Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.217 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán ngay nhà biệt thự 3 tầng, giá 5,53 tỷ tại Huyện Phú Quốc - Kiên Giang

      5.53 tỷ 0 m2
      Nhà ở bìa đỏ lâu dài tại Búng Gội, Cửa Dương, Tp Phú Quốc.- căn nhà phố liên kế ngang 5m, 6m, 7m từ 5,25 tỉ chưa trừ ưu đãi.- Xây dựng 3 tầng (1 Trệt 2...
      Dự án Park Town Phú Quốc, Thành phố Phú Quốc, Kiên Giang

      Cần bán nhanh đất nền dự án 135 m2, mặt tiền 7m tại Tuy Hòa - Phú Yên, giá 6,08 tỷ

      6.08 tỷ 135 m2 45 triệu/m2
      Đất nền trung tâm TP Tuy Hòa.Dự án duy nhất giữa trung tâm TP biển Tuy Hoà xây dựng đc 11 tầng giá rẻ hơn thị trường ít nhất 1 tỉ.bìa đỏ sử dụng lâu...
      Dự án La Emera Phú Yên , Đường Nguyễn Văn Huyên, Xã Bình Kiến, Tuy Hòa, Phú Yên

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 2 tầng, 168 m2, giá 7 tỷ tại Thanh Thủy - Phú Thọ

      7 tỷ 168 m2 41,67 triệu/m2
      chào bán căn biệt thự khoáng nóng Wyndham Thanh Thủy - nội thất đầy đủ - giá chỉ 7 tỉ - CK 38 phần trăm.CĐT mở căn biệt thự khoáng nóng Thanh...
      Dự án Wyndham Thanh Thủy, Xã Bảo Yên, Thanh Thủy, Phú Thọ

      Cần bán nhanh lô đất nền Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 90 m2, mặt tiền 5m , giá 6,75 tỷ

      6.75 tỷ 90 m2 75 triệu/m2
      - Cần tiền giải quyết công việc làm ăn, gia đình tôi muốn bán nền đất A2.7 LK4 ô 15, vị trí nền đất rất đẹp, đường trước nhà rộng 25m.+ Hỗ trợ vay NH...
      Dự án Khu đô thị Thanh Hà Mường Thanh, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố 60 m2 tại Phường 11 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 60 m2 95 triệu/m2
      🏡MT KD ĐA NGÀNHVị trí: P. 11, Q. Gò Vấp!==========================❤️Chỉ có 5 tỉ 700 thỏa thuận.⚜️DT: 4m ❌ 15m.⚜️Kết cấu: 1 trệt 1 lửng đúc, mặt bằng KD, 3...
      Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 70 m2 tại Đường Bùi Minh Trực - 6 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 70 m2 74,29 triệu/m2
      DTCN 70 mét vuông. Ngang giá nhà hẻm.Sát trường học, khu căn hộ chung cư Pega Suite.Thích hợp kd nhỏ.Nhà nở hậu tài lộc.TL khách thiện chí.Hỗ trợ...
      Đường Bùi Minh Trực, Phường 6, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán đất 144 m2 tại Xã Phú Xuân - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 5,47 tỷ

      5.47 tỷ 144 m2 37,99 triệu/m2
      Bán💥khu dân cư Phú Xuân(6x24) 144m2Giá: 38 tr/m2 (5.472 tỉ)Có sổ VPH cầm tayVướng tủ điện, hướng Đông Nam, Đường 20m💥khu dân cư Phú Xuân, Huỳnh Tấn...
      Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nền đất Khu dân cư Phú Xuân Vạn Phát Hưng, 144 m2 tại Huyện Nhà Bè, giá 6,48 tỷ

