Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.217 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 2 tầng, mặt tiền 3m tại Đường Bạch Đằng - Nha Trang, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 0 m2
      Bán nhà mặt phố: Nhà 2 tầng MT đường Bạch Đằng, hiện đang cho thuê 13 tr/tháng.- DT: 43,6 mét vuông.- DTSD: 110  mét vuông.- Đông Bắc.- Kết cấu...
      Đường Bạch Đằng, Phường Tân Lập, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Võ Nguyên Giáp, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 100 m2 57 triệu/m2
      Gia đình tôi cần bán ngôi nhà 100 mét vuông xây dựng 3 tầng.Mới, chưa qua xử dụng bàn giao thô hoàn thiện mặt ngoài.Mặt đường trước nhà 18m, vỉa hè...
      Dự án KVG The Capella Nha Trang, Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 50 m2, mặt tiền 3m tại Đường Lạc Long Quân, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 50 m2 116 triệu/m2
      Cần bán nhà 3 tầng MT Lạc Long Quân.Vị trí: Gần chợ KD buôn bán sầm uất.Kết cấu: Nhà 3 tầng gồm 3 PN, 2 phòng vệ sinh hiện đang KD cho thuê.DT:...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Phước Tân, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh nhà phố - shophouse 3 tầng, 100 m2, giá 5,1 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      5.1 tỷ 100 m2 51 triệu/m2
      nhà phố thương mại shophouse 3 tầng Đông Nam Mỹ Gia Gói 8 chỉ 5,1 tỉ.Ngay trung tâm thành phố Nha Trang.Dt 100 mét vuông(5x20), diện tích sử...

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 93 m2, giá 5,1 tỷ tại Đường Nguyễn Sỹ Sách - Vinh - Nghệ An

      5.1 tỷ 93 m2 54,84 triệu/m2
      Mua nhà hôm nay - nhận ngay đón TẾT.ngôi nhà phố vườn chính Bắc duy nhất phân khu The Garden 1. Nhận nhà vào T12/2023.DT 93 mét vuông, MT 6m.Thiết kế...
      Dự án Eco Central Park Vinh, Đường Nguyễn Sỹ Sách, Xã Hưng Hòa, Vinh, Nghệ An

      Cần bán nhanh biệt thự Khu du lịch – Biệt thự sinh thái nghỉ dưỡng Vườn Vua, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 283 m2 20,15 triệu/m2
      Vườn Vua Resort là hệ thống khu căn biệt thự sinh thái đạt chuẩn 4 sao sở hữu cảnh quan thiên nhiên bao quanh vô cùng thơ mộng, bình yên và trữ tình cung...
      Dự án Vườn Vua Resort & Villas, Huyện Thanh Thủy, Phú Thọ
      T
      Trần Phương Nam Thắng Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn nhà phố shophouse 2 tầng, 167 m2, giá 6,35 tỷ tại Hạ Long - Quảng Ninh

      6.35 tỷ 167 m2 38 triệu/m2
      Duy nhất một căn nhà phố thương mại shophouse chân đế 2 MT ngay cạnh lối ra vào trung tâm thương mại Aeon Mail và công chính 3 block căn hộ căn ...
      Dự án The Dragon Castle, Đường Cái Lân, Phường Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 2 tầng, mặt tiền 9m tại Phố Hai Bà Trưng - Phúc Yên, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 0 m2
      Em Cần bán nhà 2 tang — 3 mặt thoáng mặt đường QL 2 giá F O ✌️✌️👉 Cách Công An TP Phúc yên Vĩnh phúc 100m . P. Hùng Vương Phúc yên .🌿 Cách thế giới di...
      Phố Hai Bà Trưng, Phường Hùng Vương, Phúc Yên, Vĩnh Phúc

      Cần bán nhanh nhà biệt thự Flamingo Đại Lải Resort, 4 tầng, giá 5,5 tỷ tại Phúc Yên - Vĩnh Phúc

      5.5 tỷ 96 m2 57,3 triệu/m2
      Bán cắt lỗ.nhà phố thương mại Flamingo Night Street.- Cần bán căn nhà phố thương mại Flamingo Đại Lải, mã căn SH3.xx.- Vị trí: Mặt đường trục chính đi...
      Dự án Flamingo Resort, Xã Ngọc Thanh, Phúc Yên, Vĩnh Phúc

