Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.217 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Chuyển nhượng đất nền dự án Khu biệt thự Đồi Thủy Sản, 300 m2, mặt tiền 15m , giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 300 m2 18 triệu/m2
      Bán đất căn biệt thự Đồi Thủy Sản bìa đỏ chính chủ.Giá siêu đầu tư.bìa đỏ: Hơn 240 - 380 mét vuông.giá từ hơn 10tr/ mét vuông - hơn...
      Dự án Biệt thự đồi Thủy Sản, Đường 18, Phường Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán gấp đất Khu đô thị VCN Phước Hải, 83 m2, mặt tiền 15m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 83 m2 68,68 triệu/m2
      Cần bán nền đất đường Phùng Thế Tài (A6 Cũ) - P. Phước Hải, Nha Trang.- DT: 83m2 (ngang 15,3m, dài 5,5m).- Tiếp giáp đường nhựa rộng 13mét, trên đất hiện...
      Dự án VCN Phước Hải, Đường A6, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh lô đất nền Khu đô thị VCN Phước Hải, 83 m2, mặt tiền 15m tại Nha Trang, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 83 m2 68,68 triệu/m2
      Chủ hạ chỉ còn 5.7 tỉ, mảnh đất MT A6 VCN Phước Hải (Phùng Thế Tài) - MT 15m KD.- DT sổ: 83m2 (ngang 15m) + ngoài sổ 55m2 (138m2).- Đường rộng 13m, KDC...

      Bán nhanh nhà mặt tiền 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đặng Thái Thân, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 100 m2 64 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng đường Đặng Thái Thân - P. Vĩnh Hòa - TP. Nha Trang. Ngay căn hộ Hoàng Quân.- DT: 100 mét vuông ngang 5m, dt sàn sử dụng 320 mét ...
      Phố Đặng Thái Thân, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu nhà lk Khu du lịch – Biệt thự sinh thái nghỉ dưỡng Vườn Vua, giá 5,77 tỷ

      5.77 tỷ 320 m2 18,04 triệu/m2
      - Phòng dự án chủ đầu tư Tập đoàn Thăng Long invest (mã chứng khoán TIG) chào bán đợt mới căn biệt thự nghỉ dưỡng dự án Vườn Vua Resort & Villas tại Xã...
      Dự án Vườn Vua Resort & Villas, Thanh Thủy, Phú Thọ

