Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.217 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán gấp nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 98 m2, giá 5,3 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      5.3 tỷ 98 m2 54,09 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng KĐT Phước Long A đối diện công viên cách đường 28 tầm 30m.bán ngay trước Tết.giá: 5,3 tỉ (bớt lộc may mắn).- Nhà 3 PN, phòng khách, bếp, 4...
      Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp căn liền kề 2 tầng, 200 m2, giá 7 tỷ tại Xã Bảo Yên - Thanh Thủy - Phú Thọ

      7 tỷ 200 m2 35 triệu/m2
      CĐT mở căn biệt thự khoáng nóng Thanh Thủy sở hữu vị trí kim cương đc thiết kế theo phong cách làng quý tộc Nhật Bản mang âm hưởng triều đại Heian, một...
      Dự án Wyndham Thanh Thủy, Xã Bảo Yên, Thanh Thủy, Phú Thọ

      Cần bán biệt thự 3 tầng, 83 m2, giá 5,5 tỷ tại Huyện Mộc Châu - Sơn La

      5.5 tỷ 83 m2 66,27 triệu/m2
      CĐT ra mắt siêu phẩm Ngọn đồi chữa lành: 'Panacea Hill Mộc Châu" nhà phố thương mại shophouse, căn biệt thự, chợ du lịch 12 dân tộc.KD điểm du lịch LN...
      Dự án Panacea Hill Mộc Châu , Thị trấn Mộc Châu, Mộc Châu, Sơn La

      Sở hữu nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 160 m2, giá 5,1 tỷ tại Nam Định - Nam Định

      5.1 tỷ 160 m2 31,88 triệu/m2
      căn biệt thự 3 tầng tuyệt đẹp rộng rãi, thoáng mát, đầy đủ tính năng của ngôi căn biệt thự. Có 2 phòng tầng 1 cho người già, phòng khách, garage oto,...
      Đường Phạm Văn Nghị, Phường Lộc Vượng, Nam Định, Nam Định

      Sở hữu ngay nền đất 200 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây - Bắc tại Hải An - Hải Phòng, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 200 m2 28 triệu/m2
      Đất căn biệt thự Kiều Hạ - Đông Hải 2.Cực gần dự án vin Vũ Yên.DT: 200 mét vuông ngang 10m.Thích hợp xây căn biệt thự nhà vườn, hotel.Giá:...
      Đường Kiều Hạ, Phường Đông Hải 2, Hải An, Hải Phòng

      Cần bán gấp mảnh đất 85 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Bắc Ninh - Bắc Ninh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 85 m2 58,83 triệu/m2
      Cần bán miếng đất làn 2 Lý Thánh Tông thuộc giãn dân Khả Lễ 1, TP BN. Giá chỉ 5 tỉ.DT 85m2.MT 4,5m.Hướng TB.Giá chỉ 5tỉ.miếng đất có vị trí đẹp, thuộc phố...
      Đường Lý Thánh Tông, Phường Võ Cường, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Chuyển nhượng nhà lk 4 tầng, 100 m2, giá 5,3 tỷ tại Đường Điện Biên Phủ - Sa Pa - Lào Cai

      5.3 tỷ 100 m2 53 triệu/m2
      CĐT công ty BĐS G5.Vị trí tòa căn hộ LK14 tại KĐT hướng Tây Bắc, thuộc P. Phan Si Păng, TX Sa Pa, Lào Cai.DT đất: 100m2.MT 5m xây dựng 80 phần ...
      Dự án SaPa City Clouds, Đường Điện Biên Phủ, Phường Phan Si Păng, Sa Pa, Lào Cai.

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng tại Phường 9 - Cà Mau - Cà Mau, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 0 m2
      Bán nhà P. 9, Cà Mau.DT 171.5m2, full thổ cư.Sổ riêng.Nhà thiết kế đẹp, xây dựng kiên cố.Ngay MT đường, cư dân đông đúc, thuận tiện KD mua bán.giá 5.2...
      Phường 9, Cà Mau, Cà Mau

      Cần bán ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 5 tỷ tại Đường Trần Thị Lý - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      5 tỷ 100 m2 50 triệu/m2
      căn hộ góc 3 phòng ngủ, DT 100m2, dự án Sun Cosmo, sở hữu lâu dài, tầng cao, view trực diện Sông Hàn và biển Mỹ Khê giá 5 tỉ. giá siêu mềm nhất...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Đường Trần Thị Lý, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 6,3 tỷ tại Quận 10 - TP Hồ Chí Minh

