Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.217 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán ngay căn nhà riêng 3 tầng, 113 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Minh Châu, giá 5 tỷ

      5 tỷ 113 m2 44,25 triệu/m2
      Bán tòa căn hộ căn hộ 3 tầng 8 phòng, 26tr/th, Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng.Dt đất: 113 mét vuông. (xây dựng 3 tầng).Đường: Nguyễn Minh Châu 7m5 gần...
      Đường Nguyễn Minh Châu, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 104 m2, giá 5,5 tỷ tại Đường Trần Hưng Đạo - Sơn Trà - Đà Nẵng

      5.5 tỷ 104 m2 52,89 triệu/m2
      Chủ cần tiền ra ngay căn Azura 2 phòng ngủ giá mềm nhất TT.Tầng thấp.Loại 2 phòng ngủ DT 104m2.đầy đủ nội thất, sạch đẹp.Giá chỉ 5.5tỉ chốt...
      Dự án Azura, Đường Trần Hưng Đạo, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng
      L
      Nguyễn Thị Thảo Linh Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 100 m2 tại Phường Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 7 tỷ

      7 tỷ 100 m2 70 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp nhà Phạm Khiêm ÍchĐối lưng trục đường chính Minh MạngRa bãi tắm Sơn Thuỷ chỉ vài bước chânGần resort The HyattNhà xây 4 tầng 7 phòng...
      Đường Phạm Khiêm Ích, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh đất nền dự án 95 m2 tại Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 95 m2 60 triệu/m2
      Chính chủ cần bán lô đất 5x19m KDC Đào Sư Tích. MT đường nhựa 8m. Đã có SHR. Xung quanh đã xây dựng kín.Giá 5,7 tỉ. thỏa thuận cho khách thiện chí.L/H...
      Dự án Đào Sư Tích Residence, Đường Đào Sư Tích, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán đất 91 m2, mặt tiền 7m, hướng Tây - Nam tại Mỹ An - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 91 m2 63,74 triệu/m2
      - Chính chủ cần tiền bán nhanh miếng đất mặt đường Võ Như Hưng. Đối diện trường Đại học Kinh Tế. Cách sông Hàn vài bước chân đi bộ- DT: 91 mét ...
      Đường Võ Như Hưng, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh căn 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 5 tỷ tại Phường Hải Châu I - Hải Châu - Đà Nẵng

      5 tỷ 50 m2 100 triệu/m2
      CHỈ VỚI 2 tỉ SỞ HỮU NGAY căn hộ chung cư FILMORE NẰM NGAY trung tâm thành phố ĐÀ NẴNG- Vị trí: đường Bạch Đằng, Hải Châu, Đà Nẵng- CK cao nhất...
      Phường Hải Châu I, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 3 tầng, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Đường Hưng Hóa - Hải Châu, giá 5 tỷ

      5 tỷ 0 m2
      Bán nhà giá mềm...bán nhanhBán nhà 3 mê 3 tầng mt đường 5m5 gần Phan Đăng Lưu. Nhà mới 3 tầng có 3 phòng ngủ rộng rãi ( 1  phòng ngủ dưới ),...
      Đường Hưng Hóa 6, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay đất dự án 317 m2, mặt tiền 30m tại Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 317 m2 17,36 triệu/m2
      Chính chủ bán lô góc D9/N12 khu TĐC Hoà Lợi - P. Hoà Phú - TDM.DT: 317m2 bìa đỏ chính chủ - góc 2 MT.Vị trí nằm trung tâm thành phố mới cách siêu thị...
      Dự án TDC Hòa Lợi, Đường D9, Phường Hòa Phú, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Chuyển nhượng căn 50 m2, giá 5 tỷ tại Đường Bạch Đằng - Bình Thuận - Hải Châu - Đà Nẵng

