Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.217 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 6 tầng, 36 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tô Vĩnh Diện, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 36 m2 180,56 triệu/m2
      TÔ VĨNH DIỆN - ngã 4 SỞ - TRUNG TÂM THANH XUÂN - 6 TẦNG THANG MÁY - VỊ TRÍ CỰC ĐẸP - Giao nhau nhiều tuyến phố Hoàng Văn Thái, Nguyễn Ngọc Nại, Cù Chính...
      Đường Tô Vĩnh Diện, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m tại Phường Thạnh Xuân - Quận 12, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 64 m2 90,63 triệu/m2
      Bán nhà 4x16m 3 lầu giá 5,8 tỉ TL, Đường 7m Thạnh Xuân 24, Q12+ Kết cấu: 1 trệt, 2 Lầu, 3PN khép kín, 4  phòng vệ sinh, 1 phòng thờ, 2 sân thượng...
      Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư Khu đô thị Ecopark, 3 phòng ngủ, giá 5,3 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      5.3 tỷ 0 m2
      Căn 3  phòng ngủ trục 08A tháp R1 Swanlake Residences.Giá: 5,3 tỉ/căn.DT: 97.43m.Hướng: hướng Đông Bắc.Không mua là tiếc.* Siêu phẩm chung cư...
      Dự án Khu đô thị Ecopark, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu nhà đất 3 tầng, 40 m2, hướng Đông tại Đường Tô Ngọc Vân - 6 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 40 m2 137,5 triệu/m2
      ND1126.bán ngay ngôi nhà Tô Ngọc Vân - P. 6 - Tp Đà Lạt.DT: 40m2.Ngang 7m, dài 4.3m.Hiện trạng trên đất có nhà 1 trệt, 2 lầu.Gồm: 3 PN, 1 phòng vệ ...
      Đường Tô Ngọc Vân, Phường 6, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán gấp nhà mặt phố 3 tầng tại Đường Hùng Vương - Nông Trang - Việt Trì - Phú Thọ, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 0 m2
      + Chính chủ bán nhà 3 tầng Đại Lộ Hùng Vương, TP Việt Trì, Tỉnh Phú Thọ - LH: 0396 270 ***.* Đ/c: Nhà số 1840 đại lộ Hùng Vương, khu 2A, P. Nông Trang, TP...
      Số 1840, Đường Hùng Vương, Phường Nông Trang, Việt Trì, Phú Thọ

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 108 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Bắc tại Vinh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 108 m2 64,82 triệu/m2
      Bán nhà phố thương mại Đại lộ Hùng Vương 40m Ecopark Vinh 7tỷDT 108m2MT 6m, thiết kế trần cao 6m, xây dựng 4 tầng bàn giao full mặt ngoàiVị trí mặt đường...
      Dự án Eco Central Park Vinh, Đường Hùng Vương, Xã Hưng Hòa, Vinh, Nghệ An

      Cần bán gấp bán nhanh shop house 100 m2, giá 6,6 tỷ tại Đường 261 - Phổ Yên - Thái Nguyên

      6.6 tỷ 100 m2 66 triệu/m2
      Tọa lạc tại trung tâm TP mới Phổ Yên.nhà phố thương mại shophouse KĐT Yên Thứ City chào bán lần đầu.Vị trí đối diện BV Phổ Yên nằm trên trục đường...
      Đường 261, Phường Ba Hàng, Phổ Yên, Thái Nguyên

      Bán liền kề, biệt thự 96 m2, giá 5 tỷ tại Xã Hoằng Trường - Hoằng Hóa - Thanh Hóa

      5 tỷ 96 m2 52,09 triệu/m2
      Mình bán cắt lỗ một căn BT tại dự án Flamingo Hải Tiến.- DT 96 mét vuông, diện tích xây dựng 76 mét vuông xây thô hoàn thiện mặt ngoài.- Căn...
      Dự án Flamingo Hải Tiến, Xã Hoằng Trường, Hoằng Hóa, Thanh Hóa.

      Cần bán gấp nhà mặt phố 3 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường B3 - Nha Trang, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 75 m2 70,67 triệu/m2
      Nhà 3 tầng MT đường B3 KĐT VCN Phước Long. SHR đầy đủ.- DT 75 mét vuông ngang 5m Đông Nam.- Kết cấu gồm 3 PN, 4 tolet, phòng thờ.- Vị trí gần công...
      Dự án VCN - Phước Long, Đường B3, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa.

