Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.217 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán nhanh nhà riêng 5 tầng, 55 m2 tại Đường Bùi Đình Túy - 12 - Bình Thạnh, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 55 m2 108,19 triệu/m2
      Dòng tiền 30tr/ tháng - 55m2 - 5.95 tỉ.DT 55m2 5 tầng BTCT - gần chợ Bà Chiểu - hai mặt hẻm thông thoáng - bùi đình tuý bình thạnh - tổng 8  phòng ngủ...
      Đường Bùi Đình Túy, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố 2 tầng, 251 m2 tại Xã Lộc Hưng - Trảng Bàng - Tây Ninh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 251 m2 25,9 triệu/m2
      Chính chủ bán ngôi nhà phố 787 đường mở rộng 30m KDC đông đúc, mua bán KD.- Nhà nở hậu 5 - 6,5m x 40m.- Sân trước rộng lớn tiện mua bán.- dân cư đông đúc...
      Đường 787, Xã Lộc Hưng, Trảng Bàng, Tây Ninh

      Bán nhanh đất dự án 180 m2, mặt tiền 12m, hướng Nam tại Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 5,55 tỷ

      5.55 tỷ 180 m2 30,84 triệu/m2
      ❌Lô Xẻ Khe căn biệt thự 180 mét vuông 27LK01 tại Tái Định Cư Áp Tràn❌Giá chỉ 5t5xxtr📣Tìm đâu ra🔅DT: 180 mét vuông- Ngang 12m🔅Hướng: Nam🔅hạ...
      Đường Tân Dương, Xã Dương Quan, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Bán liền kề 3 tầng, 150 m2, giá 6 tỷ tại Xã Tân Mỹ - Đức Hòa - Long An

      6 tỷ 150 m2 40 triệu/m2
      Tôi Phương Văn Dần - Cần nhượng lại một căn căn biệt thự sân gole 28 lỗ của Vigroup - Đức Hoà Long An.Vị trí: Đức Hoà Long An.Với tổng DT: 270 m2.Nhà...
      Dự án West Lakes Golf & Villas, Đường ĐT 822, Xã Tân Mỹ, Đức Hòa, Long An

      Bán gấp đất nền dự án 125 m2 tại Huyện Long Thành - Đồng Nai, giá 5 tỷ

      5 tỷ 125 m2 40 triệu/m2
      ** Đô thị mới sân bay Quốc Tế Long Thành - Đô thị Bình sơnLõi của KĐT này chính là khu tái định cư Lộc An - Bình SơnNhững tuyền đường chính như D18 - N23 -...
      Dự án Khu tái định cư Lộc An - Bình Sơn, Long Thành, Đồng Nai

      Sở hữu ngay nhà phố 4 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Phường Hải Tân, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 72 m2 84,73 triệu/m2
      Cần bán nhà 4 tầng phố Bạch Năng Thi (phía hướng Đông Nam Cường) thuộc cung đường to và đẹp nhất khu hướng Đông Nam Cường TP Hải Dương.- DT 72 mét ...
      Đường Bạch Năng Thi, Phường Hải Tân, Hải Dương, Hải Dương

      Bán căn nhà 3 tầng, mặt tiền 4m tại Phường Kinh Bắc - Bắc Ninh - Bắc Ninh, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 0 m2
      Bán nhà 3 tầng đường Ngô Sĩ Liên, YNa. Nhìn TTVH thể thao TP Bắc Ninh.Giá rẻ bất ngờ.DT 64.3 mét vuông. MT 4.5m.Giá 5.x tỉ nhỏ xíu.L/H 0917 926 ***...
      Phố Ngô Sỹ Liên, Phường Kinh Bắc, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Cần bán nhanh đất Khu biệt thự An Sơn Đà Lạt, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đà Lạt, giá 6 tỷ

      6 tỷ 70 m2 85,72 triệu/m2
      Bán đất khu số 5 An Sơn Đà Lạt 3 MT thoáng đẹp giá cực tốt.DT: 70 mét vuông (5*14m) Đất ở đô thị.pháp lí: sổ hồng chính chủ.mảnh đất tọa lạc ở...
      Dự án Khu dân cư Đồi An Sơn, Đường Triệu Việt Vương, Phường 4, Đà Lạt, Lâm Đồng
      T
      Nguyễn Thị Kiều Trinh Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay biệt thự 570 m2, giá 5,7 tỷ tại Đường Mạc Đĩnh Chi - 2 - Bảo Lộc - Lâm Đồng

