Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.217 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Sở hữu ngay nhà phố thương mại shophouse Khu đô thị Waterpoint, giá 6,6 tỷ tại Bến Lức

      6.6 tỷ 102 m2 64,71 triệu/m2
      bán ngay trong tháng 2 - nhà phố thương mại tân cổ điển 6,6 tỉ.Thiết kế mẫu Tân cổ điển.DT đất 6*17m.DTXD: - 1 trệt - lửng - 2 lầu.nhà phố thương mại...
      Dự án Waterpoint, Đường Tỉnh lộ 824, Xã An Thạnh, Bến Lức, Long An

      Bán kho xưởng 320m2 giá 5.8 tỷ mặt tiền DT768 -Trảng Dài-Biên Hoà-Đồng Nai

      5.8 tỷ 320 m2 18,13 triệu/m2
      X303.+ DT 320 mét vuông (MT đường 14m). Xưởng vừa xây, cao ráo chắc chắn có văn phòng và  toilet đầy đủ.+ Điện 3pha nước máy.+ MT đường nhựa DT...
      Đường ĐT 768, Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu căn nhà phố shophouse 5 tầng, giá 5,4 tỷ tại Đại lộ Nam Sông Mã - Thanh Hóa - Thanh Hóa

      5.4 tỷ 0 m2
      chủ đầu tư Taseco Land ra mắt siêu phẩm đô thị ven bờ sông Mã - Dự án Central Riverside - Đại Lộ Nam Sông Mã.Nhận nhà ở ngay, bìa đỏ trao tay ngay quý...
      Dự án Central Riverside Thanh Hóa, Đường Đại lộ Nam Sông Mã, Phường Đông Hải, Thanh Hóa, Thanh Hóa.

      Cần bán shophouses 5 tầng, 56 m2, giá 6 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6 tỷ 56 m2 107,15 triệu/m2
      Bán nhà phố thương mại shophouse Sao biển 56m2 bc To giá 6 tỉDT đất 56m2Nhà xây 5 tầng tổng diện tích xây dựng: 232m2Hướng hướng Đông BắcĐã làm...
      The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh shophouse 2 tầng, giá 5,15 tỷ tại Đường Phước Long - Nha Trang - Khánh Hòa

      5.15 tỷ 0 m2
      * Bán căn nhà phố thương mại shophouse căn hộ chung cư CT4- HUD đường số 28 ( Trần Cao Vân) - Phước Long - Nha Trang- DT : 76, 98m2 ( ngang 5,2m)- ...
      Khu căn hộ và dịch vụ Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nhà riêng 5 tầng, 42 m2, mặt tiền 6m tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 42 m2 141,67 triệu/m2
      Bán nhà mới cóng ngõ 194/30 Đội Cấn, Ba Đình,thành phố Hà Nội, 42 mét vuông; xây 5 tầng; 5ty950trhotline: HẢI 0966 182 ***- DT: 42m2- Xây 5 Tầng...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà 4 tầng, 38 m2 tại Phố Thái Thịnh - Thịnh Quang - Đống Đa - Hà Nội, giá 5,25 tỷ

      5.25 tỷ 38 m2 138,16 triệu/m2
      + Trung tâm Đống Đa, ngõ trước nhà rộng thoáng để đc rất nhiều xe máy, gần ngay ngã 4 Sở nên đi đâu cũng thuận tiện, khu vực dân trí cao, tiện ích bạt...
      Phố Thái Thịnh, Phường Thịnh Quang, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 5 tầng, 42 m2, mặt tiền 3m tại Phố Láng Hạ, giá 5,17 tỷ

