Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.217 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán ngay nhà riêng 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 9m tại Đường Phùng Khoang - Nam Từ Liêm, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 50 m2 110 triệu/m2
      Nhà gần ngay chợ Phùng Khoang bìa đỏ 45 mét vuông, từ tầng 2 lên rộng ~ 50 mét vuông, 5 tầng, MT 9 m, giá 5.5 tỉ.- CCMN dòng tiền ổn định...
      Đường Phùng Khoang, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán gấp căn nhà đẹp 4 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m tại Đường Vương Thừa Vũ - Thanh Xuân, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 64 m2 90,63 triệu/m2
      Cần bán nhà Vương Thừa Vũ giảm chào 300tr, 2 mặt ngõ, KD, 64 mét vuông*4T, giá nhỉnh 5 tỉ.- Vị trí phố Vương Thừa Vũ nằm khu vực lõi Q. Thanh Xuân, có...
      Đường Vương Thừa Vũ, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn nhà riêng 2 tầng, 109 m2, mặt tiền 5m tại Đường Võ Văn Ngân - Thủ Đức, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 109 m2 49,55 triệu/m2
      Nhà hẻm Võ Văn Ngân Gần Vincom Thủ Đức.109 mét vuông ngang 5m.Giá 5.9 tỉ.Bán nhà hẻm đường Võ Văn Ngân, P. Linh Chiểu, 2 mặt hẻm, nhà 1 trệt 1 lầu...
      Đường Võ Văn Ngân, Phường Linh Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 4 tầng, 51 m2, mặt tiền 4m tại Phố Lò Đúc - Hai Bà Trưng, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 51 m2 107,85 triệu/m2
      Bán nhà Lò Đúc, Hai Bà Trưng. DT 51m2. MT 4m. ngõ tương đối rộng oto đỗ cửa.Nhà xây 4 tầng vô cùng chắc chắn. Chỉ việc dọn đồ về ở.Khu vực dân trí cao....
      Phố Lò Đúc, Phường Đống Mác, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà shr 5 tầng, 33 m2, mặt tiền 7m tại Phố Quan Nhân - Thanh Xuân, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 33 m2 163,64 triệu/m2
      Siêu phẩm đón tết Thanh Xuân Q. - đầy đủ nội thất - ở ngay - thông tin hình ảnh thật.- bán gấp ngôi nhà siêu phẩm Thanh Xuân Q., cạnh Royal City cạnh...
      Phố Quan Nhân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn shophouse 3 tầng, 240 m2, giá 5,4 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      5.4 tỷ 240 m2 22,5 triệu/m2
      Bán căn nhà phố vừa xây 1 trệt 3 lầu, DTXD 280-300m2. Sổ sẵn, đã hoàn công. Giá từ 5.3 - 8 tỉ / căn . KDC an ninh, sạch sẽ, văn minhXây dựng mới, chất...
      Đường Tô Ngọc Vân, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đẹp 4 tầng, 68 m2 tại Đường Nguyễn Khoái - 2 - Quận 4 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 68 m2 80,89 triệu/m2
      Nhà vừa xây nội thất đầy đủ. Xách va li vô ở ngayDT 68m2 ( 4,5 15 )Trệt 2 lầu sân thượng4 PN + 5  nhà vệ sinhKhu dân trí cao an ninhCách MT...
      Đường Nguyễn Khoái, Phường 2, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán shophouses 120 m2, giá 6,8 tỷ tại Huyện Phú Quốc - Kiên Giang

      6.8 tỷ 120 m2 56,67 triệu/m2
      chính chủ thiện chí giao dịch căn L267 với các thông tin sau:L267:- DT đất: 6 x 20 = 120 mét vuông.- DTXD tầng 1: 82 mét vuông.- Tổng sàn xây...
      Dự án Sun Grand City New An Thới, Đường ĐT 975, Phường An Thới, Phú Quốc, Kiên Giang
      Q
      Quỳnh Hương Phú Quốc Hơn 1 năm trước

      Sở hữu shophouses 4 tầng, 100 m2, giá 5,2 tỷ tại Đường Điện Biên Phủ - Sa Pa - Lào Cai

      5.2 tỷ 100 m2 52 triệu/m2
      - Để sở hữu 1 bất động sản nhà phố thương mại - liên kế - hotel mini trung tâm TX Sapa chưa bao giờ là dễ dàng?- CĐT G5 tung ra thị trường. Chỉ với 20...
      Dự án SaPa City Clouds , Đường Điện Biên Phủ, Phường Phan Si Păng, Sa Pa, Lào Cai

      Bán nhanh shop house 5 tầng, 120 m2, giá 7 tỷ tại Huyện Phú Quốc - Kiên Giang

      7 tỷ 120 m2 58,34 triệu/m2
      Em Ngọc Mai ở tại Phú Quốc, sẵn sàng hỗ trợ anh/chị ra hàng, cho thuê và hoàn thiện 24/7.Với mục tiêu mang đến trải nghiệm tốt nhất cho KH, em cam kết:-...

