Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.217 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán gấp căn biệt thự 5 tầng, 48 m2, giá 6,96 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6.96 tỷ 48 m2 145 triệu/m2
      Em bán căn Cọ Xanh 10 vị trí gần đầu đường thông thoáng, gần bể bơi, công viên nội khu thuận tiện cho con đi bơi, dạo bộ công viên mỗi ngày- DT đất: 48m2-...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán đất dự án 228 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Bắc tại Thanh Thủy - Phú Thọ, giá 6 tỷ

      6 tỷ 228 m2 26,32 triệu/m2
      Đất khoáng nóng tại Thanh Thuỷ - Phú Thọ.Lõi khoáng, Vị trí mặt đường Tỉnh Lộ 317, 2 MT 6,5m MT, nở hậu 9,6m DT 228m2.Chỉ cách đảo ngọc xanh 150m, Wuyndham...
      Dự án Wyndham Thanh Thủy, Đường Tỉnh Lộ 317, Xã Bảo Yên, Thanh Thủy, Phú Thọ

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 1 tầng, 241 m2 tại Xã Đông Cao - Phổ Yên - Thái Nguyên, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 241 m2 23,66 triệu/m2
      Nợ NH cần bán nhanh ngôi nhà cấp 4 DT 241m2:- Nằm trên trục đường huyết mạch nối giữa từ QL 3 cũ vào trung tâm P. Đông Cao.- Nơi cư dân đông đúc buôn bán...
      Đường Triệu Quang Phục, Xã Đông Cao, Phổ Yên, Thái Nguyên.

      Cần bán nền đất 500 m2, mặt tiền 18m, hướng Đông - Nam tại Huyện Đức Trọng - Lâm Đồng, giá 7 tỷ

      7 tỷ 500 m2 14 triệu/m2
      Đất ngay bên cạnh KDL sinh thái Hồ Nam Sơn.+ Ngay khu vực trung tâm huyện Đức Trọng.+ DT 500m2.+ Đường bê tông rộng 4m60.+ SHR bìa đỏ chính chủ, sang tên...
      Thị trấn Liên Nghĩa, Huyện Đức Trọng, Lâm Đồng

      Bán gấp nền đất 400 m2 tại Phường Cam Phúc Bắc - Cam Ranh - Khánh Hòa, giá 5 tỷ

      5 tỷ 400 m2 12,5 triệu/m2
      Bán nền thổ cư MT Đường Nguyễn Văn Huyên, Cam Phúc Bắc, Cam Ranh.- TDP Hoà Do 5, Cam Phúc Bắc, Cam Ranh.- DT: 400 mét vuông (16,67 x 24m) thổ cư...
      TDP Hoà Do 5, Phường Cam Phúc Bắc, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nhà đất 4 tầng, 73 m2, mặt tiền 5m tại Đường Dương Hiến Quyền - Nha Trang, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 73 m2 89,05 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng kiểu Pháp:- pháp lí sổ hồng riêng.- Kết cấu: 4 tầng.- Cách biển 1 ngôi nhà.- View biển tầng thượng.
      Đường Dương Hiến Quyền, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán đất dự án Tân Việt Tower, 97 m2 tại Đức Thượng - Hoài Đức - Hà Nội, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 97 m2 54,64 triệu/m2
      Bán đất nền liên kế - lô góc khu đô thị Tân Việt Tower, QL 32, Đức Thượng, Hoài Đức, thành phố Hà Nội.Giá chỉ 55tr/ mét vuông, có thỏa ...
      Dự án Tân Việt Tower, Đường Quốc lộ 32, Xã Đức Thượng, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán lô đất nền Khu đô thị Hà Phong, 160 m2 tại Tiền Phong - Mê Linh - Hà Nội, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 160 m2 35 triệu/m2
      bán ngay lô đất 160m2. Lô 3 mặt thoáng khu đô thị Hoà Phong - Mê Linh. Thích hợp với tất cả các nhu cầu ở, KD. bìa đỏ nét căng công chứng sang tên...
      Dự án Hà Phong, Xã Tiền Phong, Mê Linh, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đất 4 tầng, 48 m2 tại Đường Hồng Lạc - 10 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 48 m2 104,17 triệu/m2
      Mô tả:+ Kết cấu: nhà đúc 4 tầng chắc chắn, 4 phòng ngủ, sân thượng thoáng mát, view chill chill+ Vị trí: nằm ngay ngã 4 Hồng Lạc, Lạc Long Quân. Khu...
      Đường Hồng Lạc, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 1 tầng, 77 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phú Thọ Hòa - Tân Phú, giá 6 tỷ