      6.48 tỷ 144 m2 45 triệu/m2
      Bán đất nhà mặt tiền khu dân cư Phú Xuân - VPH6x24, 144m2 giá 45tr/1m2 đường lớn 20m 6x24, 144m2 giá 38tr/1m2 đường lớn 20m6x22, 132m2 giá 34tr/1m2...
      Phú Xuân Vạn Phát Hưng, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền Khu dân cư 6B Intresco, 100 m2 tại Huyện Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 100 m2 55 triệu/m2
      Bán đất nên dự án kiên cường 6b đường phạm hùng kéo dài, bình hưng, bình chánh, TP.HCMKế bên 6b intresconhà mặt tiền 5x20m giá 5ty5 tới 6ty5căn biệt ...
      Dự án 6B Intresco, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt tiền 1 tầng, 66 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai - Dĩ An, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 66 m2 84,85 triệu/m2
      nhà phố KD đường Nguyễn Thị Minh Khai, p. Tân Đông Hiệp, Tp. Dĩ AnNhà 5,6 tỉ TL - 66,3 mét vuông (5,02x13,25m). Thổ cư 100 phần trămSHR. Hỗ trợ...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Bán đất Khu đô thị Lakeside Palace, 300 m2, mặt tiền 15m tại Quận Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 5 tỷ

      5 tỷ 300 m2 16,67 triệu/m2
      Chủ cần tiền bán ngay lô căn biệt thự KĐT Lakeside Palace - Bàu Tràm Xanh.-View kênh và view công viênMT đường lớn 25m.View trực diện kênh sinh thái.Chỉ...
      Lakeside Palace, Liên Chiểu, Đà Nẵng
      N
      Đất nền Liên Chiểu Đà Nẵng Hơn 1 năm trước

      Cần bán đất Khu đô thị Mỹ Gia, 200 m2, mặt tiền 10m tại Thành phố Nha Trang, giá 5,75 tỷ

      5.75 tỷ 200 m2 28,75 triệu/m2
      Bán miếng đất nền xây căn biệt thự đường số 6 rộng 18met, Gói 2 KĐT Mỹ Gia. Xung quanh nhiều căn biệt thự đẹp, sát bên đường số 2- DT đất 200 mét ...
      Dự án Khu đô thị Mỹ Gia, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán đất dự án Khu đô thị VCN Phước Hải, 100 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 100 m2 59,5 triệu/m2
      Bán đất VCN Phước Hải, cập nhật giỏ hàng chính chủ giá mềm.- Lô 132m2 - 150m2 (ngang 6m) - Đường Thích Quảng Đức giá từ 100 tr/m2.- Lô cặp 220m2 (ngang...
      Dự án VCN Phước Hải, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất dự án 77 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Hạ Long - Quảng Ninh, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 77 m2 80,52 triệu/m2
      Bán đất gần đường đôi ủy ban nhân dân tỉnh, Hồng Hà, Hạ Long, Quảng Ninh.- DT: 77 mét vuông, ngang 5m.- Tây Bắc.- Vị trí đông cư dân, sát cạnh...
      Dự án Khu đô thị mới Cột 5-Cột 8 mở rộng, Phường Hồng Hà, Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đàm Quang Trung, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 52 m2 111,54 triệu/m2
      Vị trí:+ Cách 20m ra phố + Lô góc, ôtô tải vào nhà dừng đỗ ngày đêm, KD VP. Nail ,spa...+ Nhà vừa xây đc 2 năm. + Chợ cách nhà vài bước chân, tiện ích xung...
      Đường Đàm Quang Trung, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu nhà phố 4 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Đường Chu Huy Mân - Long Biên, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 42 m2 147,62 triệu/m2
      SIÊU PHẨM- KD- oto- siêu hiếm NHÀ DÂN XÂY - LÔ GÓC THOÁNG ĐẸP- HÀNG XÓM CỦA VINHOME RIVERSIDE MÔ TẢ: Phố Chu Huy Mân nằm trên trục đường vành đai 2,...
      Đường Chu Huy Mân, Phường Phúc Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán căn nhà mặt phố 1 tầng, 62 m2, mặt tiền 5m tại Phố Lê Trọng Tấn - Thanh Xuân, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 62 m2 103,23 triệu/m2
      + chính chủ cần bán nhanh nhà mặt phố Lê Trọng Tấn -tt thanh xuân 62m - MT 5M oto tránh KD ngay. + Trung tâm Q. Thanh Xuân gần các tuyến phố lớn: Trường...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn nhà mặt phố 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 60 m2 110 triệu/m2
      Rẻ Vô Địch . Bán nhà Nguyễn Trãi , Thanh Xuân ,dân xây , ngõ Thông KD , thoáng, ô tô đỗ 20m , DT 60m x 5 tầng , giá chỉ 6,6 tỉ có thỏa thuận . Miễn Tiếp...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.