Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.217 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự 3 tầng, 123 m2, giá 6,2 tỷ tại Biên Hòa - Đồng Nai

      6.2 tỷ 123 m2 50,41 triệu/m2
      Izumi City là dự án của chủ đầu tư uy tín Nam Long Group.Mình có căn thoáng 6 x 20.5 m.Đã nhận nhà bán lỗ lấy tiền về trả NH.giá 6tỷ2 full thuế phí ra sổ,...
      Dự án Izumi City, Xã Long Hưng, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu miếng đất 89 m2, mặt tiền 5m tại Phường Phước Long - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6 tỷ

      6 tỷ 89 m2 67,42 triệu/m2
      Bán miếng đất view Sông khu đô thị VCN Phước Long, đường B5 giá rẻ. hotline 0977 681 ***- DT 89 mét vuông ngang 5m- vị trí đẹp, view sông, gần căn ...
      Đường Số 22, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán lô đất nền 867 m2 tại Đường Quốc Lộ 55 - Bình Châu - Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 6 tỷ

      6 tỷ 867 m2 6,93 triệu/m2
      - Cần bán miếng đất MT QL 55 Xã Bình Châu, Huyện Xuyên Mộc, BRVT- DT: 867m2 ( 15x57m2 ) có 400tc, giá chỉ 400tr/m ngang - Hiện tại giá đất của MT đường QL...
      Đường Quốc Lộ 55, Xã Bình Châu, Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu đất 300 m2, mặt tiền 15m, hướng Đông - Nam tại Sơn Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 300 m2 17 triệu/m2
      Rẻ nhất Hoà Lạc mảnh đất căn biệt thự 300 mét vuông gần các trường đại học và Khu công nghệ cao giá chỉ 17 tr/ mét vuông.mảnh đất căn ...
      Dự án Hòa Lạc Premier Residence, Đường Quốc lộ 21A(Quốc lộ 21), Xã Sơn Đông, Sơn Tây, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 3 tầng, 75 m2 tại Đường Ngọc Chi - Vĩnh Ngọc - Đông Anh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 75 m2 73,34 triệu/m2
      + Chủ mở rộng KD, cần bán ngay nhà Ngọc Chi, Vĩnh Ngọc.+ Nhà ở vị trí đẹp ngay chân cầu Nhật Tân thuận tiện sang Trung Tâm thành phố Hà Nội, gần căn hộ...
      Thôn Ngọc Chi, Xã Vĩnh Ngọc, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà riêng 5 tầng, 40 m2 tại Đường Cầu Giấy - Dịch Vọng - Cầu Giấy, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 40 m2 148,75 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Cầu Giấy P. Dịch Vọng 40 mét vuông x 5 tầng, giá 5,9 tỉ. liên hệ 0969 711 ***.Nhà chính chủ gửi bán - Vị trí đẹp: oto 7 chỗ đỗ...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 4 tầng, 52 m2 tại Đường Năm Châu - 11 - Tân Bình, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 52 m2 121,16 triệu/m2
      BÁN NHÀ TÂN BÌNH - SÁT ngã 4 BẢY HIỀN - 4Mx14M - hẻm xe hơi ĐỖ CỬA - 4 TẦNG BTCT - CHỈ NHỈNH 6 tỉ.Mô tả:+ Kết cấu 1 trệt 2 lầu sân thượng trước và sau...
      Đường Năm Châu, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 6 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Mai, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 48 m2 120,84 triệu/m2
      BÁN TOÀ NHÀ MINI căn hộ chung cư DỊCH VỤ Ở NGÕ 169 ĐƯỜNG HOÀNG MAI Q. HOÀNG MAI TP Hà Nội 9 PHÒNG CHO THUÊ FULL QUANH NĂM, DOANH THU GẦN 40TR/THÁNG +...
      Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà đất 4 tầng, 54 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 54 m2 107,41 triệu/m2
      BÁN NHÀ NGÕ 169 ĐƯỜNG HOÀNG MAI P. HOÀNG VĂN THỤ Q.HOÀNG MAI thành phố Hà NộiMẶT NGÕ -NHÀ ĐẸP- CHỦ XÂY TÂM HUYẾT DT RỘNG- an sinh xã hội TUYỆT VỜI-...
      Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà shr 4 tầng, 23 m2, mặt tiền 12m tại Đường Nguyễn Cảnh Chân - Quận 1, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 23 m2 234,79 triệu/m2
      Bán nhà khu TK hàng hot Q. 1 Hạ giá : 5tỷ400. Còn thỏa thuận Nhà khu TK 1/Nguyễn Cảnh Chân ,P. Cầu kho Q. 1 Ngang 3m x 7,7m Đông Bắc , hẻm trước nhà...
      Đường Nguyễn Cảnh Chân, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 5m tại Phố Thái Hà - Đống Đa, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 40 m2 137,5 triệu/m2
      Bán nhà Trung tâm Q. Đống Đa, Phố Thái Hà_Nhà ĐẸP - MỚI+ Nhà Gần phố, xung quanh nhà đầy đủ dịch vụ+ DT 40m2, xây dựng 4 tầng đầy đủ mọi công năng sinh...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 54 m2, giá 6,45 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.45 tỷ 54 m2 119,45 triệu/m2
      Vị trí : 192 Nguyễn Văn Hưởng Thảo Điền Q. 2Bàn giao tháng 9/2023 nhà mới 100%Tuyển tập 8 căn 1  phòng ngủ tại Thảo Điền Green có giá hấp dẫn, rẻ, ai...
      Dự án Thảo Điền Green, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà 4 tầng, 42 m2, mặt tiền 5m tại Phường Mỹ Đình 2 - Nam Từ Liêm, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 42 m2 130,96 triệu/m2
      - Nhà vị trí gần bến xe Mỹ Đình, oto gần nhà, vài ph ra sân bóng Mỹ Đình.- Nhà còn rất mới, tổng 4 phòng ngủ, sân phơi, phòng thờ đầy đủ công năng.+...
      Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 56 m2, mặt tiền 5m tại Đường Vĩnh Phúc - Ba Đình, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 56 m2 106,25 triệu/m2
      Một căn nhà đc chủ xây tâm huyết, chắc chắn, kết cấu KCBT.Vị trí LÔ GÓC 2 MẶT NGÕ - THIẾT KẾ HIỆN ĐẠI, đầy đủ công năng, rất thoáng sáng.DT sổ 56 mét ...
      Đường Vĩnh Phúc, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 5,4 tỷ tại Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      5.4 tỷ 83 m2 65,07 triệu/m2
      chung cư Orchard Parkview 132 Hồng hà, Q. Phú Nhuận, 83 mét vuông 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh, full nội thất. View hướng Đông Nam...
      Orchard Park View, 132, Đường Hồng Hà, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà 4 tầng, 50 m2, hướng Đông - Nam tại Đường Thiên Phước - 9 - Tân Bình, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 50 m2 118 triệu/m2
      CẦN BÁN NHÀ ĐƯỜNG THIÊN PHƯỚC P9 TÂN BÌNH GIÁP Q. 10 - 4Mx13M - 4 TẦNG - SÁT HXT - CHỈ HƠN 5 tỉ. MÔ TẢ: + Vị trí trung tâm giáp Q. 10, ngay gần ĐH Bách...
      Đường Thiên Phước, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà shr 3 tầng, 72 m2, mặt tiền 10m tại Đường Âu Cơ - Tân Sơn Nhì - Tân Phú, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 72 m2 90,28 triệu/m2
      Mô tả :-DT :72 mét vuông , 4 x 20-Hẻm ô tô tránh thông, ô tô ngủ nhà , gần MT Âu Cơ -Vị Trí gần chợ Võ Thành Trang, giáp Tân Bình thuận tiện di...
      Đường Âu Cơ, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 3 tầng, 81 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Nam tại Hạ Long, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 81 m2 82,72 triệu/m2
      Thông tin mô tả:Nhà 3 tầng.DT 81m2.Tổng DT xd 292m2.Có 3 phòng đang KD hotel.bìa đỏ chính chủ.Giá: 6,7 tỉ.liên lạc 0975 855 ***
      Dự án KĐT Cảng Ngọc Châu, Phường Tuần Châu, Hạ Long, Quảng Ninh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.