      Bán nhà mặt tiền 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đặng Thái Thân - Nha Trang, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 100 m2 65 triệu/m2
      Bán nhà 3,5 tầng MT Đặng Thái Thân, Vĩnh Hòa, Nha Trang.- DT: 100m2. Ngang 5m (sàn xây dựng 324m).- Hướng Đông. Đường rộng 16m.- Vị trí: KĐT Bắc Vĩnh Hải,...
      Dự án Bắc Vĩnh Hải, Phố Đặng Thái Thân, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 46 m2 tại Đường Đống Đa - Tân Lập - Nha Trang, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 46 m2 141,31 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng ngang 6,3m ven biển đường Đống Đa khu bàn cờ Tp. Nha Trang giá rẻ.DT đất: 70m2 ngang 6,3m, diện tích sử dụng 170m2.Nhà 3 tầng có 3 PN.Vị...
      Đường Đống Đa, Phường Tân Lập, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh lô đất sổ riêng 3 m2, mặt tiền 30m tại Diên Thọ - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 5,67 tỷ

      5.67 tỷ 3 m2 1890 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất MT Tỉnh Lộ 2 - Diên Thọ - Diên Khánh - Khánh Hoà- Chiều Ngang 30m, đường 12m quy hoạch mở rộng 30m.- Xung quanh cư dân đông đúc, tuyến...
      Đường Tỉnh Lộ 2, Xã Diên Thọ, Diên Khánh, Khánh Hòa
      N
      Nguyễn Thị Hồng Nhung Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Nha Trang, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 80 m2 68,75 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng MT đường Số 14 - khu đô thị Hà Quang 2 giá chỉ 5,5 tỉ (để lại toàn bộ nội thất).------------------------ DT 80m2, ngang 5m.- Nhà gần công...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường 14, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề, biệt thự 4 tầng, 100 m2, giá 5,3 tỷ tại Sa Pa - Lào Cai

      5.3 tỷ 100 m2 53 triệu/m2
      nhà phố thương mại shophouse Sapa City Clouds - điểm nóng thu hút NĐT.Chỉ 20 lô duy nhất tại khu đô thị hướng Tây Bắc đầu tiên ở sapa.Đón sóng sân...
      Dự án SaPa City Clouds , Đường Điện Biên Phủ, Phường Phan Si Păng, Sa Pa, Lào Cai
      C
      Mr Long - Phòng Kinh Doanh Cđt Hơn 1 năm trước

      Bán nhà phố 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Nha Trang, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 100 m2 51 triệu/m2
      bán ngay nhà 3 tầng MT đường T5 KĐT An Bình Tân, giá chỉ 5.2 tỉ.- DT đất: 100m2 (5x20).- Hướng: hướng Tây Nam.- Nhà kết cấu 3 tầng, 3 PN, 5  toilet,...
      Dự án KĐT An Bình Tân, Đường T5, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhà phố - shophouse Khu đô thị mới Phước Long, giá 5,3 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      5.3 tỷ 0 m2
      Hàng hiếm nhà phố thương mại CT4 HUD Phước Long. MT Đường Số 28.Sắp bàn giao.DT: 76,98m2 - Ngang 5,2m.Giá: 5,3 tỉ.PD s House Tel: 0984 390 ***.Tư vấn &...
      Dự án Phước Long, Đường Số 28, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nhà biệt thự liền lề 48 m2, giá 5,9 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      5.9 tỷ 48 m2 122,92 triệu/m2
      Bán căn nhà phố thương mại shophouse khu sao biển tại dự án vin Ocean Park 2 ( có ảnh)Căn nhà phố thương mại shophouse vừa ở vừa KD sở hữu lâu dài...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán ngay nhà biệt thự 5 tầng, 65 m2, giá 6,5 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6.5 tỷ 65 m2 100 triệu/m2
      Tổng hợp quỹ căn liên kế, căn biệt thự, nhà phố thương mại shophouse tại vin Ocean Park 2 tháng 111/2023!Cập nhật bảng hàng sang nhượng tại dự án...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.