Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.217 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán gấp nhà sổ riêng 1 tầng, hướng Tây tại Đường Tân Thới Nhất 5 - Quận 12, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 0 m2
      Chính chủ rao bán nhà. Nhà 2 MT đường Tân Thới Nhất 5 và hẻm 3.5 mét, gần hướng ra Phan Văn Hớn. Đối diện sân bóng mini, sắp xây dựng trường học. Phía sau...
      Đường Tân Thới Nhất 5, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đất 4 tầng, 56 m2 tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 56 m2 112,5 triệu/m2
      Bán nhà hẻm ô tô Hiệp Bình Chánh_Thủ Đức_Giá chỉ 6,3 tỉ.Tổng giảm 1,5 tỉ -- 6,3 tỉNHÀ hẻm ô tô 4 TẦNG TẶNG NỘI THẤT_ 56m² _HIỆP BÌNH CHÁNH_THỦ ĐỨC_GIÁ...
      Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất dự án Khu đô thị VCN Phước Hải, 83 m2, mặt tiền 11m tại Nha Trang, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 83 m2 68,68 triệu/m2
      Cần bán gấp hạ giá chỉ còn 5,7 tỉ.Chính chủ cần bán miếng đất đường A6 Phùng Thế Tài - VCN Phước Hải xây dựng tự do.- DT: 83m2 (thực tế 138m2). Đủ điều...
      Dự án VCN Phước Hải, Đường A6, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nhà phố 2 tầng, mặt tiền 5m tại Phường Phước Long - Nha Trang, giá 5,15 tỷ

      5.15 tỷ 0 m2
      Hàng hiếm nhà phố thương mại KD CT4 HUD Phước Long. MT đường số 28 rộng 35m.Đang hoàn thiện - sắp bàn giao!DT: 76,98m2 - Ngang 5,2m.Mã căn: 106.Giá: 5 tỉ...
      Dự án Phước Long, Đường Số 28, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền 143 m2, hướng Tây tại Đường Tỉnh lộ 830 - An Thạnh - Bến Lức - Long An, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 143 m2 40,56 triệu/m2
      Cần bán đất nền MT 830 khu dân cư Nam Long An Thanh đối diện Waterpoint.- DT: 143m2.- Hướng Tây.- Đường 830.- 2 lô liền nhau.- Đối diện KĐT Waterpoint Nam...
      Dự án KDC An Thạnh, Đường Tỉnh lộ 830, Xã An Thạnh, Bến Lức, Long An

      Bán nhanh đất nền Khu đô thị mới Hưng Phú, mặt tiền 5m tại Cái Răng - Cần Thơ, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 0 m2
      Hot! Bán nền A3 Hưng Phú 1 H. hướng Đông Nam 92.5m2 giá 6.2 tỉ!-------Vị trí: A3, đường Trần Văn Trà, khu dân cư Hưng Phú 1, P. Hưng Phú, Q. Cái...
      Dự án Hưng Phú, Đường Trần Văn Trà, Phường Hưng Phú, Cái Răng, Cần Thơ

      Cần bán gấp nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Waterpoint, giá 6,1 tỷ tại Huyện Bến Lức - Long An

      6.1 tỷ 165 m2 36,97 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn biệt thự song lập dự án Waterpoint Nam Long, DT đất 11x15, DTXD 164 mét vuông, 4 PN, 3 nhà vệ sinh, hướng Nam mát...
      Dự án Waterpoint, Bến Lức, Long An

      Cần bán nhà mặt tiền 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Vũng Thùng 1 - Sơn Trà, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 100 m2 54 triệu/m2
      bán ngay nhà 4 tầng Nại Hiên Đông - MT đường 7,5m và vỉa hè 4.5m mỗi bên quy hoạch chuẩn đẹp, vị trí tiềm năng, cách biển vài trăm mét.- DT đất:...
      Đường Vũng Thùng 1, Phường Nại Hiên Đông , Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề, biệt thự 56 m2, giá 5,4 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      5.4 tỷ 56 m2 96,43 triệu/m2
      Chính chủ bán liên kế 56 mét vuông HA giá 5,4 tỉ.Căn HA1 Tây Bắc.Gia đính cần tiền bán nhanh contact 0971 489 ***
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán căn liền kề 52 m2, giá 5 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      5 tỷ 52 m2 96,16 triệu/m2
      Chính chủ bán liên kế Hải Âu 52 mét vuông hướng Đông Nam giá 5tỉ.Do gia đình cần tiền bán ngay.LH 0971 489 ***

