Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.217 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Sở hữu ngay nhà phố 4 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Phường Mân Thái - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 70 m2 90 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà đẹp đường Phùng Tá Chu, sát chợ Mân Thái, cách biển 450m, thuận tiện KD.- nhà phố đường lớn 7m5, lề 3m rộng dãi, KD tốt, gần chợ Mân...
      Đường Phùng Tá Chu, Phường Mân Thái, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng đất 144 m2, mặt tiền 6m tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 6,05 tỷ

      6.05 tỷ 144 m2 42 triệu/m2
      bán ngay nền nhà mặt tiền MT đường 20m khu dân cư Phú Xuân Vạn Hưng Phú Nhà Bè, DT 6x24m, Đông Nam, MT đường 20m thông đường Số 7, cơ sở hạ tầng...
      Dự án Phú Xuân Vạn Hưng Phú, Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 81 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hà Huy Giáp - Hải Châu, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 81 m2 70,38 triệu/m2
      Chủ thiện chí bán trước tết.- Nhà 3 tầng đường 5m5 Hoà Cường Hải Châu.- DT 81m2 ngang 5m.- 3 phòng ngủ 3 phòng vệ sinh. Nhà chủ tự tay xây dựng...
      Đường Hà Huy Giáp, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán nhanh đất nền dự án 300 m2, mặt tiền 12m tại Huyện Tân Uyên - Bình Dương, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 300 m2 17,34 triệu/m2
      Nền góc DT sổ 295 mét vuông DT thực tế 300 mét vuông hàng ngộp, xây hotel, mở spa, quán coffee, quán nhậu... Cực đẹp,Đường thông dài qua khu ...
      Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Bán nhà phố 3 tầng, 85 m2, hướng Đông - Bắc tại Phường Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 5 tỷ

      5 tỷ 85 m2 58,83 triệu/m2
      Chỉ cần trả trước 2 tỉ có ngay nhà đẹp đón Tết.---------Bán nhà 3 tầng new 100 phần trăm Hoà Minh, gần ngã tư Hoàng Thị Loan & Nguyễn Sinh Sắc.-...
      Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà phố 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Phường Phước Mỹ - Sơn Trà, giá 6,85 tỷ

      6.85 tỷ 80 m2 85,63 triệu/m2
      Chính chủ đang ở chịu không nổi nhiệt NH cuối năm cần gả gấp ngôi nhà tâm huyết đường An Cư của 2 vợ chồng còn rất mới chưa ở đc bao lâu. Vị trí nhà sát...
      Đường An Cư, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà phố 3 tầng, 80 m2 tại Đường An Cư 7 - Phước Mỹ - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 6,85 tỷ

      6.85 tỷ 80 m2 85,63 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp nhà 3 tầng, mới đẹp, MT đường 5,5m Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng.Nhà 3 tầng, DT 80m2, 3 mặt thoáng, sát lô góc, có 3 phòng ngủ, 3...
      Đường An Cư 7, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 135 m2, giá 6,4 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.4 tỷ 135 m2 47,41 triệu/m2
      căn biệt thự vườn 135 mét vuông Centa Vsip TP Từ Sơn.Giá: 6 tỉ 400 (NH hỗ trợ 70  phần trăm).DT: 135  mét vuông.Xây dựng 3 tầng full mặt...
      Dự án Centa City, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Xã Đại Phước - Nhơn Trạch, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 70 m2 95,72 triệu/m2
      Duy nhất siêu phẩm 1 ngôi nhà phố tại Eco Village, giá chỉ 6,7 tỉ view sông.- Vị trí: Trung tâm KĐT với 2 MT.- DT đất: 70 mét vuông (5mx14m).- diện ...
      Dự án Eco Village Saigon River, Xã Đại Phước, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán ngay căn liền kề 2 tầng, 80 m2, giá 5,8 tỷ tại Phường Hưng Thạnh - Cái Răng - Cần Thơ