      Sở hữu ngay nhà 3 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Dương Hiến Quyền - Nha Trang, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 0 m2
      Bán nhà 3 tầng hẻm ô tô đường rộng 6.3m đường Dương Hiến Quyền - Vĩnh Hoà - Nha Trang.- Dt: 72,8m2 - DT Sàn: 252m2.- Nhà 3 tầng bao gồm 4 PN, 4 WC view sau...
      Đường Dương Hiến Quyền, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán shophouses Harbor Bay Quảng Ninh, 5 tầng, 82 m2, giá 5,7 tỷ tại Hạ Long - Quảng Ninh

      5.7 tỷ 82 m2 69,52 triệu/m2
      Sở hữu ngay căn shop Harbor Bay:- ven biển Hạ Long.- Xây 5 tầng.- Bàn giao hoàn thiện mặt ngoài.- Kế bên có khu resort cao cấp Intercontinental, tuyến phố...
      Dự án Harbor Bay Hạ Long, Phường Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán nhanh nhà shr 4 tầng, 61 m2, mặt tiền 7m tại Đường Lê Hồng Phong - Nha Trang, giá 6 tỷ

      6 tỷ 61 m2 98,37 triệu/m2
      Bán căn hộ góc KDT Hà Quang 2 giá 6 tỉ.Nhà 4 tầng căn hộ góc MT đường rộng 13m gần đường số 13.DT 61 mét vuông; ngang 7m gồm 5 phòng ngủ,...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa
      H
      Trần Anh Duy Bds Khánh Hòa Hơn 1 năm trước

      Ba Vì 375m2 đất full thổ cư trong khu nghỉ dưỡng Thang Mây Village - Bản Xôi Village

      7 tỷ 375 m2 18,67 triệu/m2
      Thông tin:- Vị trí: Thang Mây Village - Bản Xôi Village, Thung lũng Bản Xôi, thôn Chóng, Yên Bài, Ba Vì, Thủ đô Hà Nội (Cách trung tâm Thủ đô Hà Nội...
      Dự án Bản Xôi Village, thôn Chóng, Xã Yên Bài, Ba Vì, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư Khu căn hộ Orchard Garden, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 5 tỷ tại Quận Phú Nhuận

      5 tỷ 73 m2 68,5 triệu/m2
      Tôi cần bán chung cư Orchard Garden 128 Hồng Hà, P. 9, Q. Phú Nhuận.- DT: 73 mét vuông, 2 PN, 2 vệ sinh - đầy đủ nội thất cao cấp.- Đã có sổ ...
      Dự án Orchard Garden, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư Căn hộ De La Sol, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 5,71 tỷ tại Quận 4

      5.71 tỷ 75 m2 76,14 triệu/m2
      [Cần Bán] Căn 2 phòng ngủ giá đầu tư rẻ nhất De La SolDự án De La Sol Q. 4 by chủ đầu tư Capitaland Singapore Thông số căn chi tiết - DT tim tường:...
      Dự án De La Sol, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư Căn hộ De La Sol, 2 phòng ngủ, giá 5,7 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      5.7 tỷ 0 m2
      - Mã căn A3.xx.09+ DT 85.12 mét vuông/net 75.12 mét vuông.+ 2 phòng ngủ + 2 phòng tắm/ phòng vệ sinh.+ giá 7 tỉ.- Mã căn A2.xx.01+...
      Dự án De La Sol, Đường Tôn Thất Thuyết, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn 3 phòng ngủ, 175 m2, hướng Bắc, giá 6,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6.5 tỷ 175 m2 37,15 triệu/m2
      Cần bán gấp căn hộ chung cư Penthouse Sky Garden 3, 2 sân. Thiết kế 3 PN 3  phòng vệ sinh, nội thất đầy đủ cao cấp. DT 175m2, 2 sân vườn rộng...
      Dự án Sky Garden 3, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà 2 tầng, mặt tiền 4m tại Phường Phú Thuận - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 0 m2
      oto đỗ cửa, đường Huỳnh Tấn Phát, cạnh Phú Mỹ Hưng, cọc là vô ở ngay, tiện ích không thiếu gì.+ DT công nhận nhận đủ 62.9m2; ngang 4m dài 16m.+ Kết cấu:...
      Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.