Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.217 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề, biệt thự 2 tầng, 150 m2, giá 5,6 tỷ tại Bến Lức - Long An

      5.6 tỷ 150 m2 37,34 triệu/m2
      bán ngay biệt thự song lập thuộc khu đô thị Waterpoint.- DT: 150  mét vuông.- giá: 5.6 tỉ.TT chừa 5 phần trăm sổ khoảng 250 tr.Nằm trong dự...
      Dự án Waterpoint, Đường Tỉnh lộ 824, Xã An Thạnh, Bến Lức, Long An

      Sở hữu ngay nhà shr 4 tầng, 65 m2 tại Phố Trần Nguyên Hãn - Niệm Nghĩa - Lê Chân, giá 5,45 tỷ

      5.45 tỷ 65 m2 83,85 triệu/m2
      Cực phẩm nhà đẹp tại Trần Nguyên Hãn ngõ 2 tránh nhau đỗ cửa ngày đêm, hệ thống năng lượng mặt trời.Siêu phẩm Full House lộng lẫy bóng bẩy top 1, chất...
      Phố Trần Nguyên Hãn, Phường Niệm Nghĩa, Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 40 m2 tại Đường Phố Cấm - Gia Viên - Ngô Quyền, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 40 m2 137,5 triệu/m2
      Duy nhất căn mặt đường Phố Cấm vị trí đẹp KD tốt, cư dân đông đúc, gần ngay Lê Lợi, Phố Cấm, Đông Khê 2 giao thông thuận tiện.DT khoảng40m2 có nhà cao tầng...
      Đường Phố Cấm, Phường Gia Viên, Ngô Quyền, Hải Phòng

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 4 tầng, 90 m2, mặt tiền 4m tại Đường An Trang - An Dương, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 90 m2 68,89 triệu/m2
      + Chính chủ có nhu cầu thay đổi KD nên cần bán nhà nghỉ tuyến chính khu phân lô An Trang ngay cầu An Dương. Đi 3 ph vào trung tâm TP.Đường nhựa thông. cư ...
      Đường An Trang, Xã An Đồng, An Dương, Hải Phòng

      Sở hữu nhà biệt thự 2 tầng, 150 m2, giá 6,5 tỷ tại Đường Tỉnh lộ 824 - Bến Lức - Long An

      6.5 tỷ 150 m2 43,34 triệu/m2
      Chính chủ cần bán biệt thự song lập dự án Waterpoint Nam Long, phân khu Rivera.biệt thự song lập phân khu Rivera, gần sông, căn bìa rất đẹp.DT đất:...

      Cần bán đất nền 82 m2, mặt tiền 5m tại Phố Lạch Tray - Đông Hải - Lê Chân - Hải Phòng, giá 7 tỷ

      7 tỷ 82 m2 85,37 triệu/m2
      Bán đất KĐT ICC Lạch Tray.Chính chủ cần bán nhanh giá rẻ chưa từng có trong khu phân lô cao cấp.KĐT nối đường Lạch Tray với đường Hồ Sen, xung quanh toàn...
      Dự án ICC Quán Mau, Phố Lạch Tray, Phường Đông Hải, Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán lô đất mặt tiền 5m tại Quận Lê Chân - Hải Phòng, giá 7 tỷ

      7 tỷ 0 m2
      miếng đất rẻ nhất tuyến 2 khu ICC Quán MauDT : 82,5m MT 5m vuông vứcsổ hồng riêng chính chủHướng : hướng Tây BắcChỉ : 6 tỉ 999 tr Thời điểm cuối năm...
      Dự án ICC Quán Mau, Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán nhà sổ riêng 2 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Ngô Đức Kế - Vũng Tàu, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 0 m2
      Cần bán nhà tại hẻm 17/Ngô Đức Kế, P. 7, trung tâm TP Vũng Tàu, Cách bãi trước, bãi sau 10 ph ra biển, Nhà xây kiên cố, chắc chắn, sạch đẹp, 1tr1l rất...
      Hẻm 17, Đường Ngô Đức Kế, Phường 7, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nhanh căn nhà riêng tại Đường 30/4 - Rạch Dừa - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 0 m2
      118 Bán nhà 1tr2L hẻm đường 30/4 P. rạch dừa , tpvt Dt: 88,5m có 84m thổ cư sổ riêng sang tên nhanh gọn , đẩy Banks vô tư .Đường oto , cách đường 30/4 chỉ...
      Đường 30/4, Phường Rạch Dừa, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp bán nhanh nhà lk 1 tầng, 225 m2, giá 6 tỷ tại Xã Cát Tiến - Phù Cát - Bình Định

