Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.217 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán shophouse Khu đô thị Centa City, 3 tầng, 90 m2, giá 6,8 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.8 tỷ 90 m2 75,56 triệu/m2
      Chính sách ưu việt cho 15 kh đầu tiên.Chỉ 2 tỉ xxx sở hữu ngay view sông, view công viên centa vsip TP Từ Sơn.Chính thức nhận giữ chỗ thiện chí quỹ ngôi ...
      Dự án Centa City, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán nhanh nhà phố - shophouse Khu đô thị Centa City, giá 6,8 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.8 tỷ 90 m2 75,56 triệu/m2
      Tại đại đô thị vSIP Bắc Ninh.Đừng bỏ lỡ! Cách Long Biên 10 ph - Giá chỉ 60tr/ mét vuông - Nhận nhà ngay - sổ hồng.Lần đầu tiên chào bán 30 căn nhà ...

      Cần bán ngay shophouse Khu đô thị Centa City, 3 tầng, 90 m2, giá 6,8 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.8 tỷ 90 m2 75,56 triệu/m2
      Sở hữu một căn nhà phố thương mại view sông chỉ với 6,8 tỉ Việt Nam đồng?! Cạnh Ninh hiệp, Long Biên.Chuẩn bị 3 tỉ, NH hỗ trợ số còn lại và miễn lãi...

      Sở hữu shop house 3 tầng, 100 m2, giá 5,55 tỷ tại Phường 4 - Vị Thanh - Hậu Giang

      5.55 tỷ 100 m2 55,5 triệu/m2
      DIC Victory City Hậu Giang.Đ/C: PTM 04 - ĐL Võ Nguyên Giáp - P. 4 - TP Vị Thanh - Hậu Giang.Đối diện tỉnh ủy Hậu Giang và Vincom.Tổng quan dự án:- Vị trí dự...
      Dự án DIC Victory City, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường 4, Vị Thanh, Hậu Giang

      Cần bán nhà phố - shophouse 3 tầng, 177 m2, giá 6,19 tỷ tại Phường 4 - Vị Thanh - Hậu Giang

      6.19 tỷ 177 m2 34,98 triệu/m2
      TP chiến thắng - Gia tăng phồn thịnh.------------------------------------------------CĐT: Tập đoàn DIC.đc: P. 4, TP Vị Thanh, tỉnh Hậu Giang.Loại hình dự...

      Sở hữu shophouses 4 tầng, 81 m2, giá 5,4 tỷ tại Phường Tuần Châu - Hạ Long - Quảng Ninh

      5.4 tỷ 81 m2 66,67 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà phố thương mại.Vị trí: Phố đi bộ Paradise Walking_Cảng tàu quốc tế Tuần Châu Quảng Ninh.Căn shop nằm ngay ngã 3 điểm đón khách...
      Dự án KĐT Cảng Ngọc Châu, Phường Tuần Châu, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố shophouse 4 tầng, 132 m2, giá 6,2 tỷ tại Hạ Long - Quảng Ninh

      6.2 tỷ 132 m2 46,97 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn shop 2 MT ngay đường đôi bến đón khách Âu tàu Cảng tàu khách Quốc tế Tuần Châu.Vị trí: Đường đôi_Khu Cảng tàu Tuần Châu, P. Tuần Châu,...

      Chuyển nhượng căn hộ 2 phòng ngủ, 97 m2, giá 5 tỷ tại Phường Bãi Cháy - Hạ Long - Quảng Ninh

      5 tỷ 97 m2 51,55 triệu/m2
      Chính chủ - Bán hoặc cho thuê chung cư hướng biển căn hộ góc tòa B ở hoặc tự cho thuê.- DT thông thuỷ 97m2 tầng cao.- căn hộ góc hiếm người bán, logia...
      Đường Đại Lộ Marine, Phường Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán nhà chung cư Khu căn hộ Imperia An Phú, 3 phòng ngủ, 131 m2, giá 5,95 tỷ tại Quận 2