      5.8 tỷ 80 m2 72,5 triệu/m2
      giá: 5 tỉ 800 tr (còn thỏa thuận).Bán nhà trệt 2 lầu + sân thượng kế bên công viên và hồ cảnh quan khu dân cư Nam Long Cần Thơ.DT: 5,7m X 14m = 80m2.diện...
      Dự án Nam Long II Central Lake, Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Chuyển nhượng đất nền 95 m2, mặt tiền 5m tại Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6,55 tỷ

      6.55 tỷ 95 m2 68,95 triệu/m2
      Vị trí: Đường Thích Quảng Đức (đường Số 4) rộng 22,5m khu đô thị Lê Hồng Phong 1.+ Thích Quảng Đức trục đường chính kết nối tất cả các khu đô thị phía...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong I, Đường Thích Quảng Đức, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa
      T
      Khoa Nguyễn - Nhà Đất Nha Trang Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà mặt tiền 4 tầng tại Phường Phương Sài - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6 tỷ

      6 tỷ 0 m2
      Hạ giá bán ngay căn nhà phố chợ Phương Sài - Nha Trang.gọi ngay Ly: 0905 211 ***- Nhà đẹp, 4 tầng, xây dựng rất kiên cố, cực kì thoáng mát...Gồm: Phòng...
      Phường Phương Sài, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nhà phố 5 tầng, 360 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Đường Phạm Văn Nghị, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 360 m2 14,45 triệu/m2
      căn biệt thự 5 tầng đẳng cấp, đầy đủ tiện nghi, đẹp lung linh như hotel. Ngay trung tâm mặt phố KĐT Hoà Vượng TP Nam Định. Gần BV TP.HCM NĐ, trường học,...
      Dự án Hòa Vượng, Đường Phạm Văn Nghị, Phường Lộc Vượng, Nam Định, Nam Định

      Sở hữu ngay nhà phố 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Thành phố Nha Trang, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 100 m2 56 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng, mặt đường Thoại Ngọc Hầu, Vĩnh Hoà, Nha Trang.- DT: 100 mét vuông (ngang 5m) - DT sàn xây dựng 300 mét vuông.- Hiện trạng: Nhà 3...
      Dự án Bắc Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 72 m2, giá 5,8 tỷ tại Đường Nguyễn Sỹ Sách - Vinh - Nghệ An

      5.8 tỷ 72 m2 80,56 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà Phố Vườn TG7 - 22 The Garden 2 dự án Eco Central Park.DT 72m2 Hướng chính: Nam.MT 6m.Xây 4 tầng hoàn thiện mặt ngoài (bàn giao quý...
      Dự án Eco Central Park Vinh, Đường Nguyễn Sỹ Sách, Xã Hưng Hòa, Vinh, Nghệ An

      Cần bán gấp nhà phố 3 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường B3 - Nha Trang, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 75 m2 73,34 triệu/m2
      Nhà 3 tầng MT đường B3 KĐT VCN Phước Long. sổ hồng riêng đầy đủ.Đường nhựa 13m.- DT 75m2 ngang 5m (5x15)m.Đông Nam mát mẻ quanh năm.- Kết cấu gồm 3 PN, 3...
      Dự án VCN - Phước Long, Đường B3, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa
      T
      Khoa Nguyễn - Nhà Đất Nha Trang Hơn 1 năm trước

      Bán đất dự án 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 100 m2 52 triệu/m2
      Đầu tư TP Nha Trang, tham khảo ngay căn nhà phố đường lớn 40m Võ Văn Kiệt, mua cho thuê, đầu tư đều sinh lợi.DT: 100 mét vuông (5 x 20).Hướng: hướng...
      Dự án Khu đô thị VCN Phước Long 2, Đường A1, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 52 m2, giá 6,41 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6.41 tỷ 52 m2 123,27 triệu/m2
      Duy nhất căn Cọ Xanh 52m2 gần 2 công viên trung tâm và công viên nội khu. Đi vài bước đến căn hộ chung cư, gần lối ra cao tốc.Tặng xe VF8 kèm pin (1.3...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.