Thông tin mô tả
Bán nhà mới đẹp lung linh khu
Đường 2
Nhà xây chắc chắn kiên cố 1 trệt 3 lầu có 4
DT 67
Giá : 6
-----------------------------------
0834.823***8
Chuyên tư vấn Mua Bán - Cho Thuê
Giá: 6,55 Tỷ
Diện tích: 67 m2
Giá/m2: 97,76 Triệu/m2
667149
Mua bán
Bán nhà mới đẹp lung linh khu
Đường 2
Nhà xây chắc chắn kiên cố 1 trệt 3 lầu có 4
DT 67
Giá : 6
-----------------------------------
0834.823***8
Chuyên tư vấn Mua Bán - Cho Thuê
Ms. Hương
Đường 3/2, Phường 10, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
2,73 tỷ
38 m2
Đường Chi Lăng, Phường 12, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
5,8 tỷ
100 m2
775/2 Đường Bình Giã, Phường 10, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
6,4 tỷ
87,5 m2
Mặt tiền đường 2 tháng 9 và Nguyễn Hữu Cảnh Phường Nguyễn An Ninh Tp.Vũng Tàu
3,65 tỷ
69 m2