Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.217 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán gấp lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 100 m2 68 triệu/m2
      Rẻ nhất đường A2 khu đô thị VCN Phước Hải, Nha Trang chỉ 68tr/ mét vuông.Đường rộng 20m.Vị trí đẹp ngay phố KD tập trung nhiều nhà hàng, cà phê,...
      Dự án VCN Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 72 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 72 m2 93,06 triệu/m2
      Bán căn hộ góc 2 MT đường Phùng Thế Tài (A6 cũ) VCN Phước Hải, Nha Trang.Đường nhựa 13m.DT: 72 mét vuông, ngang 5m.Nhà 3 tầng, 3 PN, 4  phòng ...
      Dự án VCN Phước Hải, Đường Phùng Thế Tài, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 6 tầng, 54 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 54 m2 114,82 triệu/m2
      Bán toà căn hộ chung cư mới (đang cho thuê có dòng tiền) khu TĐC VCN Phước Long, cần ra nhanh chỉ 6.2 tỉ.- DT: 54 mét vuông (ngang 5m).- Nhà 6 mê 1...
      Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất sổ riêng 390 m2, mặt tiền 20m tại Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 390 m2 16,67 triệu/m2
      Ngang 20.6m sâu 21m. Nguồn gốc, nhà nước bán thông qua đấu giá QSDĐ (không lo tranh chấp), pháp lí rõ ràng.Thuộc khu quy hoạch ủy ban nhân dân xã Xuân...
      khu quyu hoạch UBND Xã Xuân Trường, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 80 m2 tại Đường 13 - Phước Hải - Nha Trang, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 80 m2 83,75 triệu/m2
      Bán Nhà 3tầng Hà Quang 2 gần đường số 13DT : 80m2 - 3 phòng ngủ , 3wc giá 6 ty 7call ngay : 0907 353 *** Duy
      Đường 13, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa
      H
      Trần Anh Duy BDS KHÁNH HÒA Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 5 tỷ tại Huyện Phú Quốc - Kiên Giang

      5 tỷ 70 m2 71,43 triệu/m2
      căn hộ chung cư 2 phòng ngủ view biển, ngắm pháo hoa - rẻ nhất thị trường 5 tỉ - Sun Grand City HillSide Residence.Em Ngọc Mai ở tại Phú Quốc, sẵn...
      Dự án Sun Grand City Hillside Residence, Phường An Thới, Phú Quốc, Kiên Giang

      Bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng tại Phố Phùng Hưng - Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 0 m2
      Bán Nhà Đẹp 3 Tầng Đường 18m TĐC Mỹ Gia Nha Trang Đã Có Sổ Hoàn Công Vị trí: trục đường lớn rộng 18m khu tái định cư Mỹ Gia Nha Trang, gần bên ủy ban ...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nhà phố 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Phố Phùng Hưng - Nha Trang, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 100 m2 62 triệu/m2
      Bán nhà vừa xây 3 tầng đường thông 27m gói 2 khu đô thị Mỹ Gia giá cực tốt 6,2 tỉ.- DT đất 100m2 ngang 5m, DTXD 240m2.- Hướng Đông.- Kết cấu nhà 3tầng...

      Chuyển nhượng đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Hồng Phong - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 100 m2 54 triệu/m2
      Bán đất đường số 13 khu đô thị Hà Quang 2 - DT : 100m2 ( ngang 5m ). Đông Bắc- Lô sạch không vướng hố ga, tủ điện, gần ngã 4 thuận tiện KD💰giá :...
      KĐT Lê Hồng Phong II, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nhà phố thương mại shophouse 5 tầng, giá 6,5 tỷ tại Huyện Phú Quốc - Kiên Giang

      6.5 tỷ 90 m2 72,23 triệu/m2
      Em Ngọc Mai ở tại Phú Quốc, sẵn sàng hỗ trợ anh/chị ra hàng, cho thuê và hoàn thiện 24/7.Với mục tiêu mang đến trải nghiệm tốt nhất cho KH, em cam kết:-...
      Dự án Sun Grand City New An Thới, Đường ĐT 975, Phường An Thới, Phú Quốc, Kiên Giang