      5.95 tỷ 131 m2 45,42 triệu/m2
      Thông tin chung cư bán:DT: 131 mét vuông, 135 mét vuông: 1 phòng khách, 3 PN lớn, 2  phòng vệ sinh và kho chứa đồ...giá: 5.95 tỉ.Tiện...
      Dự án Imperia An Phú, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ Chung cư Galaxy 9, 3 phòng ngủ, 122 m2, giá 6,4 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      6.4 tỷ 122 m2 52,46 triệu/m2
      bán ngay Galaxy 9 view Bitexco tầng cao, nhành sạch đẹp.DT: 122m2 gồm 3 PN, phòng khách và 3 WC.Giá: 6,4 tỉ, SHR trao tay.liên hệ ngay: 0983 568 *** gặp...
      Dự án Galaxy 9, Đường Nguyễn Khoái, Phường 2, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 5,15 tỷ tại Quận 2

      5.15 tỷ 70 m2 73,58 triệu/m2
      Những a/c có trẻ nhỏ thì không thể lướt qua chung cư 2 phòng ngủ - 2 toilet rộng 70 mét vuông này nha. Giá siêu tốt chỉ 5.15 tỉ lại bao cả...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư Chung cư Garden Gate, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 5,5 tỷ tại Phú Nhuận

      5.5 tỷ 85 m2 64,71 triệu/m2
      Bán chung cư Garden Gate, nằm trên MT đường Hoàng Minh Giám, P. 9, Q. Phú Nhuận, khu nhiều tiện ích, nhiều căn hộ chung cư, dân trí cao, giao thông...
      Dự án Garden Gate, Đường Hoàng Minh Giám, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư Khu căn hộ The Everrich Infinity, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 71 m2 83,1 triệu/m2
      Minh sang Vinhome ở nên cần bán lại căn hộ chung cư Everrich Infinity Q. 5.Thiết kế 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh, tặng lại nội thất đẹp sang...
      Dự án The Everrich Infinity, Đường An Dương Vương, Phường 4, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 5,3 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      5.3 tỷ 75 m2 70,67 triệu/m2
      * Vị trí: Nằm ở trung tâm Phú Mỹ Hưng trên trục đường Nguyễn Lương Bằng, P. Tân Phú, Q. 7, TP. TP.HCM.* Tiện ích: Hồ bơi trong nhà biệt, khu vui chơi trẻ...
      Dự án The Ascentia, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư Khu căn hộ Happy Valley, 3 phòng ngủ, giá 5,55 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      5.55 tỷ 0 m2
      Cần bán căn hộ chung cư Happy Valley - Phú Mỹ Hưng, 3 PN.- DT 99,9 m2.- 3 PN, 2  nhà vệ sinh.- Nhà có nội thất.- View thoáng mát, yên tính, an ...
      Dự án Happy Valley, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ Khu căn hộ Star Hill, 2 phòng ngủ, 133 m2, giá 6,3 tỷ tại Quận 7

      6.3 tỷ 133 m2 47,37 triệu/m2
      Hàng ngộp.bán ngay bán rẻ hơn thị trường 400 tr căn hộ thông tầng thông tầng Star Hill, Phú Mỹ Hưng.- DT 133 mét vuông, thiết kế 2 phòng ...
      Dự án Star Hill, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư Khu căn hộ Masteri An Phú , 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 5,5 tỷ tại Quận 2

      5.5 tỷ 74 m2 74,33 triệu/m2
      căn hộ chung cư có DT 74 mét vuông với thiết kế 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh. Tầng cao cùng vị trí góc đảm bảo riêng tư, yên tĩnh và...
      Dự án Masteri An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ Khu căn hộ Sunrise City, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 5,3 tỷ tại Quận 7

      5.3 tỷ 110 m2 48,19 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp căn Sunrise City Q. 7, ngay khu HimLam.- 110 mét vuông, 3 PN, 2 toile, bếp và phòng khách rộng.- Nhà nội thất đầy đủ, view...
      Dự án Sunrise City, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá