Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.217 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán ngay nhà shr 5 tầng, hướng Đông - Bắc tại Phố Nguyễn Xí - 13 - Bình Thạnh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 0 m2
      Chính chủ hạ giá bán ngay nhà Nguyễn Xí P. 13 Bình Thạnh giá rẻ 6.5 tỉ.- SHR chính chủ, pháp lí sạch, hoàn công đủ.- Xây dựng 5 tấm: Trệt lửng 2 lầu sân...
      Đường Nguyễn Xí, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 45 m2 tại Đường Lê Văn Thọ - 13 - Gò Vấp, giá 6,15 tỷ

      6.15 tỷ 45 m2 136,67 triệu/m2
      căn nhà phố KD.Mở công ty, spa, shop, tiệm nail, phòng khám... Víp.Kết cấu kiên cố nhà 1 trệt 3 lầu đẹp lung linh.Trung tâm P. 13 Gò Vấp.oto ngủ trong...
      Đường Lê Văn Thọ, Phường 13, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà 2 tầng tại Đường Nguyễn Văn Nghi - 7 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 0 m2
      Bán căn nhà phố dt 4 x14 một sẹc đường Nguyễn Văn Nghi, P7, gần chợ Gò Vấp.- Tổng DT sàn sử dụng: 124.5 mét vuông. - Loại nhà: cấp 3- Kết cấu: 1...
      Đường Nguyễn Văn Nghi, Phường 7, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà shr 5 tầng, 24 m2, hướng Tây - Nam tại Đường Trần Hưng Đạo - Quận 1, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 24 m2 225 triệu/m2
      Nhà Trần Hưng Đạo Q.1 5,4 tỉ VT: Hẻm 3M thông thoáng sát hẻm xe hơi, cách MT 40m, đối diện Bộ Công An+ Mất 3 ph tới các trường đại học: đại học...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà shr 3 tầng, 48 m2 tại Đường Khuông Việt - Phú Trung - Tân Phú, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 48 m2 116,67 triệu/m2
      Mô tả:- DT thực: 4 x 12m.- Kết cấu: Trệt + 2 lầu + 3 phòng ngủ + 3 toilet + bếp + phòng khách. + phòng thờ. Sàn BTCT, có 2 giếng trời, logia cực...
      Đường Khuông Việt, Phường Phú Trung, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà 2 tầng, 51 m2, mặt tiền 6m tại Đường Trần Văn Đang - Quận 3, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 51 m2 121,57 triệu/m2
      Hẻm 5m Trần Văn Đang, oto thông suốt ra tới Hoàng Sa, Q. 3 - nhà 2 tầng BTCT Một đời chủ - ngang khủng 6.5m - DT 51 mét vuông hoàn công đủ - giá 6.2...
      Đường Trần Văn Đang, Phường 11, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, mặt tiền 3m tại Đường Bến Chương Dương - Quận 1, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 0 m2
      Nhà hẻm ô tô Bến Chương Dương Q1- Bán nhà Nguyễn Văn Cừ P Cầu Kho Q1- DT: 3 x 10 công nhận 27,9m2- Kết cấu: trệt, lửng 2 lầu, sân thượng, 3 phòng ...
      Đường Bến Chương Dương, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 45 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 8 - Tân Bình, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 45 m2 146,67 triệu/m2
      Ngộp NH 3 tỉ bán ngay nhà hẻm xe hơi Lạc Long Quân - Trần Văn Quang, P. 8 , Q. Tân Bình , HCMTB.- Nhà đẹp, rộng rãi, thoải mái và tiện nghi.Vị trí...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 8, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đẹp 2 tầng, 63 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hồng Lạc - 11 - Tân Bình, giá 5,45 tỷ

