Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.222 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Chuyển nhượng căn hộ Chung cư Times City Park Hill, 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 118 m2 55,94 triệu/m2
      Gia đình chuyển sang căn biệt thự cần bán ngay căn hộ chung cư 116m, 3 phòng ngủ tại tòa Park 06 Park Hill Times City, 458 Minh Khai, HBT, HN.-...
      Dự án Times City - Park Hill, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 5 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5 tỷ 88 m2 56,82 triệu/m2
      Cần bán chung cư 2 ngủ, DT 87,5m2, logia hướng Đông Bắc View Keangnam và TP rất đẹp, tầng trung. Đồ nội thất cơ bản. giá 5 tỉ bao phí. gọi ngay xem nhà:...
      Dự án The Matrix One, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn liền kề 3 tầng, 200 m2, giá 5,68 tỷ tại Thủ Dầu Một - Bình Dương

      5.68 tỷ 200 m2 28,4 triệu/m2
      * Bán nhà căn biệt thự phố khu dân cư Tân An - Nơi an cư phù hợp cho cả người trẻ và người lớn tuổi *.* Nhà đc thiết kế bài bản bởi KTS công ty lớn,...
      Đường 2, Phường Tương Bình Hiệp, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu căn hộ The Infiniti at Riviera Point, 2 phòng ngủ, 96 m2, giá 5,28 tỷ tại Quận 7

      5.28 tỷ 96 m2 55 triệu/m2
      * giá (giá gồm thuế thuế giá trị gia tăng, phí bảo trì và ưu đãi):- căn hộ chung cư 1 phòng ngủ 58m2 khoảng 3,3 tỉ.- căn hộ chung cư...
      Dự án The Infiniti Riviera Point, Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ Khu đô thị Nam Thăng Long - Ciputra, 3 phòng ngủ, 145 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 145 m2 34,49 triệu/m2
      Danh sách các căn bán Ciputra: pháp lí bìa đỏ chính chủ, thủ tục rõ ràng, uy tín.I: Tòa G2, G3:1. Tòa G3, DT 119 mét vuông, nhà thiết kế hiện đại,...
      Dự án Ciputra Hà Nội, đường Nguyễn Hoàng Tôn, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 3 phòng ngủ, giá 6 tỷ

      6 tỷ 95 m2 63,16 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán chung cư vin D'Capital do chuyển về gần công ty, thuận tiện đi làm.DT 86 mét vuông thông thủy, 95 mét vuông tim tường. Thiết...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 3 phòng ngủ

      6.8 tỷ 87 m2 78,17 triệu/m2
      - Cần bán nhanh căn hộ góc căn hộ C6 D'Capitale Trần Duy Hưng, Trung Hoà, Cầu Giấy, Thủ đô Hà Nội. Vị trí trung tâm, đầy đủ các tiện ích như trường...

      Cần bán liền kề 200 m2, giá 5,6 tỷ tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa

      5.6 tỷ 200 m2 28 triệu/m2
      Giỏ hàng căn biệt thự gói 2 Mỹ Gia.Lô 300 mét vuông mặt Phong Châu hướng Namgiá 29tr.Lô 200 mét vuông đối diện sân banh hướng Nam giá 32tr.Lô...
      Dự án Mỹ Gia, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nhà chung cư The Infiniti at Riviera Point, 3 phòng ngủ, 140 m2, giá 7 tỷ

      7 tỷ 140 m2 50 triệu/m2
      Duy nhất một căn 3  phòng ngủ view nội khu - Giá chỉ 50tr/ mét vuông, cách PMH 100m - mua trực tiếp CDT Keppel Land.3 phòng ngủ loại...

      Sở hữu ngay liền kề, biệt thự 3 tầng, 90 m2, giá 6,49 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.49 tỷ 90 m2 72,1 triệu/m2
      Bán căn nhà phố thương mại căn hộ góc vườn hoa nằm trong dự án Centa City VSIP Bắc Ninh:- Tại cửa ngõ Từ Sơn, cách trung tâm Nhà hát lớn thành phố Hà...
      Dự án Centa City, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Chuyển nhượng căn biệt thự 5 tầng, 72 m2, giá 6,5 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6.5 tỷ 72 m2 90,28 triệu/m2
      Tôi chính chủ căn liên kế Hải Âu 72 mét vuông - khu đô thị vin Ocean Park 2.- Giá gốc lúc mua 8.2 tỉ + chênh 200tr.- Giá sang nhượng mong muốn 6.5...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 3 phòng ngủ, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 93 m2 61,3 triệu/m2
      Cần sang nhượng chung cư 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh căn hộ chung cư D'Capitale Trần Duy Hưng (đối diện BigC Thăng Long).93 mét vuông...

      Sở hữu liền kề 148 m2, giá 5,31 tỷ tại Thị xã Cam Ranh - Khánh Hòa

      5.31 tỷ 148 m2 35,88 triệu/m2
      bán ngay NỀN GÓC 3 MT, VIEW HỒ CẢNH QUAN 5HA, DỰ ÁN PARAGRUS CAM RANH Chính chủ gửi bán ngay nền góc đẹp, 3 MT, dự án Paragrus thuộc quần thể dự án KN...
      Dự án KN Paradise Cam Ranh, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh căn biệt thự 162 m2, giá 7 tỷ tại Xã Cẩm Hà - Hội An - Quảng Nam

      7 tỷ 162 m2 43,21 triệu/m2
      bất động sản gắn mác sinh thái không ít, thậm chí còn đc sử dụng vô tội vạ và tràn lan trên thị trường vì biết đó là nhu cầu thiết yếu của hầu hết KH đi...
      Dự án Casamia Calm Hội An, Xã Cẩm Hà, Hội An, Quảng Nam

      Cần bán gấp căn Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 5,6 tỷ tại Quận 2

      5.6 tỷ 70 m2 80 triệu/m2
      chính chủ gửi bán ngay chung cư Masteri Thảo Điền,giá chỉ: 5tỷ6 bao phí thỏa thuận mạnh - khách thích là nhích luôn.DT: 70m thiết kế 2 phòng ngủ -...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 150 m2, giá 6,8 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Thanh Xuân - Hà Nội

      6.8 tỷ 150 m2 45,34 triệu/m2
      ẢNH NHÀ THẬT 100% DT sàn 75 mét vuông, 2 tầng, DTSD là 150m2 Nội thất hoàn thiện, chỉ cần dọn vào ở Không gian rộng rãi, tầm view trải dài nhìn khắp...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 6,5 tỷ tại Thành phố Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      6.5 tỷ 90 m2 72,23 triệu/m2
      chung cư Five Seasons Homes phát triển bởi Tập đoàn Hưng Thịnh.Quỹ đất đẹp nhất TP. Vũng Tàu - Tọa sơn hướng hải, ngay dưới tượng Chúa Kito.MT Phan Chu...
      Dự án FiveSeasons Homes , Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Chung cư Artex Building , 4 phòng ngủ, 152 m2, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 152 m2 40,79 triệu/m2
      Bán chung cư 172 Ngọc Khánh view hồ, nhìn toàn cảnh TPDT 152m2 thiết kế 4 phòng ngủ 2 toilet đủ nội thất.bìa đỏ chính chủ
      Dự án Artex Building 172 Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.