Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.217 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán nhà biệt thự, liền kề 145 m2, giá 6,9 tỷ tại Xã Bảo Yên - Thanh Thủy - Phú Thọ

      6.9 tỷ 145 m2 47,59 triệu/m2
      Chỉ từ 6.9 tỉ sở hữu ngay 01 căn biệt thự nghỉ dưỡng khoáng nóng tốt cho sức khỏe nghỉ dưỡng cách HN 60p di chuyển.Nguồn khoáng nóng tự nhiên...
      Dự án Wyndham Thanh Thủy, Xã Bảo Yên, Thanh Thủy, Phú Thọ

      Bán gấp mảnh đất 235 m2, mặt tiền 15m, hướng Đông - Bắc tại Tuy An - Phú Yên, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 235 m2 28,94 triệu/m2
      MT đường sát biển.DT trên sổ: 10 * 22 (235m2 full thổ cư).DTSD: 350m2.Hướng: hướng Đông Nam.- Gần chùa Thanh Lương.- Đối diện Hòn Chùa.- Đã làm kè sát ...
      Xã An Chấn, Tuy An, Phú Yên
      A
      Phạm Ngọc Trường An Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nền đất 318 m2, mặt tiền 10m tại Huyện Trần Đề - Sóc Trăng, giá 5,25 tỷ

      5.25 tỷ 318 m2 16,5 triệu/m2
      Bán đất ngay trung tâm thị trấn Trần Đề, TP Sóc Trăng.- Đoạn cách cảng - chợ Trần Đề, 2P xe máy, cư dân, buôn bán sầm uất.- DT đất: 318m vuông (MT tiền...
      Thị trấn Trần Đề, Trần Đề, Sóc Trăng

      Bán gấp liền kề 145 m2, giá 6,9 tỷ tại Xã Bảo Yên - Thanh Thủy - Phú Thọ

      6.9 tỷ 145 m2 47,59 triệu/m2
      Dự án Wyndham Thanh Thủy, Xã Bảo Yên, Thanh Thủy, Phú Thọ

      Cần bán ngay nhà 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Hồng Phong - Nha Trang, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 80 m2 68,75 triệu/m2
      Nhà 3 tầng Hà Quang 2 - TTTP Nha Trang giá 5ty5.DT 80 mét vuông ngang 5m.Hướng Đông.Cách công viên vài bước chân, nằm song song đường Số 4 (Thích...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa
      H
      Trần Anh Duy Bds Khánh Hòa Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh mảnh đất mặt tiền 30m tại Xã Hòa Tú 2 - Mỹ Xuyên - Sóc Trăng, giá 5 tỷ

      5 tỷ 0 m2
      Đất đổ nền full, cặp Tỉnh Lộ 940 đoạn giữa từ trung tâm huyện mới Mỹ Xuyên về trung tâm xã Hoà Tú 2.Ngang 30m, có ONT 450 mét vuông.Có hàng rào ranh...
      Xã Hòa Tú 2, Mỹ Xuyên, Sóc Trăng

      Chính chủ gửi bán căn hộ 2pn view landmark 81 và sông sài gòn

      6 tỷ 95 m2 63,16 triệu/m2
      Chuyên Thảo Điền Pearl Văn phòng ngay tại dự án hỗ trợ nhanh chóng --------------------------- Layout 95m gồm 2 phòng ngủ, 2 toilet Phòng ngủ đều có ban...
      Đường Quốc Hương, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán đất Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 216 m2, mặt tiền 9m tại Quận Ngũ Hành Sơn, giá 5 tỷ

      5 tỷ 216 m2 23,15 triệu/m2
      BÁN LÔ căn biệt thự FPT HƯỚNG NAM - GẦN KÊNH SINH THÁI GIÁ SIÊU HỜI- DT: 216 mét vuông (9m x 24m)- Hướng: Nam, cách kênh sinh thái 50 mét- Đường:...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán chung cư Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 5,2 tỷ tại Quận 7

