Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.217 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán nhà sổ riêng 3 tầng, 84 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hương lộ 2 - Bình Tân, giá 6,25 tỷ

      6.25 tỷ 84 m2 74,41 triệu/m2
      Mô tả: + DT: 4 x 21 vuông vức không lộ giới+ Nhà BTCT trệt, 2 Lầu, 3  phòng ngủ, 4 vệ sinh, 2 giếng trời cực thoáng,+ chính chủ chuyên làm đồ gỗ, nên...
      Đường Hương lộ 2, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Đường Hoàng Văn Thái, giá 6 tỷ

      6 tỷ 40 m2 150 triệu/m2
      Vị trí: Ngõ 71 Hoàng Văn Thái, Thanh Xuân, thành phố Hà Nội DT: 40M2 Số tầng: 5 Giá: 6 tỉ L/H: Vinh vui vẻ 0971 789 *** Mô tả chi tiết:- Nhà phân lô Quân...
      Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 4 tầng, 48 m2, mặt tiền 5m tại Phố Lê Trọng Tấn, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 48 m2 127,09 triệu/m2
      Giảm gấp 500 tr bán nhà ngõ Lê Trọng Tấn Q. Thanh Xuân 48 mét vuông nhà xây 5 tầng giá 6 tỉ 1+ ngôi nhà tuyệt đẹp nằm ngay mặt ngõ Lê Trọng Tấn ngay...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 6m tại Đường Phố Lụa - Vạn Phúc - Hà Đông, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 38 m2 142,11 triệu/m2
      NHÀ VẠN PHÚC TRUNG TÂM Q. HÀ ĐÔNG, 5 TẦNG SIÊU ĐẸP - ĐƯỜNG RỘNG oto VÀO NHÀBán nhà Vạn Phúc trung tâm Q. Hà Đông 38m2, 5 tầng siêu đẹp, đường rộng ôtô vào...
      Đường Phố Lụa, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà 6 tầng, 38 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Văn Thái - Thanh Xuân, giá 7 tỷ

      7 tỷ 38 m2 184,22 triệu/m2
      Với vị trí siêu đẹp ngay mặt ngõ oto tránh, MT rộng và lô góc, ngôi nhà tại 69B Hoàng Văn Thái, Thanh Xuân là cơ hội đầu tư không thể bỏ qua. DT 38m2, xây...
      Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu chung cư Chung cư Discovery Complex, 4 phòng ngủ, giá 7 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      7 tỷ 0 m2
      Do chuyển công tác, chính chủ bán căn hộ chung cư 155,6 m2 tại căn hộ chung cư cao cấp Discovery Complex 302 Cầu Giấy.căn hộ góc tầng cao, nội thất...
      Dự án Discovery Complex, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Hoàng Mai, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 50 m2 128 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay ngôi nhà tái định cư cạnh hướng Tây Nam inh đàm, nhà đẹp mua về chỉ việc ở
      Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng 5 tầng, 42 m2, mặt tiền 6m tại Đường Lương Yên - Hai Bà Trưng, giá 5 tỷ

      5 tỷ 42 m2 119,05 triệu/m2
      Ngõ Ba Gác 150m Mặt Phố - 6 Ngủ - 2 Thoáng--Nhà có sân để xe riêng, 150m ra mặt phố lớn. -Nhà mới ở luôn, thiết kế đẹp, nội thất xịn, có thể cho thuê giữ...
      Đường Lương Yên, Phường Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhà riêng 3 tầng tại Đường 160 - Tăng Nhơn Phú A - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 0 m2
      + Mô Tả : Nhà 1 Trệt 2 lầu và sân thượng ,gồm sân đậu ô tô ,bếp ,4  phòng ngủ ,3 toilet ,ngôi nhà phố hẻm thông 2 đầu ,ô tô tránh nhau.+ TẶNG...
      Đường 160, Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 5 tầng, 39 m2, mặt tiền 4m tại Đường Minh Khai, giá 5,85 tỷ

