Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.217 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán căn biệt thự giá 5,6 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      5.6 tỷ 0 m2
      bán ngay căn liên kế view đc công viên, logia to tại vin Ocean Park 2 giá 5.6 tỉ.Bán căn liên kế 58,5 mét vuông tại dự án vin Ocean Park 2.Đây là...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu nhà lk giá 5,6 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      5.6 tỷ 0 m2
      bán gấp căn liên kế view đc công viên, logia to tại vin Ocean Park 2 giá 5.6 tỉ.Bán căn liên kế 58,5m2 tại dự án vin Ocean Park 2.Đây là căn có vị trí...

      Cần bán gấp nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Lê Hồng Phong II, giá 5,6 tỷ tại Nha Trang

      5.6 tỷ 60 m2 93,34 triệu/m2
      Chính chủ bán ngôi nhà xây để ở nên rất chắc chắn, tâm huyết khu đô thị Hà Quang 2 - Nha Trang đường 8C, đường trước nhà rộng khoảng 16m.DT 60m2 ngang...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường 8C, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu nhà lk Khu đô thị Lê Hồng Phong II, 3 tầng, 101 m2, giá 6,7 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      6.7 tỷ 101 m2 66,34 triệu/m2
      Nhà 3 tầng, cực đẹp, khu đô thị Hà Quang 2 - gần công viên, giá chỉ 6,7 tỉ.- Vị trí: Thuộc khu đô thị Lê Hồng Phong 2, Gần sông, công viên, TTTM Thuận...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp đất 144 m2, mặt tiền 8m tại Đường Phú Đức - Vĩnh Hòa - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 144 m2 45,14 triệu/m2
      Em bán mảnh đất MT đường Phú Đức rộng 13met, trục đường tiếp giáp với đường Mai Xuân Thưởng cách biển khu phía bắc chỉ 500met.DT đất 144m2 (8x18) thích hợp...
      Đường Phú Đức, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền 318 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 6,36 tỷ

      6.36 tỷ 318 m2 20 triệu/m2
      Đất dân cắt bán - ngang 10m lô góc 2 MT đường Phạm Ngũ Lão - TT. Vạn Giã.Ngang 10m lô góc 2 MT, quy hoạch full thổ cư đất ODT.MT Phạm Ngũ Lão rộng 16m và 1...
      Đường Phạm Ngũ Lão, Thị trấn Vạn Giã, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 3 tầng, 96 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Tất Thành, giá 7 tỷ

      7 tỷ 96 m2 72,92 triệu/m2
      Nhà đẹp khu đô thị Phước Long B, Nha Trang, KDC văn minh thân thiện.DT: 96 mét vuông ngang 5m.Hướng: hướng Tây Nam.Kết cấu nhà: Nhà 3 tầng, 3 PN,...
      Dự án Phước Long, Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 2 tầng, mặt tiền 6m tại Đường Lư Cấm - Nha Trang, giá 5 tỷ

      5 tỷ 0 m2
      Bán nhà Hương lộ Ngọc Hiệp gần tái định cư, gần Hl45 đường ô tô qh 13m, cư dân xung quanh.DT: 162,6m2 có 144,3m2 ODT nằm ngay MT dự án xây dựng bờ kè và...
      Đường Lư Cấm, Phường Ngọc Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay miếng đất mặt tiền 7m tại Vĩnh Hòa - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 0 m2
      Giá đầu tư, mảnh đất MT Dương Hiến Quyền cách biển chỉ 300m, MT rộng 7m.- DT: 68.7 mét vuông (ngang 7m).- Đường rộng 16m, đất ODT 100 phần ...
      Đường Dương Hiến Quyền, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhà lk 3 tầng, 75 m2, giá 5,1 tỷ tại Phường Pháo Đài - Hà Tiên - Kiên Giang

      5.1 tỷ 75 m2 68 triệu/m2
      căn biệt thự sát biển - bến du thuyền đầu tiên tại hà tiên.- Vị trí: Lô A5 thuộc dự án khu đô thị mới Hà Tiên, P. Pháo Đài, Tp. Hà Tiên, T. Kiên...
      Dự án New Vegas Hà Tiên, Phường Pháo Đài, Hà Tiên, Kiên Giang

      Cần bán gấp bán nhanh căn liền kề 4 tầng, 220 m2, giá 5,1 tỷ tại Hà Tiên - Kiên Giang

      5.1 tỷ 220 m2 23,19 triệu/m2
      Tổng quan dự án căn biệt thự và căn nhà phố lấn biển sổ hồng với chỉ 5.1 tỉ hướng biển.Tên dự án: New Vegas.Vị trí: trung tâm TP du lịch Hà Tiên tỉnh...