      5.45 tỷ 63 m2 86,51 triệu/m2
      5 tỉ HƠN XÍU- KHU BÀU CÁT- HỒNG LẠC- TÂN BÌNH- hẻm xe tải 6M- 2 TẦNG - 63M2(4.1 X 15.3M)- TIỄN ÍCH- DÂN TRÍ-DV ĐẦY ĐỦ- thỏa thuận CC -Nhà Tân Bình, P11,...
      Đường Hồng Lạc, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà đẹp 3 tầng, 56 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 56 m2 96,43 triệu/m2
      Nhà góc 3 MT vừa ở vừa KD - DT : 5 x 12m - Kết cấu : gồm 1 trệt 3lầu - Công năng sử dụng gồm 4 PN, 3 nhà tắm, phòng khách khu vực bếp, có tặng nội thất -...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Thị trấn Nhà Bè, Nhà Bè, Hồ Chí Minh
      b
      Liêm nhà đất nhà bè Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 55 m2 tại Đường Phan Xích Long - 3 - Phú Nhuận, giá 7 tỷ

      7 tỷ 55 m2 127,28 triệu/m2
      Bán Nhà Khu Vip trung tâm Q. Phú Nhuận khu phố ẩm thực Phan Xích Long - Hiện trạng: 3 phòng ngủ lớn rộng, phòng khách to, bếp thông thoáng - Bề ngang...
      Đường Phan Xích Long, Phường 3, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đẹp 2 tầng, 62 m2, mặt tiền 3m tại Phố Phan Đăng Lưu - 3 - Phú Nhuận, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 62 m2 104,84 triệu/m2
      KHU VIP PHAN ĐĂNG LƯU - 62 mét vuông - HXT ĐỖ CỬA - HÀNG XÓM TOÀN NHÀ CAO TẦNG Giá shock chỉ 6.49 tỉ Mô tả:+ Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu BTCT. Nhà mới đẹp...
      Đường Phan Đăng Lưu, Phường 3, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 72 m2, mặt tiền 7m tại Đường Tân Thới Hiệp 2, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 72 m2 73,62 triệu/m2
      🔥Cần Bán ngôi nhà phố MT ,xây mới 100 phần trăm đón tết 2024🎆🎆🎆🎆🎆giá cực rẻ khu vựcĐường 439, Tân Thới Hiệp 21.Gần BV...
      Đường Tân Thới Hiệp 21, Phường Tân Thới Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 100 m2, giá 5,5 tỷ tại Sơn Trà - Đà Nẵng

      5.5 tỷ 100 m2 55 triệu/m2
      Cắt Lỗ 1 tỉ bán gấp căn hộ chung cư Alphanam Apartment Đà Nẵng 2 PN, 100 mét vuông chỉ 5,5 tỉ view biển- căn hộ chung cư có DT 100m- Hướng Nam,...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán nhanh căn nhà riêng 4 tầng, 119 m2 tại Đường Lê Văn Thứ - Mân Thái - Sơn Trà, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 119 m2 47,9 triệu/m2
      Chỉ còn 5 tỉ xxx - Sở hữu ngay toà chung cư 4 tầng - 1 tum - Kiệt oto Lê Văn Thứ, Sơn Trà, Đà Nẵng.Với DT đất 116 mét vuông (6x19m).Có 8 chung cư...
      Đường Lê Văn Thứ, Phường Mân Thái, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 2 tầng tại Phường An Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 0 m2
      Cần bán ngôi nhà phố ở làng chuyên gia Oasis 1 (Đường D32, khu dân cư Vsip 1, TP. Thuận An, Bình Dương).- Nhà 1 trệt 1 lầu (3 PN) thiết kế hiện đại có...
      Dự án The Oasis, Đường D32, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Võ Thị Sáu - Dĩ An, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 100 m2 57 triệu/m2
      Bán nhà 2 lầu đầy đủ nội thất gần BigC Dĩ An.Toạ lạc KP. Tây A. Đường 5m ô tô vào ra.Đi chợ Dĩ An 1 có 500m. Sát vách Thủ Đức.Ngay trung tâm thành ...
      Đường Võ Thị Sáu, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhanh nhà phố 3 tầng, 74 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Đường Nguyễn Du, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 74 m2 70,28 triệu/m2
      Cần bán nhà phố chợ Xóm Nghèo, thuộc TP Dĩ An - BD.Nhà thiết kế 1 trệt 2 lầu với DT 74 mét vuông sổ hồng thổ cư (nhà đã hoàn công).Nhà vị trí MT...
      Đường Nguyễn Đức Thiệu, Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.