Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.217 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán ngay mảnh đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Đông Sơn - Thanh Hóa, giá 6 tỷ

      6 tỷ 100 m2 60 triệu/m2
      Mặt bằng đấu giá Đông Quang, Đông Sơn chính chủ ra nhanh lô đẹp giá F0 mặt bằng hot vừa đấu giá cơ hộ sinh lời X2,X3 Chỉ từ hơn 600tr sở hữu mảnh đất nền...
      Đường 47, Xã Đông Quang, Đông Sơn, Thanh Hóa

      Cần bán nhà mặt phố 2 tầng, 104 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Tất Thành - Nha Trang, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 104 m2 59,62 triệu/m2
      Bán đất 104 mét vuông tặng nhà 2 tầng Nguyễn Tất Thành, P. Vĩnh Trường.DT 104 mét vuông ngang 4,7m.Nhà gồm 1 mặt bằng nhỏ DT ~ 28 mét ...
      Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Vĩnh Trường, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay mảnh đất 4 m2 tại Xã Long Hưng - Gò Công - Tiền Giang, giá 6 tỷ

      6 tỷ 4 m2 1500 triệu/m2
      Bán 4500 m2 đất MT đường nhựa oto, MT ngang hơn 20m. Khu đất cực đẹp về phong thủy, mang lại sự thịnh vượng cho gia chủ. Giấy tờ chính chủ đầy đủ.
      Xã Long Hưng, Gò Công, Tiền Giang

      Cần bán ngay lô đất nền 1 m2 tại Xã Đạo Thạnh - Mỹ Tho - Tiền Giang, giá 5 tỷ

      5 tỷ 1 m2 5000 triệu/m2
      - DT đất 1.485m2 (ngang 13m x dài 110m) - Đường Huyện 92, ấp 5, xã Đạo Thạnh, TP Mỹ Tho, Tiền Giang.- Đường trước đất bê tông 3m (xe oto 7 chỗ vào đc).- sổ ...
      Ấp 5, Đường Huyện 92, Xã Đạo Thạnh, Mỹ Tho, Tiền Giang

      Bán nhanh nhà phố thương mại 4 tầng, 100 m2, giá 5,6 tỷ tại Đường Điện Biên Phủ - Sa Pa - Lào Cai

      5.6 tỷ 100 m2 56 triệu/m2
      Tên dự án: Sapa City Cloud.chủ đầu tư: Công ty CP đầu tư và quản lý BĐS G5.Số lượng: 20 lô.DT: 100m 125m 156m2 MT 5m.giá: 38tr/m2 (chưa tính giá xây dung...
      Dự án SaPa City Clouds , Đường Điện Biên Phủ, Phường Phan Si Păng, Sa Pa, Lào Cai

      Cần bán nhà đất 2 tầng, 650 m2, mặt tiền 15m tại Xã Phước Đông - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 650 m2 9,24 triệu/m2
      - Chủ ngợp bank cần bán ngay 12 ngôi nhà trọ cao cấp gần KCN Phước Đông Gò Dầu.Đang cho thuê 27tr/tháng.- DT, tổng 650m2 trong đó (549,2m2 + 100m2) thổ cư...
      Đường 782, Xã Phước Đông, Gò Dầu, Tây Ninh

      Sở hữu shop house 5 tầng, 90 m2, giá 6,3 tỷ tại Đường 179 - Cửu Cao - Văn Giang - Hưng Yên

      6.3 tỷ 90 m2 70 triệu/m2
      Aquarius Văn Giang - KĐT tươi đẹp với không gian xanh mát, tạo nên một môi trường sống lý tưởng cho cộng đồng. Với DT rộng lớn 7,24ha, dự án này cung cấp...
      Đường 179, Xã Cửu Cao, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu ngay nhà phố thương mại 6 tầng, 144 m2, giá 6,77 tỷ tại Phường Đồng Kỵ - Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.77 tỷ 144 m2 47 triệu/m2
      * chào bán 10 lô nhà phố thương mại đẹp nhất dự án.- chào bán lần đầu dãy nhà phố thương mại LK4.- Vị trí đường đôi TL 277 cạnh vòng xuyến.- Hạn xây...
      Dự án KĐT Từ Sơn Garden City, Đường Tỉnh Lộ 277, Phường Đồng Kỵ, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán nhà kho mặt tiền QL1A, Km06 Hàm Mỹ, Hàm Thuận Nam giá tốt