      Cần bán mảnh đất 300 m2 tại Xã Lát - Lạc Dương - Lâm Đồng, giá 5 tỷ

      5 tỷ 300 m2 16,67 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nền đất MT ở xã Lát, Huyện Lạc Dương, Tỉnh Lâm Đồng. DT: 10m x 30m 300 mét vuông vuông vắn full thổ cư, Cách trung tâm TP Đà Lạt...
      Xã Lát, Lạc Dương, Lâm Đồng

      Bán gấp miếng đất 12 m2, mặt tiền 100m, hướng Đông tại Xã Liên Hà - Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 6 tỷ

      6 tỷ 12 m2 500 triệu/m2
      "Vị trí: Xã Liên Hà, huyện Lâm Hà, tỉnh Lâm Đồng.DT: 11.878m2 (100m x 118m).Hướng: Đông.Đường tiếp giáp rộng (m): 2 MT 2m.Tiện ích:+ Khu vực yên tĩnh.+ Khu...
      Xã Liên Hà, Lâm Hà, Lâm Đồng

      Cần bán lô đất nền 660 m2, mặt tiền 15m tại Xã Lộc Châu - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 5,25 tỷ

      5.25 tỷ 660 m2 7,96 triệu/m2
      Gia đình muốn bán một mảnh đất căn biệt thự nghỉ dưỡng tọa lạc tại đường Nguyễn Bá Ngọc - Lộc Châu - Bảo Lộc.DT mảnh đất: 15x42m (660 mét vuông có...
      Đường Nguyễn Bá Ngọc, Xã Lộc Châu, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Bán gấp lô đất sổ riêng 10 m2 tại Xã Lộc Thành - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 10 m2 560 triệu/m2
      Bán đất tại Lộc Thành, Bảo Lâm, Lâm Đồng.- DT: 01 hec ta (10.000  mét vuông).- Giá: 5,6 tỉ VNĐ.- Đất nắm ở vị trí đẹp, view đẹp, 40m MT đường nhựa,...
      Xã Lộc Thành, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán ngay căn nhà tại Phường 3 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 6 tỷ

      6 tỷ 0 m2
      Bán ngôi nhà gỗ nhỏ xinh và xịn SHR luôn ạ.ngôi nhà có sân vườn BBQ, Khách Bếp và 1 PN lớn (gồm 2 giường ngủ có thể cải tạo thành 2 phòng.Phù hợp cho gia...
      Phường 3, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán gấp nền đất 5 m2 tại Xã Gia Lâm - Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 6,88 tỷ

      6.88 tỷ 5 m2 1376 triệu/m2
      Tổng DT: 5390m2 (sinh tài Vĩnh Cửu), đặc biệt có 500m2 thổ cư. Đất nằm ngay sát bên homestay.miếng đất không có điểm trừ, đất thế dương, góc 2 MT bê tông,...
      Xã Gia Lâm, Lâm Hà, Lâm Đồng

      BĐS nghỉ dưỡng TP Bảo Lộc - sổ hồng chính chủ, dọn vào ở ngay hoặc cho thuê lợi nhuận cao

      5.95 tỷ 595 m2 10 triệu/m2
      Vị trí Thuộc P. 2 TP Bảo Lộc.DT 20*28m.Thiết kế 3 phòng ngủ và 2 phòng vệ sinh và sân vườn.nội thất đầy đủ chỉ việc dọn vào ở hay khai thác...
      Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường 2, Bảo Lộc, Lâm Đồng
      T
      Nguyễn Thanh Liêm Trực Hơn 1 năm trước

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.