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 2 tầng, 27 m2, mặt tiền 7m , giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 27 m2 229,63 triệu/m2
      Nhà 2 tầng MT KD Nguyễn Thị Minh Khai Nha Trang, DT 27 mét vuông ngang 7m đường rộng 20m vị trí thích hợp KD nhà phố thương mại shophouse,...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Phước Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 48 m2, giá 5,4 tỷ tại Văn Giang - Hưng Yên

      5.4 tỷ 48 m2 112,5 triệu/m2
      Em xin cập nhật quỹ căn sang nhượng vin Ocean Park 2 - The Empire giá hấp dẫn cho thời điểm tốt:Shophoues đc phép KD:- 48m2: 5,4 tỉ.- 58,5m2: 6,5 tỉ bc...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Chuyển nhượng nhà biệt thự 2 tầng, 397 m2, giá 6,1 tỷ tại Huyện Thanh Thủy - Phú Thọ

      6.1 tỷ 397 m2 15,37 triệu/m2
      phòng kinh doanh chủ đầu tư Thăng Long Phú Thọ (TIG) chào bán GĐ mới căn biệt thự khoáng nóng Vườn Vua Resort & Villas CK ngay 30 phần trăm....
      Dự án Vườn Vua Resort & Villas, Xã Đồng Trung, Thanh Thủy, Phú Thọ

      Cần bán ngay biệt thự siêu đẹp 160 m2, giá 7 tỷ tại Huyện Phú Quốc - Kiên Giang

      7 tỷ 160 m2 43,75 triệu/m2
      contact trực tiếp chính chủ 0365 729 ***Chính chủ bán liên kế nhà phố thương mại shophouse Meyhomes Phú Quốc, tiềm năng cao, sở hữu lâu dài (nhận nhà...
      Dự án Meyhomes Capital, Đường 975, Phường An Thới, Phú Quốc, Kiên Giang

      Cần bán nhà sổ riêng 3 tầng, 98 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phước Long - Nha Trang, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 98 m2 54,09 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng KĐT Phước Long A đối diện công viên cách đường 28 tầm 30m.- DT: 98m (ngang 5m, dài 19,6m).- Nhà 3 PN, phòng khách, bếp, 4 nhà  phòng vệ...
      Dự án Phước Long, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh mảnh đất 60 m2 tại Xã Ia Tô - Ia Grai - Gia Lai, giá 6 tỷ

      6 tỷ 60 m2 100 triệu/m2
      Góc cáo lỗi.Em thành thật xin lỗi quý anh/chị vì đã không đưa anh/chị đi xem lô cafe này sớm hơn, để anh/chị phải mệt mỏi đi xem những lô cafe quá xấu so...
      Xã Ia Tô, Ia Grai, Gia Lai

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 72 m2, mặt tiền 5m tại Đường Võ Trứ - Phước Tiến - Nha Trang, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 72 m2 81,95 triệu/m2
      Bán căn nhà phố đường Võ Trứ 72m2 ngang 5,2m gần chợ Xóm Mới giá 5,9 tỉ (không trung gian) contact 0778 495 ***
      Đường Võ Trứ, Phường Phước Tiến, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất nền 83 m2, mặt tiền 5m tại Quận Lê Chân - Hải Phòng, giá 7 tỷ

      7 tỷ 83 m2 84,34 triệu/m2
      DT: 83m2.Ngang: 5m.KĐT đẳng cấp, trung tâm nhất của Hải Phòng.Đường rộng 10m, có vỉa hè 2 bên.Giá hạ cực sâu chỉ còn 7 tỉ.liên lạc: 0948 237 *** An Khang.
      ICC Quán Mau, Lê Chân, Hải Phòng

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.