Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.217 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán ngay căn shophouse Thanh Long Bay, 2 tầng, giá 6,5 tỷ tại Hàm Thuận Nam - Bình Thuận

      6.5 tỷ 108 m2 60,19 triệu/m2
      Đô thị biển liên kế TP. Tp Hồ Chí Minh.Thanh Long Bay - Kê Gà - Bình Thuận. Dự án thí điểm kinh tế đêm đầu tiên tại Bình Thuận.Mình kẹt tiền cần kiếm...
      Dự án Thanh Long Bay, Đường 719B, Xã Tân Thành, Hàm Thuận Nam, Bình Thuận

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất 180 m2, mặt tiền 6m tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 180 m2 30,56 triệu/m2
      Chủ gửi cần bán mảnh đất biển Hà My 6x30m, tổng 180m, MT đường 13m5, vị trí đẹp, thuận lợi về đầu tư, thương mại, hotel,... Hướng Bắc, biển đẹp.Vị trí: Khu...
      Khu biển Hà My, Hà My Đông A, Phường Điện Dương, Điện Bàn, Quảng Nam

      Sở hữu ngay đất 1 m2, mặt tiền 25m tại Huyện Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 1 m2 6500 triệu/m2
      Cần tiền bấn gấp, giá rẻ bất ngờ chỉ 5 tr / m2.* miếng đất nằm ngay MT đường nhựa, xung quanh đầy đủ tiện ích.* DT 1.269m2 có sẵn 200m2 thổ cư, đc chuyển...
      Thị trấn Nam Ban, Lâm Hà, Lâm Đồng

      Bán 2600m thực tế 3000m giá 5 tỷ đất 49 năm hoàn thiện hồ sơ .Cho thuê 4500m giá 1tr/m/ năm ký 10 .

      5 tỷ 3 m2 1666,67 triệu/m2
      Bán 2600m thực tế 3000m giá 5 tỉ đất 49 năm hoàn thiện hồ sơ . Cho thuê 4500m giá 1tr/m/ năm ký 10 năm hoặc hơn.hai mảnh sát nhau có thể sử lên 7000m.Vị...
      Đường 38, Thị trấn Hòa Mạc, Duy Tiên, Hà Nam

      Cần bán gấp căn hộ Khu đô thị Vinhomes Central Park (Vinhomes Tân Cảng), 2 phòng ngủ

      5.1 tỷ 75 m2 68 triệu/m2
      - Kết cấu DT: 2 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh, 1 logia. - DT: 75m2. - chung cư 2 phòng ngủ sở hữu vĩnh viễn giá mềm nhất thời điểm hiện...
      Dự án Vinhomes Central Park, Điện Biên Phủ, Phường 22, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Chánh Hưng Giai Việt , 4 phòng ngủ, 315 m2, giá 6,99 tỷ

      6.99 tỷ 315 m2 22,2 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư Chánh Hưng Giai Việt Penthouse Căn Thông Tầng , 854-856 Tạ Quang Bửu, P. 5 Q. 8,DT 389 mét vuông, 4 PN, 4  toilet,...
      Dự án Chánh Hưng Giai Việt, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Căn hộ De La Sol, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 6,87 tỷ tại Quận 4

      6.87 tỷ 82 m2 83,79 triệu/m2
      Delasol chung cư hạng sang 2 phòng ngủ View nội khu tầng 8, toạ lạc tại vị trí siêu đắc địa, MT đường Tôn Thất Thuyết Q4- 5 ph đến Bitexco Q. 1- 10...
      Dự án De La Sol, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ Khu căn hộ Sunrise City, 4 phòng ngủ, 165 m2, giá 6,95 tỷ tại Quận 7

      6.95 tỷ 165 m2 42,13 triệu/m2
      * So hot, Sunrise City 4 phòng ngủ - 162 m2, căn hộ góc giá rẻ hơn căn khác cùng DT đến 1 tỉ.* 162 m2, nhà cơ bản, thiết kế 4  phòng ngủ,...
      Dự án Sunrise City, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ Căn hộ One Verandah, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 5,8 tỷ tại Quận 2

      5.8 tỷ 80 m2 72,5 triệu/m2
      One Verandah 2 PN 80 mét vuông chỉ khoảng 2tỉ nhận nhà.DT: 80 mét vuông.Giá niêm yết: 5.8 tỉ (chưa bao gồm thuế giá trị gia tăng).Chỉ TT...
      Dự án One Verandah Mapletree, Đường Bát Nàn, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Bán nhanh căn hộ chung cư Căn hộ One Verandah, 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 5,5 tỷ tại Quận 2

      5.5 tỷ 81 m2 67,91 triệu/m2
      Thông tin chung cư:- căn hộ góc 2 phòng view sông siêu đẹp.- DT lên đến 81 mét vuông.- đầy đủ nội thất cao cấp nhập khẩu.- giá 5.5 tỉ bao hết...

