Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.217 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị Vinhomes SkyLake, 3 phòng ngủ, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 106 m2 52,84 triệu/m2
      phòng KD vin: Quỹ hàng tốt nhất vin Skylake - Full 1800 căn hộ chung cư sang nhượng lại.phòng KD vin Skylake Phạm Hùng: 0933 786 ***.* Quỹ căn...
      Dự án Vinhomes Skylake, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Masteri An Phú , 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 5,26 tỷ

      5.26 tỷ 73 m2 72,06 triệu/m2
      DT: 73 m, 2 PN.Nội thất hoàn thiện, đẹp như ảnh.Thích hợp để đầu tư hoặc để ở đều đc.Giá sang nhượng 5,26 tỉ bao thuế, phí bên bán.- Cam kết làm việc chính...
      Dự án Masteri An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư Khu căn hộ Cảnh Viên 2, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 6 tỷ tại Quận 7

      6 tỷ 120 m2 50 triệu/m2
      Cần bán nhanh cắt lỗ sâu 900tr cho anh/chị thiện chí mua giá 6 tỉ tặng ô đậu oto tặng nội thất đầy đủ như hình. Cam đoan tin thật 100 phần trăm...
      Dự án Cảnh Viên 2, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ The Sun Avenue, 3 phòng ngủ, 109 m2, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 109 m2 48,63 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ cao cấp The Sun Avenue.DT: 109 m - 5ty050 (còn thỏa thuận) giá siêu mềm nhất thị trường.Giá/m2: 51,38 tr/m.Số PN: 3 phòng.Số...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu phức hợp Hado Centrosa Garden, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 80 m2 80 triệu/m2
      Cần tiền cho con đi du học nên cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, DT 87 mét vuông tại Hà Đô Centrosa Q. 10.Tầng trung - view nội khu...
      Dự án HaDo Centrosa Garden, 200 Đường 3/2, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Biệt thự vườn nghỉ dưỡng 1000m2 thổ cư

      5.5 tỷ 1 m2 5500 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhà vườn nghỉ dưỡng view cực đẹp.DT hơn 1000m2 - full thổ cư.20x45 nở hậu 26m pháp lí SHR mua bán sang tên trong ngày.1/ ngắn 100m lục...
      Đường Lục Viên, Xã Mỹ Hạnh Bắc, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu ngay shophouse 1 tầng, 120 m2, giá 6,6 tỷ tại Đường Trường Lưu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      6.6 tỷ 120 m2 55 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn nhà phố thương mại vừa ở vừa KD, sở hữu lâu dài.Ngang 6m * dài 10m, 1 trệt 1 lầu, tại tầng một toà nhà, view hồ bơi. DT 120m2.giá:...
      Dự án MT Eastmark City, Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn Khu phức hợp Indochina Riverside Towers, 2 phòng ngủ, 110 m2, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 110 m2 50 triệu/m2
      Rao bán căn 2 phòng ngủ tuyệt đẹp tầng cao Indochina Riverside Tower.DT: 110m2.căn hộ chung cư vừa đc hoàn thiện nội thất mới gần như 99 phần ...
      Dự án Indochina Riverside, Đường Bạch Đằng, Phường Bình Hiên, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán nhà xưởng gần 1.000m2 xã Hố Nai 3, huyện Trảng Bom, tỉnh Đồng Nai, có bình điện

      5.6 tỷ 936 m2 5,99 triệu/m2
      Bán nhà xưởng gần 1.000m2 xã Hố Nai 3, huyện Trảng Bom, tỉnh Đồng Nai.- DT: 936m2 (17x56m).- Xưởng xây dựng kiên cố, có bình điện 250KVA sử dụng chung cho 2...
      Xã Hố Nai 3, Trảng Bom, Đồng Nai

      Sở hữu shophouse 3 tầng, 210 m2, giá 5,3 tỷ tại Xã Bảo Yên - Thanh Thủy - Phú Thọ

      5.3 tỷ 210 m2 25,24 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn nhà phố thương mại dự án Wyndham Thanh Thuỷ. Dự án đã đi vào vận hành. LN thuần tối thiểu 1 tháng 25 - 30tr.Thông tin căn nhà phố ...
      Dự án Wyndham Thanh Thủy, Xã Bảo Yên, Thanh Thủy, Phú Thọ