      6 tỷ 77 m2 77,93 triệu/m2
      - Gia đình cần bán ngôi nhà hẻm 294 Phú Thọ Hòa. Tân Phú.- DT ngang 4,2m x 18m tổng DT 77 mét vuông.- Kết cấu nhà c4. Có gác lửng. Nhà cũ tiện xây...
      Hẻm 294, Đường Phú Thọ Hòa, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 3 tầng, 57 m2, hướng Tây - Bắc tại Phường An Phú Đông - Quận 12, giá 7 tỷ

      7 tỷ 57 m2 122,81 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay hạ 500tr nhà 3 lầu MT chợ An Phú Đông 1. Chợ Vườn Lài cách 100m.KD vạn ngành. Cực sung.Giá 7 tỉ có tl chủ.liên hệ 0908 956 *** đào xem nhà.
      Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 57 m2 tại Đường Nguyễn Duy Trinh - Long Trường - Quận 9, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 57 m2 91,23 triệu/m2
      BÁN nhà NGUYỄN DUY TRINH, LONG TRƯỜNG, THỦ ĐỨC - giá mềm, CƠ HỘI VÀNG ĐẦU TƯ Thông tin chi tiết:DT: 57m (4x14m).Kết cấu: 1 trệt 2 lầu, phù hợp với nhu cầu...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt tiền 5 tầng, 92 m2 tại Đường An Dương Vương - 16 - Quận 8, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 92 m2 72,83 triệu/m2
      Khu căn nhà phố biệt lập hiếm hoi tại nội thành Thành phố Hồ Chí Minh.Vị trí: 2 MT đường An Dương Vương và Trương Đình Hội, ngay khu vực trung tâm Q....
      Đường An Dương Vương, Phường 16, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nền đất Khu dân cư Khang An - Phú Hữu, 126 m2 tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,05 tỷ

      6.05 tỷ 126 m2 48 triệu/m2
      Cần bán nền đất KDC Khang An, Phú Hữu, Q. 9.- Lô 6x21m giá 48 tr/ mét vuông.- Lô 6x20m giá 55 tr/ mét vuông.- Lô 8x20m giá 50 tr/ mét ...
      Dự án Khang An, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 127 m2 tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - Ngũ Hành Sơn, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 127 m2 43,31 triệu/m2
      BÁN ngôi nhà 3 TẦNG ĐẸP, ĐƯỜNG NGUYỄN ĐÌNH CHIỂU - NGŨ HÀNH SƠN - ĐÀ NẴNG (Chủ rất thiện chí bán khách thiện chí có giá mềm nhất)Thông tin ngôi nhà - DT:...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp đất Khu đô thị Phố Nối House , 200 m2, mặt tiền 10m tại Yên Mỹ - Hưng Yên, giá 5 tỷ

      5 tỷ 200 m2 25 triệu/m2
      Phố Nối House.Cần bán lô căn biệt thự BT5 - 7 và BT5 - 13.DT mỗi ô 200m2. MT 10m.Hướng Nam & hướng Bắc.Giá cực đẹp.contact 0869 066 ***
      Dự án Phố Nối House, Xã Nghĩa Hiệp, Yên Mỹ, Hưng Yên

      Bán gấp đất nền dự án Khu đô thị An Bình Tân, 160 m2, mặt tiền 8m tại Nha Trang, giá 5,92 tỷ

      5.92 tỷ 160 m2 37 triệu/m2
      bán ngay nền đất căn biệt thự khu đô thị An Bình Tân, Nha Trang, Khánh Hòa.B - 16.DT 160 mét vuông.Ngang 8m.Dài 20m.hướng Đông Nam.giá 37...
      Dự án KĐT An Bình Tân, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán căn nhà 4 tầng, 30 m2, hướng Đông tại Đường Hòa Hảo - 5 - Quận 10, giá 5,45 tỷ

      5.45 tỷ 30 m2 181,67 triệu/m2
      Giảm 400tr = còn 5 tỉ 450.Q. 10 - Hòa Hảo - 4 lầu - 6 PN - hẻm ô tô sát cửa.Mô tả:Vị trí nhà rất đẹp, ô tô đậu sát nhà, hẻm thông 1 trục ra Nguyễn Tri...
      Đường Hòa Hảo, Phường 5, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.