      5.2 tỷ 80 m2 65 triệu/m2
      Bán chung cư Midtown, Phú Mỹ Hưng, nội thất thiết kế sang trọng, giá rẻ.* chung cư 80 mét vuông:- Thiết kế 2 PN, 2  phòng vệ sinh, thiết kế...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ Khu căn hộ Star Hill, 3 phòng ngủ, 101 m2, giá 5,6 tỷ tại Quận 7

      5.6 tỷ 101 m2 55,45 triệu/m2
      liên lạc: 0903 036 *** Lê Phương, chuyên quản lý 100 phần trăm căn hộ chung cư bán tại căn hộ Star Hill, đường Số 10, Phú Mỹ Hưng, Q. 7, TP. Tp ...
      Dự án Star Hill, Đường Số 10, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng 2 tầng, 61 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tô Hiến Thành - Đà Lạt, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 61 m2 93,45 triệu/m2
      ND1134.Bán ngôi nhà Tô Hiến Thành - P. 3 - TP Đà Lạt. liên hệ ngay Hưng 0936 862 ***.DT: 61 mét vuông.Ngang 4.5m, dài 13m.Hiện trạng trên đất có...
      Đường Tô Hiến Thành, Phường 3, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 124 m2, giá 6,7 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      6.7 tỷ 124 m2 54,04 triệu/m2
      Giải quyết bài toán DT căn hộ chung cư cho các anh/chị thích ở rộng mà lại tiết kiệm tối đa chi phí.Em Nam giới thiệu cho quý KH căn hộ chung cư...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu ngay nhà phố shophouse Flamingo Đại Lải Resort, giá 6,5 tỷ tại Phúc Yên - Vĩnh Phúc

      6.5 tỷ 111 m2 58,56 triệu/m2
      Bán nhà phố thương mại shophouse thuộc khu Flamingo Night Street, 111 mét vuông x 4 tầng, có ô chờ thang máy, 3 mặt thoáng.- Vị trí: Nằm trong...
      Dự án Flamingo Resort, Xã Ngọc Thanh, Phúc Yên, Vĩnh Phúc

      Sở hữu căn hộ chung cư Căn hộ PentStudio, 76 m2, giá 5,6 tỷ tại Quận Tây Hồ - Hà Nội

      5.61 tỷ 76 m2 73,7 triệu/m2
      Nhanh tay sở hữu chung cư view thẳng cầu nhật tân cuối cùng tại PentstudioBàn giao nội thất đầy đủ cao cấp chỉ cần xách va li về ở ngay.Vị trí vô cùng...
      Dự án PentStudio, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 102 m2 53,93 triệu/m2
      Tôi chuyển công tác nên cần bán căn 102 mét vuông giá 5,5tỉ có thỏa thuận căn hộ chung cư Goldseason 47 Nguyễn Tuân.căn hộ góc thiết kế: 3P. Ngủ...
      GoldSeason, 47, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư Chung cư Times Tower – HACC1 Complex Building , 3 phòng ngủ, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 128 m2 41,41 triệu/m2
      Do chuyển đổi công việc mình bán 3 phòng ngủ 128m dự án Times Tower - HACC1 Complex Building.Vị trí mặt đường Lê Văn Lương di chuyển thuận tiện các...
      Dự án Times Tower - HACC1 Complex Building, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ Chung cư Sunshine Riverside, 4 phòng ngủ, 120 m2, giá 6,2 tỷ tại Tây Hồ

      6.2 tỷ 120 m2 51,67 triệu/m2
      - căn hộ chung cư cao cấp ven sông Hồng, cầu Nhật Tân, Võ Chí Công.- Tiện ích đầy đủ với trung tâm thương mại, nhà giữ trẻ, trường quốc tế tại dự...
      Dự án Sunshine Riverside, Đường Võ Chí Công, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 5,15 tỷ tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.15 tỷ 125 m2 41,2 triệu/m2
      Cần bán căn hộ trung yên 1 trung kính, cầu giấy 125 mét vuông, 3 PN, 2 vệ sinh, 1 phòng khách và bếp, căn hộ góc, các phòng đều có ánh sáng, nội...
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.