      6 tỷ 225 m2 26,67 triệu/m2
      biệt thự có:- DT đất 225 mét vuông,- Xây dựng 115 mét vuông,- 1 tầng.- 2 PN.- Có bể bơi 19 mét vuông.- Tây Bắc.- Bàn giao và vận hành...
      Dự án The Ocean Villas Quy Nhơn, Đường Quốc Lộ 19B, Xã Cát Tiến, Phù Cát, Bình Định

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 288 m2 tại Đường Huỳnh Châu Sổ - Bến Lức - Long An, giá 6 tỷ

      6 tỷ 288 m2 20,84 triệu/m2
      Bán nhà MT Huỳnh Châu Sổ DT 12x24m, ODT và BHK tại TT. Bến Lức, Long An giá 6 tỉ.- DT: 12m x 24m, ODT, sổ hồng riêng.- Nhà gồm 4 PN, 1 bếp, 1 phòng thờ, 1...
      Đường Huỳnh Châu Sổ, Thị trấn Bến Lức, Bến Lức, Long An

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 90 m2 tại Đường Lưu Chí Hiếu - Thắng Nhất - Vũng Tàu, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 90 m2 67,78 triệu/m2
      chủ gửi bán nhà P. Thắng Nhất . Hẻm 6m thông tứ phía , 2 oto tránh nhau . Tây Bắc. Tiện ích gần chợ , trường Tiểu học,2, mẫu giáo , trường học xung...
      Đường Lưu Chí Hiếu, Phường Thắng Nhất, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp bán nhanh shophouse 3 tầng, 102 m2, giá 6,75 tỷ tại Huyện Bến Lức - Long An

      6.75 tỷ 102 m2 66,18 triệu/m2
      Cần bán nhà phố thương mại tân cổ điển - KĐT Waterpoint.- Căn 2 MT - ngôi nhà phố thương mại.- Nhà hiện hữu, có thể vừa ở vừa KD.- DT đất 6*17m = 102...
      Dự án Khu đô thị Waterpoint, Huyện Bến Lức, Long An

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 2 tầng, mặt tiền 6m tại Đường Huỳnh Minh Thạnh - Xuyên Mộc, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 0 m2
      Bán ngôi nhà phố Huỳnh Minh Thạnh, trung tâm thị trấn Phước Bửu, khu vực KD sầm uất.DT: 285.6 mét vuông (6m x 46m).- Phủ hồng đất ở toàn bộ, có sẵn...
      Đường Huỳnh Minh Thạnh, Xã Phước Bửu, Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp đất nền 300 m2, mặt tiền 13m tại Xã Xuân Lâm - Thuận Thành - Bắc Ninh, giá 6,75 tỷ

      6.75 tỷ 300 m2 22,5 triệu/m2
      + Đất vỉa hè 3m, đường nhựa trước đất 8m. Hạ tầng hoàn thiện, có thể KD đc luôn hotel, nhà hàng, spa, café,... Vị trí đất cạnh trường đại học CN Dệt may...
      Đường Quốc Lộ 17, Xã Xuân Lâm, Thuận Thành, Bắc Ninh

      Cần bán gấp đất nền dự án mặt tiền 8m tại Tiến Thành - Phan Thiết - Bình Thuận, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 0 m2
      Bán đất MT Lạc Long Quân, Tiến Thành.- DT 183.7 mét vuông đã có 100 mét vuông thổ cư.- MT: 8.5m x 22.26m.- Bên đồi view biển.- Sát bên công viên...
      Đường Lạc Long Quân, Xã Tiến Thành, Phan Thiết, Bình Thuận

      Bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 105 m2, hướng Tây - Nam, giá 5,45 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      5.45 tỷ 105 m2 51,91 triệu/m2
      - Thông tin nổi bật:+ Loại căn hộ chung cư: 3 phòng ngủ 2 toilet.+ DT: 97,34m thông thủy, + Hướng:Đông Bắc- hướng Đông Nam, Ngắm trọn vẹn...
      Dự án Khu đô thị Ecopark, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp căn liền kề 3 tầng, 160 m2, giá 6,8 tỷ tại Xã Long Hưng - Biên Hòa - Đồng Nai

      6.8 tỷ 160 m2 42,5 triệu/m2
      Giỏ hàng các căn đang vbtt chưa nhận nhà:ngôi nhà phố Valencia 7x19.5m 7tỉ (bán lỗ lịch chuẩn).ngôi nhà phố Riverpark 6x17.5m giá 5.8 tỉ (bán lỗ lịch...
      Dự án Aqua City, Xã Long Hưng, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.