m2, giá 6,9 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6.9 tỷ 65 m2 106,16 triệu/m2
      Thời Đại 18.Giá: 6 tỉ 900 tr.contact: 0869 280 ***- Đường 20m chạy thẳng lên khu 10 toà căn hộ chung cư, công viên nội khu lớn nhất Thời Đại, hầm để xe ô...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự liền lề 5 tầng, giá 6,3 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6.3 tỷ 56 m2 112,5 triệu/m2
      Cần tiền cho con đi du học bán cắt lỗ 500 tr căn liên kế Hải âu 56m2 siêu rẻ, rất thích hợp mua để ở và đầu tư lâu dài.Nằm trong phân khu Hải Âu với mật độ...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu nhà biệt thự, liền kề 162 m2, giá 7 tỷ tại Xã Cẩm Thanh - Hội An - Quảng Nam

      7 tỷ 162 m2 43,21 triệu/m2
      Với tình trạng hiện tại của thị trường, và hành vi tiêu dùng, phải khẳng định rằng chỉ những sp thật tốt mới có giao dịch trên thị trường.sp tốt mang lại...
      Dự án Casamia Hội An, Xã Cẩm Thanh, Hội An, Quảng Nam

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.