      Sở hữu nhà mặt tiền 1 tầng, 85 m2, mặt tiền 3m tại Đường 2/4 - Vĩnh Phước - Nha Trang, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 85 m2 69,42 triệu/m2
      Khách kẹt bán nhà c4 MT đường 2/4 gần cầu Hà Ra, chỉ 5.9 tỉ.- DT: 85m2 (ngang 3.8m) nở hậu có đuôi.- Đường quy hoạch rộng 32m, sau QH còn 72.4m2.- Có nhà ...
      Đường 2/4, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 63 m2, giá 5,7 tỷ tại Văn Giang - Hưng Yên

      5.7 tỷ 63 m2 90,48 triệu/m2
      chính chủ kẹt tiền bán ngay căn Chà Là 63m2, xây 4.5 tầng, MT 4,5m, giá bán ngay chỉ 5.7 tỉ, ưu tiên cho người nhanh chân, nhanh tay. Căn này chính chủ...

      Sở hữu ngay liền kề giá 5,7 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      5.7 tỷ 0 m2
      Bán liên kế Chà Là 58,5m2 view công viên giá 5,7 tỉMT 4,5m, đường trước nhà 13mgọi ngay chi tiết: 0971 489 ***
      The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán gấp căn nhà mặt phố 3 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Phố Lê Văn Thiêm - Sơn Trà, giá 5 tỷ

      5 tỷ 75 m2 66,67 triệu/m2
      Cần bán nhà 3 tầng an Hải Bắc Sơn Trà ĐN.Khu vực an ninh, yên tĩnh khu dân trí cao.Gần chợ an Hải bắc, gần các trường cấp 1,2,3.Phù hợp gia đình ở hoặc...
      Phố Lê Văn Thiêm, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay lô đất nền 117 m2, hướng Tây - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,38 tỷ

      5.39 tỷ 117 m2 46 triệu/m2
      Kiếm đâu ra miếng đất sát biển mà rẻ.Gia đình cần bán 2 miếng đất sát Nguyễn Đình Chiểu, Bên hông trường Đại học Nha Trang, P. Vĩnh Thọ, Nha Trang.-...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu căn nhà mặt phố 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Nha Trang, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 100 m2 62 triệu/m2
      Nhà mới đẹp đón Tết xây 3 tầng đường 27m Gói 2 khu đô thị Mỹ Gia giá cực tốt_ 6,2 tỉ.- DT đất 100m2 ngang 5m, DTXD 240m2.- Hướng Đông.- Kết cấu nhà 3tầng...
      Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán lô đất sổ riêng 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Bắc Ninh - Bắc Ninh, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 80 m2 63,75 triệu/m2
      CC bán lô giãn dân Khả Lễ 3 - Khu tổ hợp chung dân cư cư đông.Làn 2 Nguyễn Cao kéo dài qua Khả Lễ.Đường thông rộng đi lại thuận tiện.DT: 80m2 rộng 5m _...
      Đường Nguyễn Cao, Phường Võ Cường, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 43 m2, mặt tiền 4m tại Đường Láng - Đống Đa, giá 6,59 tỷ

      6.59 tỷ 43 m2 153,26 triệu/m2
      DT 43 mét vuông, 5 tầng, 6 ngủ, vị trí đẹp, giá 6.59 tỉ.Nhà đẹp đón tết 2024 - trung tâm - sổ hoa hậu - dân xây kiên cố - có thể cải tạo thành ccmn...
      Ngõ 814, Đường Láng, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.