Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.217 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 6 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      6 tỷ 120 m2 50 triệu/m2
      - Tôi là chính chủ chung cư tầng 11 DT 120 mét vuông căn hộ chung cư N04 Hoàng Đạo Thúy.- Nhà thiết kế 3 phòng ngủ 2 toilet.- Nhà full ...
      Dự án N04 - KĐT Đông Nam Trần Duy Hưng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 6,2 tỷ tại Đường 10 - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6.2 tỷ 76 m2 81,58 triệu/m2
      Em chuyên môi giới, quản lý bán nhiều chung cư tại dự án Cardinal Court.- chung cư cần bán có DT: 100,83m2.Gồm: 3 PN, 2 nhà tắm, 01 ô xe oto định danh.Nhà...
      Dự án Cardinal Court, Đường 10, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 6 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      6 tỷ 100 m2 60 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ căn hộ duplex Vinhome GardeniaThiết kế 3 phòng ngủ 2 toilet dạng căn hộ duplex DT:...
      Dự án Vinhomes Gardenia, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 110 m2, hướng Đông - Bắc, giá 7 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      7 tỷ 110 m2 63,64 triệu/m2
      bán gấp căn hộ chung cư Nam Phúc -Le Jarrdin- Phú Mỹ Hưng - Q. 7. Cam kết tin thật 100 phần trăm,- DT căn hộ chung cư: 110m2 thiết kế 3PN- 2WC-...
      Dự án Nam Phúc - Le Jardin, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn 3 phòng ngủ, 91 m2, giá 5,2 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.2 tỷ 91 m2 57,15 triệu/m2
      Thông tin chung cư : khoảngkhoảngkhoảngkhoảngkhoảngkhoảngDự án : BONAZ ...
      Dự án Dreamland Bonanza, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, hướng Tây - Nam, giá 5,63 tỷ tại Quận Tây Hồ - Hà Nội

      5.63 tỷ 0 m2
      SUẤT NGOẠI GIAO chung cư 2 phòng ngủ VIEW HỒ TÂY DỰ ÁN D'EL DORADO PHÚ THANH - TÂY HỒ - thành phố Hà Nội----------------------------Chi tiết chung...
      Dự án D’. El Dorado II, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh shophouses 5 tầng, giá 6,9 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6.9 tỷ 0 m2
      Cần bán ngay căn nhà phố thương mại shophouse Sao Biển đã hoàn thiện 2 tầng đang cho thuê đc 21 tr/tháng full logia to giá cực rẻ thị trường.Quý a/c...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán căn hộ 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 5,83 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      5.83 tỷ 94 m2 62 triệu/m2
      Tôi cần bán căn hộ góc DT 94 mét vuông hàng thương mại, căn hộ góc view Đông Nam và góc đường Lê Văn Thiêm.căn hộ chung cư có logia chạy dài...
      Dự án Handico Complex, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Sun Grand City Hillside Residence Phú Quốc

      5.3 tỷ 58 m2 91,38 triệu/m2
      - chung cư cần bán có đặc điểm như sau:+ Dự án: Hillside Residences (Sunset Town hay thị trấn hoàng hôn Phú Quốc).+ Loại hình: 1  phòng ngủ.+ DT:...
      Dự án Sun Grand City Hillside Residence, Phường An Thới, Phú Quốc, Kiên Giang.

      Bán nhanh shophouse 80 m2, giá 5 tỷ tại Xã Đông Hải - Thanh Hóa - Thanh Hóa

      5 tỷ 80 m2 62,5 triệu/m2
      Mua đứt mặt đường Đại lộ 7 cạnh khu hành chính TP Thanh Hoá giá 5.6 tỉ. Tiềm năng KD sầm uất - Cạnh vin Star City Thanh Hoá.+ Đầu tư an toàn, pháp lí...
      Dự án Central Riverside Thanh Hóa, Phường Đông Hải, Thanh Hóa, Thanh Hóa

      Bán gấp nhà phố thương mại shophouse 5 tầng, 120 m2, giá 7 tỷ tại Huyện Phú Quốc - Kiên Giang

