Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.217 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán ngay đất 90 m2, mặt tiền 4m tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 6,15 tỷ

      6.15 tỷ 90 m2 68,34 triệu/m2
      DVCC - bán đất KĐT Chí Linh 1 P. 10 TP. Vũng Tàu.DT: 90m2 ngang 4,5m thổ cư 100 phần trăm.Đường rộng, khu dân trí cao gần mọi tiện ích.giá mềm: 6,15...
      Dự án KĐT Chí Linh, Đường Bàn Cờ, Phường 10, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 2 tầng, giá 5,5 tỷ tại Huyện Thanh Thủy - Phú Thọ

      5.5 tỷ 350 m2 15,72 triệu/m2
      căn biệt thự Vườn Vua Resort Villas 2023-2024 GĐ 4 - CK khủng! Mua đợt này là lãi ngay. Giá trị tiện ích tăng x2 nhưng giá căn biệt thự chưa tăng. Giảm...
      Dự án Vườn Vua Resort & Villas, Thanh Thủy, Phú Thọ
      Á
      Việt Hưng GĐKD DỰ ÁN Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 3 tầng, mặt tiền 10m tại Đường Cao Văn Bé - Nha Trang, giá 6,95 tỷ

      6.95 tỷ 0 m2
      Bán căn hộ góc nhà 3 tầng đường Cao Văn Bé gần Mường Thanh Viễn Triều gần trường đại học Nha Trang và chỉ cách biển 300m cách chợ Vĩnh Hải...
      Đường Cao Văn Bé, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhà riêng 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Thần Hiến - 18 - Quận 4, giá 7 tỷ

      7 tỷ 70 m2 100 triệu/m2
      Mô tả:- MT hẻm Nguyễn Thần Hiến, P. 18, Q4.- DT: 70 mét vuông (Ngang 5m dài 14m).- Nhà cách MT 10m, ngay chợ, khu trường học, khu an ninh. Thuận tiện...
      Đường Nguyễn Thần Hiến, Phường 18, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà shr 4 tầng, 70 m2 tại Đường Đoàn Văn Bơ - 14 - Quận 4, giá 5,99 tỷ

      5.99 tỷ 70 m2 85,58 triệu/m2
      NHÀ KẾ BÊN GỬI BÁN.ĐOÀN VĂN BƠ.P.14.Q. 4.NHÀ 3 TẦNG.HẺM 576./.NGANG 4,3 x 16m.GIÁ 6 tỉ.=======================+ Hiện Trạng: sổ hồng hoàn công đủ.công chứng...
      Đường Đoàn Văn Bơ, Phường 14, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 3 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m , giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 40 m2 142,5 triệu/m2
      Hàng hiếm chỉ nhỉnh 5 tỉ có ngay nhà Hẻm 6M , ô tô vào tận nhà , mới tinh chỉ việc xách va li vô ở ngay đón Tết + Nhà hẻm oto tới tận nhà.+ 1 trệt 2...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 11, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đẹp 1 tầng, 52 m2 tại Phường 1 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 52 m2 96,16 triệu/m2
      hotline 0355 038 *** !!!+ Cách HXT 7m, P1, Bình Thạnh, buôn bán sầm uất.+ Gần chợ Bà Chiểu, BV Gia Định, Ung Bứu, DH Mỹ Thuật+ Nhà BTCT chắc chắn,...
      Đường Lê Văn Duyệt, Phường 1, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 80 m2 tại đường Phương Canh - Nam Từ Liêm, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 80 m2 73,75 triệu/m2
      + Bán căn biệt thự nguyên căn Phương Canh.+ Dt: 80 mét vuông x 4 tầng, bìa đỏ chính chủ giao dịch ngay.+ Vị trí cực đẹp, nội thất 5* xịn sò:- Tầng...
      đường Phương Canh, Phường Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu chung cư 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 6,3 tỷ tại Đường Lê Đức Thọ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      6.3 tỷ 130 m2 48,47 triệu/m2
      chung cư thuộc toà Sun Square. Đây là toà căn hộ cao cấp nằm trên trục đường Lê Đức Thọ nơi sinh sống đẳng cấp, thượng lưu. Đây là khu vực trung tâm của...
      Dự án Sun Square, Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 5,5 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.5 tỷ 90 m2 61,12 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay chung cư 3 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh 90m2, dự án vin Green Bay.View thoáng hướng mát. Hồ mari ot.View hồ dự án.Nội thất...
      Dự án Vinhomes Green Bay Mễ Trì, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà shr 2 tầng, 42 m2 tại Phường Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 42 m2 141,67 triệu/m2
      Mô tả:- Ngõ to, thoáng sạch sẽ, dân trí cao, tiện ích rất tốt, ở cực thích. + Ngõ thông tứ tung sang phố Chùa Hà, phù hợp khách mua ở. Nhà xây dựng khung...
      Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 55 m2 tại Phường Thụy Khuê - Tây Hồ - Hà Nội, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 55 m2 105,46 triệu/m2
      Mô tả: Vị trí nhà tại đường Thụy Khuê, rất gần Ngã 5 lạc long quân, Hoàng quốc việt, Hoàng hoa thám di chuyển thuận lợi. Nhà DT thức tế 55m+ Nhà xây chắc...
      Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đất 4 tầng, 58 m2 tại Phường Khương Thượng - Đống Đa - Hà Nội, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 58 m2 117,25 triệu/m2
      Mô tả. - Vị trí đẹp, Mặt ngõ tương đối rộng, gần ngã tư Sở, Royal City, ngõ nông sạch sẽ thoáng sáng, nhà cách mặt phố chỉ hơn 30m- Giao thông thuận...
      Phường Khương Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đất 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trương Định - Hoàng Mai, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 45 m2 117,78 triệu/m2
      căn hộ góc - DÂN XÂY - NHÀ THOÁNG MÁT - YÊN TĨNH - Ở đc LUÔN Mô tả:+ Vị trí đẹp giáp ranh giữa 2 Q. Hai Bà Trưng và Hoàng Mai, hàng xóm văn minh, lịch sự,...
      Đường Trương Định, Phường Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 5,1 tỷ tại Phố Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.1 tỷ 120 m2 42,5 triệu/m2
      Hiến! Bán chung cư N4B Trung Hòa DT 120 mét vuông nội thất xin xò tầng đẹp Thiết kế: 3 PN, phòng khách, 2  nhà vệ sinh, bếp, logia, sân...
      Dự án Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 5,27 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.27 tỷ 74 m2 71,22 triệu/m2
      - Vị trí đối diện công viên 10,2ha của đại đô thị Smart City, Nam Từ Liêm, Thủ đô Hà Nội- Dự án cao cấp nhất tại vin Smart City do Masterise Homes phát...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 101 m2, hướng Nam, giá 5,8 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      5.8 tỷ 101 m2 57,43 triệu/m2
      Hiếm! Eurowindow Trần Duy Hưng DT 101m2 2PN2 phòng vệ sinh nội thất xịn sò, 1slot ô tô DT: 101m2 Thiết kế: 2 PN, 2 vệ sinh, 1 khách , 1 bếp Có slot...
      Dự án Eurowindow Multi Complex, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 4 tầng, 48 m2 tại Phường 1 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 6,99 tỷ

      6.99 tỷ 48 m2 145,63 triệu/m2
      "không có căn thứ 2, chỉ 6.99 tỉ, bán nhà 4 tầng,ngang 4.8m,hẻm xe hơi đỗ cửa, 3 phòng ngủ, 48m²,Phan Xích Long,Phú Nhuậncực hiếm P. 1 Phú Nhuận,...
      Phường 1, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.