Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.217 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Sở hữu ngay nhà phố shophouse Khu đô thị Waterpoint, 3 tầng, giá 5,6 tỷ tại Bến Lức - Long An

      5.6 tỷ 90 m2 62,23 triệu/m2
      Cần bán nhà phố thương mại shophouse trục 16m dự án Waterpoint 1 trệt 1 lửng 1 lầu 1 sân thượng.- DT: 6*15m.- giá: 5.6 tỉ full.- Nằm kế trường học, nhà...
      Dự án Waterpoint, Đường Tỉnh lộ 824, Xã An Thạnh, Bến Lức, Long An

      Cần bán nhanh shop house 5 tầng, 127 m2, giá 6,8 tỷ tại Thái Nguyên - Thái Nguyên

      6.8 tỷ 127 m2 53,55 triệu/m2
      Căn nhà phố thương mại shophouse góc ngay tháp đồng hồ, vị trí trung tâm nhất với 2 mặt đường đường 40m, thuận tiện KD và cho thuê.Nhà có diễn tích đất...
      Dự án KĐT Danko City, Đường Quốc lộ 1B, Xã Cao Ngạn, Thái Nguyên, Thái Nguyên

      Cần bán ngay nhà phố - shophouse 4 tầng, 100 m2, giá 5,2 tỷ tại Sa Pa - Lào Cai

      5.2 tỷ 100 m2 52 triệu/m2
      Với giá chỉ 5,2 tỉ sở hữu ngay căn nhà phố thương mại 4 tầng tại Sapa, vừa KD buôn bán vừa cho thuê phòng sinh lời cực tốt.* Vị trí đẹp nhất Sapa.- Cách...
      Dự án SaPa City Clouds , Đường Điện Biên Phủ, Phường Phan Si Păng, Sa Pa, Lào Cai

      Cần bán ngay nhà phố thương mại shophouse 4 tầng, 100 m2, giá 5,6 tỷ tại Sa Pa - Lào Cai

      5.6 tỷ 100 m2 56 triệu/m2
      Chỉ 5,6 tỉ - Sở hữu hàng hiếm nhà phố thương mại shophouse 4 tầng tại trung tâm TX Sapa.- SỐ Lượng chỉ duy nhất có 20 lô bìa đỏ lâu dài từng lô.- Bàn...
      SaPa City Clouds , 785, Đường Điện Biên Phủ, Phường Phan Si Păng, Sa Pa, Lào Cai

      Sở hữu nhà phố 3 tầng, 85 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hồ Tùng Mậu - Liên Chiểu, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 85 m2 64,71 triệu/m2
      Siêu phẩm sập hầm Hòa Minh.Mô tả:Nhà 2,5 tầng 3 phòng ngủ đầy đủ nội thất.Nhà kết cấu kiên cố, móng băng có thể xây dựng lên tầng 3.Đang cho thuê...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Chân - Sơn Trà, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 80 m2 66,25 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà đang ở 2 tầng đường Lê Chân, P. An Hải Bắc, Q. Sơn Trà, vị trí khu dân trí cao, an ninh đảm bảo, cách khán đài pháo hoa chưa đến 300m,...
      Đường Lê Chân, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 3 tầng, 81 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hương Hải Thiền Sư, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 81 m2 66,67 triệu/m2
      Hạ giá bán nhanh ngôi nhà 3 tầng kiên cố nằm trên MT đường 7m5 rộng rãi thông dài Hương Hải Thiền Sư cách trường Tiểu La chỉ 50m, sát trung tâm văn hóa...
      Đường Hương Hải Thiền Sư, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 2 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tân Phú 2 - Sơn Trà, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 80 m2 65 triệu/m2
      Thông tin nhà bán:DT: 80m2 MT 5m, Tây Bắc.Xây dựng kiên cố 2 tầng gồm 4  phòng ngủ, 2 toilet.Vị trí: Đường Tân Phú 2, nhà đối diện công viên...
      Đường Tân Phú 2, Phường Mân Thái, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà mặt phố 139 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Lương Bằng - Liên Chiểu, giá 5,55 tỷ

      5.55 tỷ 139 m2 39,93 triệu/m2
      - DT 139 mét vuông (ngang 6m8).- Đông Bắc.- Đường Nguyễn Lương Bằng 33m.- Đang cho thuê 11tr/tháng.contact:Công ty CP bất động sản DaNa World.B2 -...
      Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà mặt phố 3 tầng, 72 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hưng Hóa - Hải Châu, giá 5 tỷ