      7 tỷ 120 m2 58,34 triệu/m2
      Em Ngọc Mai ở tại Phú Quốc, sẵn sàng hỗ trợ anh/chị ra hàng, cho thuê và hoàn thiện 24/7.Với mục tiêu mang đến trải nghiệm tốt nhất cho KH, em cam kết:-...
      Dự án Sun Grand City New An Thới, Đường ĐT 975, Phường An Thới, Phú Quốc, Kiên Giang

      Bán nền đất 106 m2 tại Xã Tân Tiến - Bắc Giang - Bắc Giang, giá 6 tỷ

      6 tỷ 106 m2 56,61 triệu/m2
      NÓNG RA MẮT nhà phố thương mại TRỤC CHÍNH - ĐẤT bìa đỏ CẠNH CỘT ĐỒNG HỒ _ trung tâm TP BẮC GIANG. GIÁ ĐỢT 1 SIÊU TỐT Cạnh ủy ban nhân dân TP Bắc...
      Xã Tân Tiến, Thành phố Bắc Giang, Bắc Giang

      Cần bán gấp lô đất nền 100 m2, mặt tiền 7m tại Bắc Giang - Bắc Giang, giá 5 tỷ

      5 tỷ 100 m2 50 triệu/m2
      Ra mắt dự án trung tâm TP Bắc Giang.Sở hữu vị trí tâm điểm vàng, vạn kết nối.liên kế ủy ban nhân dân TP Bắc Giang, Quảng trường TP, Tháp Đồng Hồ.Ngay...
      Xã Tân Tiến, Bắc Giang, Bắc Giang.

      Chuyển nhượng biệt thự 3 tầng, 135 m2, giá 6,4 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.4 tỷ 135 m2 47,41 triệu/m2
      Số lượng có hạn, còn 1 căn duy nhất.DT 135 mét vuông, 162 mét vuông, 3 tầng.pháp lí: SHR lâu dài.Vị trí dự án: Tọa lạc tại Trung tâm TX Từ...
      Dự án Centa City, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh shop house 120 m2, giá 5 tỷ tại Phan Thiết - Bình Thuận

      5 tỷ 120 m2 41,67 triệu/m2
      1 căn nhà phố thương mại giá cực rẻ Novaworld Phan Thiết giá chỉ 5 tỉ, nhà sẵn nhận nhà ngay.- DT: 6x20m, nằm trên trục đường xuyên tâm 20m di chuyển...
      Dự án NovaWorld Phan Thiết, Đường Lạc Long Quân, Xã Tiến Thành, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 2 tầng, giá 6,8 tỷ tại Phan Thiết - Bình Thuận

      6.8 tỷ 200 m2 34 triệu/m2
      - Thiết kế 1 trệt, 2 lầu. 3 phòng ngủ. Đường lớn 12m, hướng nhà Tây - Bắc.- DT đất 200m2, sàn xây dựng 133m2.- Mẫu thiết kế Mỹ Florida 1, 1 trệt 1 lầu...

      Bán gấp căn nhà đẹp 1 tầng, 274 m2, mặt tiền 10m tại Đường Bùi Hữu Nghĩa - Bình Thủy, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 274 m2 21,54 triệu/m2
      Bán nhà đẹp view sông MT đường Bùi Hữu Nghĩa lộ nhựa 10m.(Nền nở hậu, gần trường, chợ, UB).-------------------Nguyễn Khoa Nam 0907 999 ***.giá: 5 tỉ 900...
      Đường Bùi Hữu Nghĩa, Phường Bùi Hữu Nghĩa, Bình Thủy, Cần Thơ

      Bán lô đất 100 m2 tại Xã Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 100 m2 52 triệu/m2
      --Chuyên mua bán đất -Nền -Sào -Mẫu khu vực chơn thành-Bình Phước--Ông anh ruột nhà có việc lớn đang cần tiền bán ngay hơn 1 mẫu đất trồng cây ăn trái...
      Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.