      Sở hữu ngay nhà riêng 5 tầng, 46 m2 tại Phường Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 46 m2 134,79 triệu/m2
      nhà mới, đẹp 46m giá 6,2 tỉ trần duy hưng,nguyễn thị định, trung kính, tú mỡ , ngõ thông, 50m oto tránh. Vị trí ngôi nhà vô cùng đẹp . Phố siêu hiếm nhà...
      Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay liền kề, biệt thự 110 m2, giá 5,4 tỷ tại Huyện Thủy Nguyên - Hải Phòng

      5.4 tỷ 110 m2 49,1 triệu/m2
      Đường 21 m, vỉa hè 5m.DT sàn lên đến 230m2: 5  phòng ngủ, 5 phòng vệ sinh, 1 phòng khách, 1 gian bếp, sân thượng.MT 5m, sân vườn lên tới...
      Dự án Sapphire Gem Hải Phòng, Huyện Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 6m tại Đường Sở Dầu - Hồng Bàng, giá 6 tỷ

      6 tỷ 60 m2 100 triệu/m2
      + ngôi nhà dân tự xây tâm huyết móng khoan cọc nhồi sâu 42m, khung cột chịu lực.+ Nhà có đầy đủ bản vẽ thiết kế, sơ đồ điện, nước, GPXD.+ Nhà 4 tầng có...
      Đường Sở Dầu, Phường Sở Dầu, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 4 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Văn Khối - Gò Vấp, giá 6,95 tỷ

      6.95 tỷ 0 m2
      Cần bán - nhà 4 tầng - oto vi vu.DT: 51.7 mét vuông (4x13m).Giá: 6.95 tỉ.Vị trí:Nguyễn Văn Khối P11, Hồ Chí Minh.Mô tả:- Hướng: hướng Đông Nam.-...
      Đường Nguyễn Văn Khối, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn shophouse 90 m2, giá 5,08 tỷ tại Huyện Tân Uyên - Bình Dương

      5.08 tỷ 90 m2 56,45 triệu/m2
      CHÍNH THỨC NHẬN đặt cho 30 sp cuối cùng tại căn nhà phố biệt lập - The Standard Bình Dương.CHÍNH SÁCH SỞ HỮU NHÀ LIỀN THỔ 10 NĂM CÓ 1_ Đợt 1: TT 552 tr...
      Dự án The Standard Bình Dương, Thành phố Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 4 tầng, 47 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 47 m2 123,41 triệu/m2
      5.8 tỉ. Nhà 4tầng. 47m. Ngõ thông - KD - phố Nguyễn Trãi Q. Thanh Xuân.Nhà 4 tầng dân xây - MT rộng - vị trí đẹp - ngõ thông - mặt ngõ KD - gần bãi đỗ xe -...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp shop house 3 tầng, 120 m2, giá 6,4 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.4 tỷ 120 m2 53,34 triệu/m2
      Chính chủ thiện trí bán ngôi nhà phố thương mại - 2 MT 👍 DT: 120m2 - Mt : 6m - Đường 26m 👍 KD buôn bán đc ngay 👍 Làm văn phòng cũng rất phù hợp ✅ Vị trí...
      Centa City, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán gấp liền kề 5 tầng, 60 m2, giá 5,69 tỷ tại Phường Hải Hòa - Móng Cái - Quảng Ninh

      5.69 tỷ 60 m2 94,84 triệu/m2
      vin Móng Cái giá siêu mềm nhất thị trường.- DT đất: 60 mét vuông.- DTXD: 226,61 mét vuông.- Hướng Bắc.- Nhà hoàn thiện 5 tầng full chính...
      Dự án Vinhomes Golden Avenue Móng Cái, Phường Hải Hòa, Móng Cái, Quảng Ninh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.