Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.217 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 81 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hương Hải Thiền Sư, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 81 m2 69,14 triệu/m2
      Gia đình tôi chuyển công tác cần bán gấp ngôi nhà 4 tầng Mt Hương Hải Thiền Sư - An Hải bắc - Sơn TràDiện tich : 81m2Ngang : 5mNhà : 4 tầng 4 PN , 3...
      Đường Hương Hải Thiền Sư, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay căn shophouse Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, giá 7 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      7 tỷ 150 m2 46,67 triệu/m2
      Bán sàn văn phòng thương mại bìa đỏ lâu dài DT từ 137 - 1000 mét vuông giá từ 45tr/ mét vuông.- Vị trí: Tòa N02 dự án GoldSeason 47 Nguyễn...
      GoldSeason, 47, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn Căn hộ Sunwah Pearl, 1 phòng ngủ, 56 m2, giá 5,3 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      5.3 tỷ 56 m2 94,65 triệu/m2
      giá: 5,3 tỉMã căn: WH.**.03- DT căn hộ chung cư: 55  mét vuông- Số PN: 1 PN- Hướng logia: hướng Tây Bắc- Đang có sẵn HĐ thuê nhà 23tr/thángNằm...
      Dự án Sunwah Pearl, Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư Mỹ Viên, 3 phòng ngủ, 215 m2, giá 7 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      7 tỷ 215 m2 32,56 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư penthouse trên trục đường Nguyễn Lương Bằng.Lầu 9.- DT: 215  mét vuông, 3 phòng và 2  phòng vệ sinh.- Có ô đậu xe riêng.
      Dự án Mỹ Viên, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ Chung cư Central Plaza - 91 Phạm Văn Hai, 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 97 m2 52,58 triệu/m2
      Cần bán căn hộ Central Plaza, đường Phạm Văn Hai, P. 3, Q. Tân Bình, đối diện Chợ Phạm Văn Hai.DT: 97 mét vuông, gồm 3 PN, 2 phòng tắm và 1 phòng...
      Dự án Central Plaza, Đường Phạm Văn Hai, Phường 3, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư The Infiniti at Riviera Point, 2 phòng ngủ, 105 m2, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 105 m2 53,34 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư tầng 6, tháp 6 căn hộ The View - Riviera Point, DT 105 mét vuông, thiết kế 2 phòng ngủ + 1 phòng làm việc...
      Dự án The View Riviera Point, Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư 2 phòng ngủ, 101 m2, giá 5,2 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.2 tỷ 101 m2 51,49 triệu/m2
      Chuyên và nắm giỏ hàng nhiều căn giá siêu mềm The Vista An Phú 2 phòng ngủ - 3 phòng ngủ - 4 phòng ngủ:* 2  phòng ngủ*.-...
      Dự án The Vista An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 2 phòng ngủ, giá 7 tỷ

      7 tỷ 87 m2 80,46 triệu/m2
      Hình ảnh thật 100 phần trăm - không đăng tin ảo - Công ty đại lý chuyên cung cấp dịch vụ môi giới - tư vấn bất động sản cao cấp nhất - uy tín!Công...
      Dự án Diamond Island, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư Căn hộ De La Sol, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 6,08 tỷ tại Quận 4

      6.08 tỷ 76 m2 80 triệu/m2
      Mua ngay căn hộ chung cư 2 - 3 phòng ngủ De La Sol - CK TT nhanh 10 phần trăm; CK thêm 1 phần trăm đối với KH đang sở hữu căn hộ ...
      De La Sol, 1, Đường Tôn Thất Thuyết, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Hùng Vương Plaza, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 6 tỷ

      6 tỷ 130 m2 46,16 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ Parkson Hùng Vương, có 03 PN, 03 nhà tắm, 02 logia và khu bếp phòng khách rộng. DT 130m, full nội thất, mới hoàn toàn, người mua...
      Dự án Hùng Vương Plaza, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 89 m2 76,41 triệu/m2
      Thông tin chung cư cần bán nhanh:- 2  phòng ngủ: DT 89 m2.- giá bán không đàm phán: 6.8 tỉ all in (trừ lại 5 phần trăm sổ hồng riêng cho...
      Dự án Diamond Island, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, 101 m2, giá 5 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 101 m2 49,51 triệu/m2
      Rổ hàng bán căn hộ chung cư 2 3 4  phòng ngủ, duplex thông tầng dự án The Vista An Phú cuối tháng 10:* 2  phòng ngủ, The Vista An Phú bán.-...

      Sở hữu ngay căn hộ Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 2 phòng ngủ, 87 m2, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 87 m2 73,57 triệu/m2
      * Không đăng tin ảo - Tin như nào hình thật đính kèm y như vậy - Cam kết giỏ hàng full tốt nhất thị trường Tp Hồ Chí Minh, Thủ Đức.* Công ty cung cấp...
      Dự án Diamond Island, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán shophouses 3 tầng, 85 m2, giá 6,77 tỷ tại Đường Lê Hoàn - Hòa Phú - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      6.77 tỷ 85 m2 79,65 triệu/m2
      Chưa tới 400 tr, sở hữu ngay ngôi nhà phố 3 tầng Artisan Park, 5 phần trăm ký HĐMB, tại TPMBD.Thông tin sp:- DT: 85m2 (5*17).- DT sàn: 197.6 m2.-...
      Dự án Artisan Park, Đường Lê Hoàn, Phường Hòa Phú, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán ngay chung cư Khu đô thị Ecopark, 3 phòng ngủ, giá 6,35 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6.35 tỷ 0 m2
      căn hộ chung cư 3 phòng ngủ + 2 toilet, toà L2 - dự án The Landmark - tòa tháp biểu tượng của KĐT Ecopark.- Đặc biệt căn hộ chung cư có...
      Dự án Khu đô thị Ecopark, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhanh shophouse 4 tầng, 100 m2, giá 5,6 tỷ tại Huyện Sa Pa - Lào Cai

      5.6 tỷ 100 m2 56 triệu/m2
      - SAPA CITY CLOUDS - hotel MINI TRUNG TÂM SAPA- Có thể KD luôn, LN 12 phần trăm/ năm- SIÊU PHẨM ĐẦU TƯ - GIÁ TRỊ BỀN VỮNG - GIÁ TRỊ AN CƯ - giá TRỊ...
      Dự án SaPa City Clouds , Thị xã Sa Pa, Lào Cai

      Sở hữu nhà phố thương mại 4 tầng, 100 m2, giá 5 tỷ tại Đường Điện Biên Phủ - Sa Pa - Lào Cai

      5 tỷ 100 m2 50 triệu/m2
      Ngày 28/10/2023 chính thức có 1 siêu phẩm tại SaPa trên thị trường bất động sản.- Đếm ngược 6 ngày event ra mắt nhà phố thương mại shophouse SaPa LN...
      Dự án SaPa City Clouds , Đường Điện Biên Phủ, Phường Phan Si Păng, Sa Pa, Lào Cai

      Cần bán ngay căn liền kề Nova World, 2 tầng, 160 m2, giá 5,5 tỷ tại Phan Thiết - Bình Thuận

      5.5 tỷ 160 m2 34,38 triệu/m2
      Nhà thật, giá thật. Đăng là có.- bán gấp biệt thự 160 mét vuông vị trí khu 3 Florida 1, kế hồ bơi, cluphouse.- Đông Bắc (hướng Biển).- Đã nhận nhà:...
      Dự án NovaWorld Phan Thiết, Đường Lạc Long Quân, Xã Tiến Thành, Phan Thiết, Bình Thuận

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.