      5 tỷ 72 m2 69,45 triệu/m2
      + DT đất: 72m2 (5x14.5).+ Kết cấu: 3 tầng 3 mê bao gồm 3 PN, 3 phòng vệ sinh, phòng khách phòng thờ.+ Vị trí: Gần Lê Thanh Nghị, Phan Đăng Lưu, THPT...
      Đường Hưng Hóa 6, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán gấp căn nhà mặt phố 4 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Ngô Huy Diễn - Cẩm Lệ, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 0 m2
      Bán ngôi nhà rẻ nhất Đảo 1 Hòa Xuân 4 tầng MT đường Ngô Huy Diễn, qua cầu Hòa Xuân rẻ trái là vào 100m là đến, khu vực toàn cán bộ văn minh yên tĩnh, nhiều...
      Đường Ngô Huy Diễn, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Chân - Sơn Trà, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 80 m2 66,25 triệu/m2
      Thời điểm này rất thích hợp mua để ở giá mềm.- Vị trí nằm đoạn gần Đỗ Anh Hàn, Cách biển 1.5  kilomet, gần chợ An Hải Bắc và chợ Nại Hiên Đông. Khu...
      Đường Lê Chân, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà phố 3 tầng, 55 m2, mặt tiền 7m tại Đường An Thượng 24 - Ngũ Hành Sơn, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 55 m2 96,37 triệu/m2
      + Nhà mặt phố An Thượng 24, cạnh khu phố sầm uất Châu Thị Vĩnh Tế.+ Thiết kế: Nhà 3 tầng còn mới - 3 PN, 3  nhà vệ sinh, phòng khách lớn, phòng thờ,...
      Đường An Thượng 24, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà mặt phố 3 tầng, 200 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Nam tại Dương Kinh, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 200 m2 26,5 triệu/m2
      Bán độc quyền căn nhà gần ngã ba Đa Phúc..- DT mặt bằng 200m2 - Ngang 6m.- DTXD: 150m2 x 3 tầng.- Thiết kế: 2 phòng khách, 2 bếp, 1 phòng ăn, 6 PN,...
      Đường 361, Phường Đa Phúc, Dương Kinh, Hải Phòng

      Sở hữu nhà mặt phố 4 tầng, 89 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Biên Hòa, giá 5,69 tỷ

      5.69 tỷ 89 m2 63,94 triệu/m2
      Bán nhà phố KD trục N1 trục đường lớn nhất khu dân cư P. Bửu Long, Biên Hoà. Giá giảm còn: 5tỷ690tr.--------------------------------------- DT: 4,5 X 20...
      Đường N1, Phường Bửu Long, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nhà phố 3 tầng, hướng Tây - Nam tại Phố Bà Triệu - Phương Sài - Nha Trang, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 0 m2
      Bán nhà 3 tầng 1 tum MT KD đường Bà tr, TTTP Nha Trang chỉ 5 tỉ 8.- Hiện trạng nhà 3 tầng 1 tum, gồm 3 phòng ngủ, 2 WC, 1 phòng thờ.- DT:...
      Phố Bà Triệu, Phường Phương Sài, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nhà phố 4 tầng, hướng Tây - Nam tại Đường Phương Sài - Nha Trang, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 0 m2
      Bán nhà 4 tầng MT đường Phương Sài, TTTP Nha Trang chỉ 6 tỉ 5.- Hiện trạng nhà 4 tầng gồm 5 PN, 5 WC, sân thượng + sân trước rộng để xe thoải mái.- Nhà nằm...
      Đường Phương Sài, Phường Phương Sài, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhà mặt tiền 2 tầng, 73 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Đường Lý Bôn, giá 6,94 tỷ

      6.94 tỷ 73 m2 95 triệu/m2
      MT rộng 4,3m, vỉa hè rộng 5m. bìa đỏ chính chủ, Giá 95.000.000 đồng/m2. DT sổ 72,1m2. gọi ngay để xem nhà Giá: 95 tr / m2 DT: 73 m2.đc TS: 86 Đường Lý...
      Số 86, Đường Lý Bôn, Phường Trần Lãm, Thái Bình, Thái Bình

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.