      5 tỷ 50 m2 100 triệu/m2
      Cập nhật CSBH tháng 12 - Đà Nẵng.Vị trí Kim Cương: MT sông Hàn ngay chân cầu Rồng.TT 40 phần trăm nhận nhà tiến độ TT đến 2025.CK KHỦNG lên đến...
      Dự án The Filmore Da Nang, Đường Bạch Đằng, Phường Bình Thuận, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà mặt phố 2 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đông Giang - Sơn Trà, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 70 m2 75,72 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán căn nhà 2 tầng đường oto 7m Đông Giang, Q. Sơn Trà, Đà Nẵng đối diện ủy ban nhân dân Q. Sơn Trà - Đà Nẵng.Nhà 2 tầng xây dựng...
      Đường Đông Giang, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà phố 3 tầng, 118 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Tấn Trung - Sơn Trà, giá 6,85 tỷ

      6.85 tỷ 118 m2 58,06 triệu/m2
      Mình cần bán nhà đẹp 3 tầng MT 10m5 Lê Tấn Trung, Q. Sơn Trà, TPĐN.DTĐ: 118M (Tây Bắc).Giá: 6Tỷ850.LHCC: 0935 271 ***
      Đường Lê Tấn Trung, Phường Thọ Quang, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà phố 2 tầng, 100 m2 tại Đường Lý Triện - Hòa Khê - Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 100 m2 64 triệu/m2
      BÁN căn nhà phố 2,5 TẦNG ĐƯỜNG LÝ TRIỆN, P. HÒA KHÊ, Q. THANH KHÊ, TP. ĐÀ NẴNG (25801)1. giá: 6 tỉ 400 tr đồng 2. Thông tin BĐS- DT: 100 m (ngang: 5 m)-...
      Đường Lý Triện, Phường Hòa Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán nhà sổ riêng 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Cẩm Lệ, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 100 m2 51 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng đường Tôn Thất Dương Kỵ - Nam NTP - Hoà Xuân.- DT: 100 mét vuông (5*20).- Hướng: hướng Đông Bắc.- Nhà xây kiên cố, kẹp đường bên hông...
      Đường Tôn Thất Dương Kỵ, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà 3 tầng, 70 m2 tại Đường Trần Văn Dư - Mỹ An - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 5 tỷ

      5 tỷ 70 m2 71,43 triệu/m2
      Giá rẻ bất ngờ, nhà 3 tầng phố Trần Văn Dư cách 30m ra Võ Nguyên Giáp biển Mỹ Khê, KD và định cư lý tưởng.+ DT đất sấp sỉ 70 mét vuông, mặt ngang...
      Đường Trần Văn Dư, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 2 tầng, 72 m2 tại Đường Dương Quảng Hàm - Hải Châu, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 72 m2 72,23 triệu/m2
      - Bán nhà 2 tầng đường Dương Quảng Hàm, Khuê Trung, Cẩm Lệ.- DT: 72m2 (4.5m x 16m).- Kết cấu nhà 2 tầng gồm 3  phòng ngủ, 2  phòng vệ sinh, mái...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 85 m2 tại Đường Chu Văn An - Bình Hiên - Hải Châu, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 85 m2 69,42 triệu/m2
      - Nhà nằm ngay vị trí siêu hot, mặt phố KD đa ngành nghề - Chu Văn An đc ví như 1 phố cổ đắc địa, giá trị, hay là vùng LÕI của TP Đà Nẵng.- Khu vực cư dân...
      Đường Chu Văn An, Phường Bình Hiên, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán nhà mặt phố 4 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - Cẩm Lệ, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 0 m2
      Cần tiền bán ngay nhà 4 tầng MT Cách Mạng Tháng 8, 64.1 mét vuông, MT 4.3m, thuận lợi KD.contact Tú: 0931 923 ***- Nhà nằm ngay trung tâm Q. Cẩm Lệ,...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường Hòa Thọ Đông, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 63 m2 tại Phố Trần Nguyên Hãn - Nghĩa Xá - Lê Chân, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 63 m2 100 triệu/m2
      Mặt ngõ khoảng6m đường Trần Nguyên Hãn - Cách MĐ vài bước chân.Thông số:- DT: 63 mét vuông.- Cấu trúc nhà: 4,5 tầng, 4 PN, 5  nhà vệ sinh,...
      Phố Trần Nguyên Hãn, Phường Nghĩa Xá, Lê Chân, Hải Phòng

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.