      5.85 tỷ 39 m2 150 triệu/m2
      HÀNG XÓM TIMES CITY - NHÀ MỚI KÍNH khôngONG 5 TẦNG - MẶT NGÕ THÔNG - MT RỘNG 4.5M - KD - 30M RA MẶT PHỐ - KHÁCH XEM LÀ CHỐT. - Thiết kế: 5 tầng thông sàn...
      Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà shr 4 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Đường Khương Đình - Thanh Xuân, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 55 m2 120 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP - THANH XUÂN - nhà để xe oto - LÔ GÓC.Mô tả:- Vị trí đắc địa khu Thanh Xuân.- Khu trung tâm hiếm nhà đẹp bán.- Từ nhà ra phố chỉ 20m.- Lô góc...
      Đường Khương Đình, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà lk 4 tầng, 100 m2, giá 5,6 tỷ tại Đường Điện Biên Phủ - Sa Pa - Lào Cai

      5.6 tỷ 100 m2 56 triệu/m2
      + Dự án đất nền Sapa giá chỉ từ 5,2 tỉ/ căn cách trung tâm thi xã Sapa 600m.+ DT đất từ 100 - 156m xây dựng sẵn 4 tầng, cả nhà cả đất.+ Đã có sổ từng căn sở...
      Dự án SaPa City Clouds , Đường Điện Biên Phủ, Phường Phan Si Păng, Sa Pa, Lào Cai

      Cần bán gấp nhà biệt thự Khu du lịch – Biệt thự sinh thái nghỉ dưỡng Vườn Vua, giá 7 tỷ

      7 tỷ 375 m2 18,67 triệu/m2
      gọi ngay tư vấn trực tiếp: 0915 222 ***Trung Phạm).- CĐT: Công ty CP đầu tư Thăng Long Phú Thọ.- Địa điểm: Xã Đồng Trung, Huyện Thanh Thủy, Phú Thọ.- Quy...
      Dự án Vườn Vua Resort & Villas, Xã Đồng Trung, Thanh Thủy, Phú Thọ

      Bán liền kề Khu du lịch – Biệt thự sinh thái nghỉ dưỡng Vườn Vua, giá 5,9 tỷ tại Huyện Thanh Thủy

      5.9 tỷ 300 m2 19,67 triệu/m2
      * Do gia đình đang có việc cần tiền mặt để xử lý nên muốn bán gấp căn biệt thự Thanh Liên do Wyndham quản lý.- Giá mua chủ đầu tư: 7,080 tỉ.- giá lại:...

      Cần bán nhà biệt thự, liền kề 180 m2, giá 6 tỷ tại Phường Cẩm Châu - Hội An - Quảng Nam

      6 tỷ 180 m2 33,34 triệu/m2
      Bán căn villa trong quần thể Casa Hội An - giá mềm đầu tư ngay.Cách phố cổ Hội An 2 kilomet với 5 ph di chuyển bằng oto, 10 ph di chuyển bằng xe máy...
      Đường DX 029, Phường Cẩm Châu, Hội An, Quảng Nam

      Cần bán ngay nhà phố - shophouse 75 m2, giá 5,6 tỷ tại Đường Hùng Vương - Đông Hà - Quảng Trị

      5.6 tỷ 75 m2 74,67 triệu/m2
      Bán căn vincom nhà phố thương mại shophouse Quảng Trị Royal park phân khu HG05, DT 75 mét vuông.Tiện ích ngập tràn phong cách sống mới, khu vực...
      Dự án Vincom Shophouse Royal Park , Đường Hùng Vương, Phường Đông Lương, Đông Hà, Quảng Trị

      Cần bán gấp nhà lk 80 m2, giá 6,1 tỷ tại Đại lộ Nam Sông Mã - Đông Hải - Thanh Hóa - Thanh Hóa

      6.1 tỷ 80 m2 76,25 triệu/m2
      Nhận đặt chỗ đợt 1 liên kế + nhà phố thương mại shophouse + căn biệt thự mặt đại lộ 67m Nam Sông Mã - TP Thanh Hoá.CĐT uy tín - Taseco.Đối diện vin +...
      Dự án Central Riverside Thanh Hóa, Đường Đại lộ Nam Sông Mã, Phường Đông Hải, Thanh Hóa, Thanh Hóa
      V
      Nguyên Hiệp Bđs Mai Việt Hơn 1 năm trước

      Sapa City Clouds gà đẻ trứng vàng cho các nhà đầu tư

      5.2 tỷ 100 m2 52 triệu/m2
      chào bán chính thức Sapa City Clouds vị trí trung tâm nhất Sapa Nằm trong khu đô thị hướng Tây Bắc giáp trung tâm hành chính mới Sapa , Nhà khách BQP...
      Dự án SaPa City Clouds , Sa Pa, Lào Cai

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.