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes Golden River Ba Son, 1 phòng ngủ, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 50 m2 130 triệu/m2
      Khách Gửi hàng căn hộ chung cư Vinhome Bason.Đang có hd thuê 16 tr.View nhìn cầu bason, sông HCM.Toà A1.giá 6,5 tỉ công chứng sang tên.Thuế bên nào bên...
      Dự án Vinhomes Golden River Ba Son, Phố Tôn Đức Thắng, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn The Metropole Thủ Thiêm, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 6,33 tỷ tại Quận 2

      6.33 tỷ 50 m2 126,6 triệu/m2
      Quí Ngọc chuyên Metropole. Văn phòng ngay dự án xem nhà 24/24.Giỏ hàng 1 phòng ngủ Metropole hiện đang có 40 bán, trong đó top 5 căn tốt nhất:1. Tầng...
      Dự án The Metropole, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà xưởng 182m2 ngang 8m MT Đông Thạnh, Hóc Môn 6.5 tỷ - dòng tiền cho thuê 12tr

      6.5 tỷ 182 m2 35,72 triệu/m2
      Cần bán nhà xưởng 8x24m, MT Đông Thạnh, Hóc Môn 6.5 tỉ - dòng tiền cho thuê 12tr.+ Vị trí: MT đường 10m gần chợ Đông Thạnh, Bùi Công Trừng, Trịnh Thị Dối,...
      Đường Đông Thạnh, Xã Đông Thạnh, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán kho mini mặt tiền Lô 2 Ấp 6, X. Lê Minh Xuân, H. BC, TP. HCM

      5.5 tỷ 150 m2 36,67 triệu/m2
      Chú cần bán kho mini MT lô 2 ấp 6 X. Lê Minh Xuân, H. Bình Chánh!Đường xe tải 10 tấn.DT: 6,5x24m (150m2) xây full.giá: 5,5 tỉ thỏa thuận ít.gọi ngay: 0899...
      Đường Lô 2, Xã Lê Minh Xuân, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh shophouse Khu căn hộ D-Vela, 2 tầng, 130 m2, giá 5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 130 m2 38,47 triệu/m2
      Kẹt tiền Cần bán ngay nhà phố thương mại D-Vela - Có sẵn HĐ thuê dài hạn.- đc: 1177 Huỳnh Tấn Phát, Phú Thuận, Q. 7, Tp Sài Gòn.- DT: 130 mét ...
      D-Vela, 1177, Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      GIẢM SỐC 7TY GIỜ BÁN CÒN 6.2TY - Nhà xưởng 1 trệt 2 lầu kiên cố, sát khu công nghiệp Sóng Thần 1

      6.2 tỷ 220 m2 28,19 triệu/m2
      GIẢM SỐC 7TY GIỜ BÁN CÒN 6.2TY Bán nhà xưởng 1 trệt 2 lầu kiên cố _ Khu phố Thống Nhất 2 , Dĩ An , sát KCN Sóng Thần 1 ._ Đường rộng 6m DT : 220m , ngang...
      Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu ngay nhà phố shophouse Làng Việt Kiều Quốc tế Hải Phòng, giá 6,59 tỷ tại Lê Chân

      6.59 tỷ 0 m2
      - Làng Việt Kiều cách TTTM Aeon Mall, BV Vinmec, Y Học Biển, trường quốc tế Dewey từ 3 - 5' lái xe.- Có công viên vườn dạo, TTTM, hạ tầng giao thông đồng...
      Dự án Làng Việt Kiều Hải Phòng, Phố Khúc Thừa Dụ, Phường Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng

      Bán biệt thự nghỉ dưỡng xã Thạnh Đức, huyện Bến Lức

      6.2 tỷ 2 m2 3100 triệu/m2
      Chủ cần bán ngay 2.100 mét vuông đất lúa đất vườn đất NTHS tại Thạnh Đức - Bến Lức - Long An trong đó có sẵn 2 ngôi nhà phong cách Tân Cổ Điển đẹp...
      Đường Nguyễn Hữu Trí, Xã Thạnh Đức, Bến Lức, Long An

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.