      7 tỷ 550 m2 12,73 triệu/m2
      Bán nhà kho MT QL1A,  kilomet06 Hàm Mỹ, Hàm Thuận Nam, Bình Thuận.- Vị trí:  kilomet06, gần nhà hàng Hải Lành Bến Xưa QL1A.- Gần trường cấp 1...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Hàm Mỹ, Hàm Thuận Nam, Bình Thuận
      H
      Nguyễn Thị Ngọc Hằng Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn Vinhomes Ocean Park , 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 5,1 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      5.1 tỷ 108 m2 47,23 triệu/m2
      Hàng Limited 3 phòng ngủ + 1 100m2 sử dụng tại The ZenPark - vin Ocean Park Gia Lâm.- Tòa R1.05, tầng đẹp, view thoáng, logia siêu dài và rộng.- Thiết...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 7 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Cầu Giấy - Hà Nội

      7 tỷ 103 m2 67,97 triệu/m2
      Tôi cần bán lại chung cư cao cấp The Nine.- Tầng trung căn 09.- DT 103 mét vuông - 3 phòng ngủ 2VS.- nội thất đầy đủ.- giá: 7 tỉ.hotline:...
      Dự án The Nine, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn chung cư Chung cư Diamond Flower Tower, 3 phòng ngủ, 122 m2, giá 6,2 tỷ tại Thanh Xuân

      6.2 tỷ 122 m2 50,82 triệu/m2
      Tôi chính chủ bán căn hộ chung cư 3 ngủ, 122 mét vuông tại dự án Diamond Flower Tower, Q. Thanh Xuân, TP Hà Nội.Do vay tiền đầu tư đất nền chưa...
      Dự án Diamond Flower Tower, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ 3 phòng ngủ, 102 m2, hướng Đông, giá 5,2 tỷ tại Xã Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      5.2 tỷ 102 m2 50,99 triệu/m2
      Do thay đổi công việc nên vợ chồng tôi cần bán ngay chung cư 3 phòng ngủ tầng 6 tòa N03T5 căn hộ Ngoại Giao Đoàn - Xuân Tảo - Bắc Từ Liêm - Thủ đô...
      Dự án N03-T5 Ngoại Giao Đoàn, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 5 tỷ tại Xã Đa Tốn - Gia Lâm - Hà Nội

      5 tỷ 105 m2 47,62 triệu/m2
      1. Thông tin căn hộ chung cư.- Mã căn: ZR1.0xx.- Hướng: hướng Đông Nam.- Tầm view Trọn sông san hô, Vinpearland, TP.- DT: 105m2.2. Lý do lựa chọn.- căn...
      Dự án The Zurich - Vinhomes Ocean Park, Xã Đa Tốn, Gia Lâm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn Chung cư AZ Lâm Viên Complex, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 5,4 tỷ tại Cầu Giấy

      5.4 tỷ 120 m2 45 triệu/m2
      đc: 107 Nguyễn Phong Sắc.Dự án: AZ Lâm Viên.DT: 120 mét vuông 3 phòng ngủ.Loại hình chung cư: căn hộ chung cư cao cấp.Vị trí: Kế cận đường...
      AZ Lâm Viên Complex, 107, Đường Nguyễn Phong Sắc, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn 3 phòng ngủ, giá 5,8 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      5.8 tỷ 0 m2
      Chính chủ tin tưởng gửi bán chung cư tại The Nine Phạm Văn ĐồngDT 91,5m²- 3 ngủ 2 vệ sinhTầng trung- ~ từ 15-20logia hướng mátNhà đẹp có thể ở ngaychính...
      Dự án Chung cư The Nine, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư Chung cư Mulberry Lane, 4 phòng ngủ, 154 m2, giá 5,2 tỷ tại Quận Hà Đông

      5.2 tỷ 154 m2 33,77 triệu/m2
      Gia đình tôi cần bán căn hộ chung cư ở căn hộ Mulberry Lane để đi định cư nước ngoàiCó DTSD là 154m đc thiết kế làm 4pn- trong đó có 2 PN master,...
      Dự án Mulberry Lane, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Oriental Westlake, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 5 tỷ tại Tây Hồ

      5 tỷ 90 m2 55,56 triệu/m2
      Cần bán chung cư Oriental Westlake, 174 Lạc Long Quân, Tây Hồ, Thủ đô Hà Nội.DT 90 mét vuông, 2 PN, 2 nhà vệ sinh, 1 phòng khách, 1 bếp.căn...
      Dự án Oriental Westlake, Đường Lạc Long Quân, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.