      6.3 tỷ 86 m2 73,26 triệu/m2
      1 căn duy nhất 2 phòng ngủ không có căn thứ 2.Tại Hà Đô Q10 (đc: Số 200 Đường 3/2, P12, Q. 10.Thông tin chi tiết chung cư.DT: 86m2 (2 phòng ...
      HaDo Centrosa Garden, 200, Đường 3/2, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố shophouse 3 tầng, 120 m2, giá 6,4 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.4 tỷ 120 m2 53,34 triệu/m2
      đã có sổ nhà 3 tầng tại Vsip BN.Giáp Ninh Hiệp - cách Long Biên 6 kilomet.DT: 120 mét vuông - MT: 6m - 2 MT thoáng rộng.Gần ngay Thủ đô Hà ...
      Dự án Centa City, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Chuyển nhượng shophouses 4 tầng, 105 m2, giá 7 tỷ tại Huyện Kim Bảng - Hà Nam

      7 tỷ 105 m2 66,67 triệu/m2
      chào bán Flamingo Hà Nam chính sách đầu tư tốt nhất thị trường.pháp lí bìa đỏ lâu dài, sp hữu hạn, Flamingo Golden Hill Hà Nam còn nắm trong tay trọn bộ...
      Dự án Flamingo Golden Hill, Kim Bảng, Hà Nam

      Sở hữu ngay nhà phố thương mại shophouse 4 tầng, 102 m2, giá 6,5 tỷ tại Bến Lức - Long An

      6.5 tỷ 102 m2 63,73 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán ngay - nhà phố thương mại tân cổ điển 6,5 tỉ full thuế phí ra sổ.- DT: 6x17m.- DTXD: - 1 trệt - 1 lửng - 2 lầu.- nhà phố thương ...
      Dự án Waterpoint, Đường Tỉnh lộ 824, Xã An Thạnh, Bến Lức, Long An

      Bán nhanh nhà phố shophouse 5 tầng, 60 m2, giá 5,5 tỷ tại Thành phố Móng Cái - Quảng Ninh

      5.5 tỷ 60 m2 91,67 triệu/m2
      Căn liên kế 60m2, xây dựng 5 tầng. Đã hoàn thiện đầy đủ nội thấtgiá chủ đầu tư niêm yết 7,3 tỉ.nay giảm 1,8 tỉ bán lại cho bác nào thiện chí luôntặng...
      Dự án Vinhomes Golden Avenue Móng Cái, Thành phố Móng Cái, Quảng Ninh

      Bán farm rộng 14464 m2 giá rẻ chỉ 410,000/m2 tại Tỉnh Lộ 8 Diên Lâm Diên Khánh Khánh Hòa

      6 tỷ 14 m2 428,58 triệu/m2
      Đường rộng 8m, cách Tỉnh Lộ 8 100m, cách trung tâm TP Nha Trang 10 kilomet.Đất bằng phẳng, đã hình thành đủ mọi công năng. Nơi lý tưởng để nghỉ ngơi...
      Đường Tỉnh lộ 8, Xã Diên Lâm, Diên Khánh, Khánh Hòa
      T
      Khoa Nguyễn - Nhà Đất Nha Trang Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp chung cư 100 m2, giá 5 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      5 tỷ 100 m2 50 triệu/m2
      BQL toà IMPERIA GARDEN thông báo quỹ căn sang nhượng mới nhất! gọi ngay: 0961 846 ***.Tổng hợp quỹ căn IMPERIA GARDEN : gọi ngay: 0961 846 ***.Toà A :...
      Dự án Imperia Garden, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà phố - shophouse 100 m2, giá 5 tỷ tại Xã Sa Pả - Sa Pa - Lào Cai

      5 tỷ 100 m2 50 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán ngay căn nhà phố thương mại shophouse tại dự án Sapa Jade Hill.- Dự án cách trung tâm thị trấn Sapa 15p di chuyển.- Đã đưa vào khai...
      Dự án Sapa Jade Hill, Đường Mường Hoa, Phường Sa Pa, Sa Pa, Lào Cai

      Bán nhanh nhà phố - shophouse 5 tầng, 60 m2, giá 5,5 tỷ tại Thành phố Móng Cái - Quảng Ninh

      5.5 tỷ 60 m2 91,67 triệu/m2
      liên kế 5 tầng dự án vin Golden Avenue Móng CáiDT: 60 mét vuông, 5 tầng DTXD 226 mét vuông, hoàn thiện toàn bộ 5 tầng có cả thiết bị liền...

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.