      5.17 tỷ 42 m2 123,1 triệu/m2
      Cần bán nhà 42 mét vuông (3.5x12m) 5 tầng SĐCC nhỉnh 5 tỉ, 2 mặt ngõ gần 3m ra đường lớn Láng Hạ gần 20mbìa đỏ chính chủ vừa xây để ở 2021. liên hệ...
      Phố Láng Hạ, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 6 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 40 m2 147,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay nhà trong ngõ 68 cầu giấy, oto đỗ cửa ngõ thông nhà thoáng Sổ nở hậu chính chủ sẵn sàng giao dịch Cần bán để mua nhà mặt phố to hơn...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà riêng 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 6m tại Đường Kim Ngưu - Hai Bà Trưng, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 50 m2 119 triệu/m2
      Vị trí:TT. Q. Hai Bà Trưng. Ngõ thông nhiều tuyến phố, vài ph lên trung tâm. Nhà mới, nhu cầu thay đổi nhà to hơn chủ mới bán.- Chủ tặng đầy đủ nội thất...
      Đường Kim Ngưu, Phường Thanh Nhàn, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng 5 tầng, 26 m2 tại Đường Văn Chương - Thổ Quan - Đống Đa, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 26 m2 200 triệu/m2
      nhà ngõ Linh Quang văn chương đống đa lô góc KD ô tô tránh.ô tô TRÁNH - KD TỐT - NHÀ vừa xây 2 MẶT THOÁNG .- Vị trí trung tâm Q. Đống Đa, giao thông...
      Đường Hồ Văn Chương, Phường Thổ Quan, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 5 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bồ Đề - Long Biên, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 56 m2 116,08 triệu/m2
      * Vị trí nhà nằm ngay gần hồ Bồ Đề, đường trước nhà oto thông Hồng Tiến, khu vực giao thông thuận tiện đi Lâm Du, Lâm Hạ, Hoàng Như Tiếp.* Khu vực phát...
      Đường Bồ Đề, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà đẹp 4 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hàng Giầy - Hoàn Kiếm, giá 5,15 tỷ

      5.15 tỷ 30 m2 171,67 triệu/m2
      + BÁN ngôi nhà phố Hàng Giấy ,cạnh chợ Đồng Xuân, khu vực KD buôn bán sầm uất tấp nập ngày đêm- Hiện tại chủ đang ở tầng 1 và tầng 2- Tầng 3 & 4 chủ để...
      Phố Hàng Giấy, Phường Đồng Xuân, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 4 tầng, 25 m2, mặt tiền 3m tại Phố Giảng Võ - Kim Mã - Ba Đình, giá 6 tỷ

      6 tỷ 25 m2 240 triệu/m2
      BÁN căn nhà phố GIẢNG VÕ - BA ĐÌNH - ÔTÔ ĐỖ CỬA - KD - THẲNG TẮP 10M RA MẶT PHỐ - NHÀ ĐẸP Ở LUÔN - bìa đỏ VUÔNG ĐẸP - CHÍNH CHỦ. - DT: 25 mét vuông...
      Phố Giảng Võ, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà shr 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Phố Vũ Hữu - Thanh Xuân, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 50 m2 102 triệu/m2
      + Vị trí ngập tràn tiện ích ngập tràn.+ Nhà thoáng trước thoáng sau vĩnh viễn. Sau nhà là trường cao cấp chính trị Tp Tp HCM, cạnh khu nhà ở quốc hội nên...
      Phố Vũ Hữu, Phường Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ngọc Thụy - Long Biên, giá 5,08 tỷ

      5.08 tỷ 40 m2 127 triệu/m2
      Bán nhà Ngọc Thuỵ - phân lô cực đẹp - vị trí đẹp nhất khu vực - ngõ oto thông thoáng - giá cực hấp dẫn, gần 40  mét vuông.oto 7 Chỗ thông, gần Hồ Ao...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng 5 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại đường Thụy Khuê - Thụy Khuê - Tây Hồ, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 56 m2 103,58 triệu/m2
      Thật 100%! Bán nhà Thuỵ Khuê 55m2, MT 4.5, lô góc, nhà dân xây, gần phố, chỉ 5.8 tỉ (TL).- Nhà dân xây chắc chắn, có logia nên phòng nào cũng thoáng sáng,...
      Đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 53 m2, mặt tiền 4m tại Đường Định Công - Hoàng Mai, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 53 m2 118,87 triệu/m2
      Bán nhà mới đẹp ngõ 245 Định Công, Thanh Xuân, Thủ đô Hà Nội.53m - Xây 4 tầng - oto đỗ cửaliên hệ ngay XEM NHÀ: Anh Hải 0966...
      Đường Định Công, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.