      5.7 tỷ 570 m2 10 triệu/m2
      bán gấp biệt thự nghỉ dưỡng tại P2 TP Bảo Lộc ngang đến 20m DT hiếm có tại trung tâm thành phố Chỉ 10tr/m2 đầy đủ nội thất.3 PN, phòng khách, bếp,...
      Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường 2, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 3 tầng tại Phường Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 0 m2
      Bán nhà 3 tầng khu đô thị Hà Quang 2 (đã có sổ). căn nhà thiết kế độc đáo, tận dụng không gian lấy sáng và gió tự nhiên.Dt: 60,8 mét vuông ngang...
      Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất Paradise Đại Lải Resort, 230 m2 tại Thị xã Phúc Yên - Vĩnh Phúc, giá 6,21 tỷ

      6.21 tỷ 230 m2 27 triệu/m2
      Do cần tiền cho công việc KD nên tôi sang nhượng lại miếng đất đẹp DT 230 mét vuông trong dự án Paradise Đại Lải xã Ngọc Thanh Phúc Yên Vĩnh...
      Dự án Paradise Đại Lải Resort, Thành phố Phúc Yên, Vĩnh Phúc

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề, biệt thự 120 m2, giá 6,8 tỷ tại Huyện Phú Quốc - Kiên Giang

      6.8 tỷ 120 m2 56,67 triệu/m2
      Cắt lỗ bán ngay căn S3 ngôi nhà phố Sun Grand City New An Thới.- Đã có bìa đỏ.- MT 7,5m.- Đối diện Sunhome vị trí cực tiện KD.KH mua từ GĐ đầu tiên nên...
      Dự án Sun Grand City New An Thới, Thành phố Phú Quốc, Kiên Giang

      Bán gấp nhà phố 1 tầng, 61 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tô Vĩnh Diện - 7 - Đà Lạt, giá 7 tỷ

      7 tỷ 61 m2 114,76 triệu/m2
      Vị Trí: nhà phố Tô Vĩnh Diện.Ngang 5m60.Kết Cấu: 1 hầm 1 trệt.Quy hoạch: liền kề sân vườn.đc cấp phép xây dựng 19m.pháp lí: Sổ riêng xây dựng hoàn...
      Đường Tô Vĩnh Diện, Phường 7, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phan Anh - Huế, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 100 m2 55 triệu/m2
      - Vị trí: MT đường Phan Anh, cách Hoàng Quốc Việt 200m, trục đường thông qua trung tâm TM Aeon mall Huế... Xung quanh nhiều tiện ích, nhiều dự án đang triển...
      Đường Phan Anh, Phường An Cựu, Huế, Thừa Thiên Huế

      Sở hữu đất dự án Khu đô thị VCN Phước Long, 163 m2 tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 163 m2 42,34 triệu/m2
      Bán mảnh đất góc 2 MT khu đô thị Phước Long A.Vị trí đường số 6 (rộng 16m) và đường tr Tử Bình (rộng 13m) khu đô thị Phước Long A, Nha Trang giá mềm.-...
      Khu đô thị VCN Phước Long 2, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh căn liền kề Khu du lịch – Biệt thự sinh thái nghỉ dưỡng Vườn Vua, giá 7 tỷ

      7 tỷ 132 m2 53,04 triệu/m2
      Với 7 tỉ tại Wyndham Thanh Thủy bạn có những gì.một căn căn biệt thự nội thất đầy đủ 5*.1 ngôi nhà nghỉ dưỡng cuối tuần cho cả gia đình.1 không gian...
      Dự án Vườn Vua Resort & Villas, Xã Đồng Trung, Thanh Thủy, Phú Thọ

      Bán đất nền 360 m2, mặt tiền 25m, hướng Đông - Bắc tại Phúc Yên - Vĩnh Phúc, giá 5,04 tỷ

      5.04 tỷ 360 m2 14 triệu/m2
      Cần vốn làm ăn em bán nền đất 300 mét vuông - 360 mét vuông đất căn biệt thự dự án khu đô thị Xuân Hòa, và 1 mảnh nữa 420 mét vuông...
      Dự án Khu đô thị mới Xuân Hòa, Phường Xuân Hòa, Phúc Yên, Vĩnh Phúc

      Sở hữu nền đất Park Hill Thành Công, 400 m2, mặt tiền 20m tại Vĩnh Yên - Vĩnh Phúc, giá 6 tỷ

      6 tỷ 400 m2 15 triệu/m2
      2 miếng đất căn biệt thự gần trường chuyên, gần VCI Mountain view 200m. Size 20x20m. Rẻ hơn khu khác, gần trung tâm hơn, tỉ lệ lấp đầy cao hơn. Khu vực...