      Cần bán shophouse 3 tầng, 99 m2, giá 5,5 tỷ tại Thị xã Hương Thủy - Thừa Thiên Huế

      5.5 tỷ 99 m2 55,56 triệu/m2
      Em có quỹ căn ngoại giao nhà phố thương mại BGI Topaz Dowtown ngay cạnh Aeon Mall Huế sắp khai trương:- nhà phố thương mại DT 99 - 210 mét vuông...
      Dự án BGI Topaz Downtown, Thị xã Hương Thủy, Thừa Thiên Huế

      Chuyển nhượng căn nhà phố shophouse 4 tầng, 100 m2, giá 5,1 tỷ tại Sa Pa - Lào Cai

      5.1 tỷ 100 m2 51 triệu/m2
      Bán hotel mini 4 tầng Phố Mây Sapa City Cloud đối diện toà căn hộ chung cư nghỉ dưỡng 13 tầng Irista Hill.Vị trí cực kỳ đẹp:- Cách trung tâm TX Sapa chỉ...
      Dự án SaPa City Clouds , Đường Điện Biên Phủ, Phường Phan Si Păng, Sa Pa, Lào Cai

      Bán nhà phố - shophouse 4 tầng, 100 m2, giá 5,5 tỷ tại Đường Điện Biên Phủ - Sa Pa - Lào Cai

      5.5 tỷ 100 m2 55 triệu/m2
      Tên dự án: Sapa City Cloud.CĐT: Công ty CP đầu tư và quản lý BĐS G5.Số lượng: 20 lô.DT: 100m - 125m - 156 mét vuông MT 5m.giá: 35 - 37tr/ mét ...

      Bán gấp đất 6 m2, mặt tiền 60m tại Xã Lộc Hưng - Trảng Bàng - Tây Ninh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 6 m2 833,34 triệu/m2
      Cần bán nhanh miếng đất 6300 mét vuông, (60x110m) tại P. Lộc Hưng, TX Trảng Bàng, Tây Ninh, giáp ranh Củ chi, TP. Sài Gòn. Mặt 60m đường dân sinh,...
      Xã Lộc Hưng, Trảng Bàng, Tây Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất sổ riêng 120 m2, mặt tiền 6m tại Hạ Long - Quảng Ninh, giá 5,28 tỷ

      5.28 tỷ 120 m2 44 triệu/m2
      Tôi cần bán đất phân lô ở khu sân bóng Thẩm Gia Cao Xanh, P. Cao Xanh, Hạ Long:DT: 120m2, MT: 6m. Hướng: hướng Đông Nam quay Sân Bóng Thẩm Gia.Vị trí: Gần...
      Phường Cao Xanh, Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán căn chung cư Vinhomes Smart City, 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 5,77 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      5.77 tỷ 80 m2 72,13 triệu/m2
      liên hệ ngay cho em HỒ PHƯƠNG khi anh/chị có nhu cầu tìm hiểu căn hộ chung cư tại đây qualiên hệ ngay ( zalo , fb , 0899 857 ***DÀNH CHO KH THÍCH SỰ...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Sunrise City, 2 phòng ngủ, 97 m2, giá 5,1 tỷ tại Quận 7

      5.1 tỷ 97 m2 52,58 triệu/m2
      Chủ cần tiền gấp ngộp NH gửi bán căn hộ chung cư căn hộ chung cư Sunrise North Q7.97m2 - 2 phòng ngủ - 2 toilet - 1P kho + loyal đầy đủ ...
      Dự án Sunrise City, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán xưởng MT đường nhựa xã Tân Thạnh Đông, Củ Chi

      5.8 tỷ 433 m2 13,4 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền bán nhanh xưởng MT đường nhựa xã Tân Thạnh Đông Củ Chi.DT 13m x 33m xây dựng ngôi nhà 5 x 20m. 1 trệt 1 lầu 1 sân thượng có hoàn công đầy đủ...
      Đường Nguyễn Kim Cương, Xã Tân Thạnh Đông, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.