      Bán nhanh nhà 3 tầng, mặt tiền 6m, hướng Tây - Bắc tại Xã Diên An - Diên Khánh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 0 m2
      Hạ giá bán gấp ngôi nhà căn biệt thự mini 2 MT Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa. Cách đường Võ Nguyên Giáp 500m. Về trung tâm Nha Trang 13 ph.- DT đất:...
      Xã Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa
      D
      Nguyễn Thị Hồng Diễm Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn nhà đẹp 5 tầng, 72 m2, mặt tiền 6m tại Đường 13 - Hạ Long, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 72 m2 82,64 triệu/m2
      căn nhà phố trung tâm thành phố.Hạ Long , vị trí hiếm hoi còn sót lại của TP Nhà đẹp Minh Hiền xin gửi tới quý KH sp căn nhà phố đc xây dựng mới,...
      Đường 13, Phường Cao Thắng, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán nhà đất 4 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Phố Hào Nam - Ô Chợ Dừa - Đống Đa, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 42 m2 161,91 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà mặt ngõ Hào Nam, DT 46 mét vuông x 4 tầng, giá 6.8 tỉ, lô góc.- Vị trí nhà lô góc cực thoáng, phòng nào cũng tràn ngập ánh sáng....
      Phố Hào Nam, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Võng Thị - Tây Hồ, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 60 m2 99,17 triệu/m2
      Bán nhà phố Võng Thị thông phố Thuỵ Khuê Tây Hồ (hotline 0976 321 ***.DT 60m2 x 4 tầng.Giá 5.95 tỉ (bao sang tên, có tl).Vị trí nhà ngõ 50 Võng Thị, ngõ...
      Ngõ 50, đường Võng Thị, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 6 tầng, 37 m2, mặt tiền 3m tại Phố Vũ Tông Phan - Thanh Xuân, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 37 m2 140,55 triệu/m2
      Vũ Tông Phan, Thanh Xuân phân lô oto tránh, mặt ngõ thông KD các kiểu.DT: 37 mét vuông,6 tầng giá 5.2 tỉ.- Trước nhà oto tránh, thoáng vĩnh viễn, đầu...
      Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Vicem Comatce Tower, 3 phòng ngủ, 145 m2, giá 5 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      5 tỷ 145 m2 34,49 triệu/m2
      Gia đình chuyển công tác nên cần bán chung cư 3 phòng ngủ tại dự án Comatce Tower số 61 Ngụy Như khôngm Tum - Thanh Xuân Hn.- DT trên sổ: 145m2.-...
      Comatce Tower, số 61, Phố Ngụy Như Kon Tum, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 5 tầng, mặt tiền 4m tại Phố Chùa Bộc - Trung Tự - Đống Đa - Hà Nội, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 0 m2
      * Bán nhà 4,5 tầng phân lô cách mặt phố Chùa Bộc 18m.- Vị trí đẹp đắc địa đối diện trường học viện NH và trường Quốc Tế TH.- Nhà thuộc P. Trung Tự VIP của...
      Phố Chùa Bộc, Phường Trung Tự, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp đất 100 m2, hướng Tây tại Phường Bình Trưng Tây - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 100 m2 64 triệu/m2
      Giá 7,3 tỉ nay kẹt quá gấp bán 6,4 tỉ. bán gấp nền đất trống trống góc 2 MT đường số 14, P. Bình Trưng Tây (Q2), Tp. Thủ Đức. DT: 100m2. Full thổ cư....
      Đường Số 14, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt tiền 47 m2, mặt tiền 5m tại Đường Bát Khối - Cự Khối - Long Biên, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 47 m2 146,81 triệu/m2
      - Nhà đẹp thiết kế hiện đại. Nội thất đẳng cấp sang trọng. Sàn gỗ bền đẹp.- Đường thông hè thoáng. KD cực kỳ tốt.- Ngay cạnh dự án căn hộ căn biệt thự...
      Đường Bát Khối, Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự 2 tầng, 176 m2, giá 6,75 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.75 tỷ 176 m2 38,36 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà phố liên kế P. Cát Lái, Q. 2DT: 5x 17 gồm trệt 2 lầu hoàn thiện cơ bản như hình, chỉ mang quần áo vào ởHiện đang cho thuê nên 12tr/...
      Dự án Citi Bella 2, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 3 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Gò Dầu - Tân Quý - Tân Phú, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 0 m2
      - DT: 57,5m2 (4 x 14m).- 1 trệt 2 lầu. Gồm: 3 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh, bếp, PK rộng thoáng.- Hẻm 6m, sạch sẽ. ô tô đậu cửa.- Vài bước ra hẻm...
      Đường Gò Dầu, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 85 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lâm Thị Hố - Quận 12, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 85 m2 75,3 triệu/m2
      Nhà vị trí VIP, hẻm xe hơi, Lâm Thị Hố, DT 85m2, 4 tầng, x 21m, chỉ 6.4 tỉ, Tân Chánh Hiệp, Q12.Mô tả chi tiết.Mô tả:+ Vị trí nhà cực kỳ đẹp, sạch sẽ...
      Đường Lâm Thị Hố, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng 3 tầng, 85 m2 tại Phường Linh Trung - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 85 m2 82,36 triệu/m2
      Hiếm! Nhà 3 Tầng Phạm Văn Đồng, 4 phòng ngủ, 85 mét vuông Ngang 6m, hẻm ô tô, 15m Ra MT. Giá 7,x tỉ TLChính chủ chuyển nhà về người thân cần...
      Phường Linh Trung, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.