Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.217 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 2 tầng, 57 m2 tại Đường Nguyễn Công Hoan - 7 - Phú Nhuận, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 57 m2 112,29 triệu/m2
      - DT 57m2 (3.7x16m).- Kết cấu trệt lầu đúc 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh.- Vị trí cực đẹp, 1 bước ra MT, 2 bước ra khu phố phồn hoa Phan Xích...
      Đường Nguyễn Công Hoan, Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thích Quảng Đức - Phú Nhuận, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 42 m2 133,34 triệu/m2
      SÁT MT ĐƯỜNG THÍCH QUẢNG ĐỨC- TRƯỚC NHÀ RỘNG 5M- 3.7x12M- 42m² - 3 TẦNG KIÊN CỐ- CHO THUÊ 14 tr/ THÁNG+ 2 căn ra MT, thông Phan Đăng Lưu, Nguyễn Kiệm, Hoàng...
      Đường Thích Quảng Đức, Phường 5, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 3 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Quang Trung - Gò Vấp, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 0 m2
      💥SIÊU PHẨM TÂN CỔ ĐIỂN ĐẸP MÊ LY - hẻm xe hơi THÔNG🍀Toạ lạc tại vị trí 1180/../… Quang Trung P8 Gò Vấp💥DT: 6.3m X 10 m , đúc trệt 2 lầu 4  phòng ...
      Đường Quang Trung, Phường 8, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đất 2 tầng tại Đường Phú Thọ Hòa - Phú Thọ Hòa - Tân Phú, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 0 m2
      * DT 4.1x17m, 2 tầng: Trệt và 1 lầu, có 2  phòng ngủ, P. Khách, bếp.* Hẻm oto, cách một căn ra MT đường Phú Thọ Hòa.* Ngay trung tâm chợ vải Phú Thọ...
      Đường Phú Thọ Hòa, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 2 tầng, 73 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hồng Lạc - Tân Bình, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 73 m2 75,35 triệu/m2
      Hồng Lạc thông Bàu Cát P. 11, Tân Bình, 4.2x15.5m nhỉnh 5 tỉ.+ hotline Công: 0902 794 ***, xem nhà free 24/24.+ Trung tâm Tân Bình khu vip Bàu Cát, P. 11,...
      Đường Hồng Lạc, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 39 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phan Sào Nam - Tân Bình, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 39 m2 151,29 triệu/m2
      + Vị trí đẹp , gần MT , khu vực Bàu Cát , Đồng Đen tiện ích vô vàn+ Nhà đc xây BTCT với 2  phòng ngủ 2  toilet với đầy đủ công năng + pháp lí...
      Đường Phan Sào Nam, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn biệt thự 3 tầng, 100 m2, giá 6 tỷ tại Phường Tân Phước Khánh - Tân Uyên - Bình Dương

      6 tỷ 100 m2 60 triệu/m2
      Dự Án The Standard Central Park.- DT: 6,9 héc ta, xây dựng 36 phần trăm, Còn lại dành cho mảng xanh và tiện ích.CDT xây dựng theo phong cách resort...
      Dự án The Standard, Đường Tân Phước Khánh 10, Phường Tân Phước Khánh, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 3 tầng, 60 m2 tại Đường Nguyễn Thị Hương - Nhà Bè, giá 7 tỷ

      7 tỷ 60 m2 116,67 triệu/m2
      Bán nhà phố đường 20m Nguyễn Thị Hương Huỳnh Tấn Phát Nhà Bè.====- DT: 5*12m.- Kết cấu: 3 tầng + sân thượng chuồng cu.- Với 4 PN mỗi phòng đều có...
      Đường Nguyễn Thị Hương, Thị trấn Nhà Bè, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh liền kề, biệt thự 3 tầng, 85 m2, giá 5,1 tỷ tại Huyện Tân Uyên - Bình Dương

      5.1 tỷ 85 m2 60 triệu/m2
      The Standard Bình Dương - TT 10 phần trăm nhận nhà ở ngayCƠ HỘI TẬU NHÀ SANG CUỐI CÙNG TRƯỚC THỀM NĂM MỚI 2024 RUNG CHUÔNG VÀNG NGAY NÀO QÚY KH ƠI***...
      Dự án The Standard Bình Dương, Thành phố Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 3 tầng, 77 m2 tại Phường An Phú - Thuận An, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 77 m2 68,84 triệu/m2
      BÁN NHÀ 1 TRỆT 2 Có Sân Thượng * Vị trí: An Phú, Tp Thuận An, Bình Dương.* Tặng toàn bộ nội thất xịn xò.DT: 5 x 15.5 = 77 mét vuông thổ 100%xây...
      Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Chuyển nhượng nhà phố 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Hải Châu, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 80 m2 78,75 triệu/m2
      Tôi bán nhà đường HƯNG HOÁ , HOÀ CƯỜNG , HẢI CHÂU ĐÀ NẴNGNHÀ 3 tầng không thấm giọt , nội thất xịn xò , sạch đẹpKhu ann ninh , không ngậpgiá : 6,3tỉ thỏa...
      Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà đẹp 2 tầng, 100 m2 tại Đường Mạc Cửu - Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 6,65 tỷ

      6.65 tỷ 100 m2 66,5 triệu/m2
      Nhà 2 tầng mê đúc đường Mạc Cửu, GPXD là 3 tầng, móng băng có thể làm 4 tầng.- Nhà Đông Nam mát mẻ.- DTĐ 100 mét vuông, diện tích sử dụng...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Đường Mạc Cửu, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà mặt phố 2 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tô Hiến Thành - Sơn Trà, giá 7 tỷ

      7 tỷ 90 m2 77,78 triệu/m2
      Tin cần bán ngay siêu phẩm nhà mặt phố Tô Hiến Thành, Sơn Trà giảm sốc 1.5tỉ nhà 2 tầng kiên cố.Nhà 2 tầng thiết kế phong cách hiện đại. Đang cho người...
      Đường Tô Hiến Thành, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 50 m2, giá 5 tỷ tại Hải Châu - Đà Nẵng

      5 tỷ 50 m2 100 triệu/m2
      THE FILMORE ĐÀ NẴNG- TRONG ĐẲNG CẤP, NGOÀI TRÁNG LỆ- Mỗi ngày trở về nhà là một sự trải nghiệm nghệ thuật sống tinh hoaDT căn hộ chung cư: Đa dạng 48m2 -...
      Phường Hải Châu I, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà đất 1 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Đường Bàu Hạc - Thanh Khê, giá 5,15 tỷ

      5.15 tỷ 55 m2 93,64 triệu/m2
      Nhà nằm ở đường Bàu Hạc 7, đường rộng 5m có vỉa hè, ở trung tâm TP, gần Hồ Hàm Nghi, song song đường Hàm Nghi, Đỗ Quang.DT 55m2, rộng 5m dài 11mHướng...
      Đường Bàu Hạc, Phường Vĩnh Trung, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Bán mảnh đất 215 m2 tại Phường 2 - Tân An - Long An, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 215 m2 26,05 triệu/m2
      Đất đất thổ cư trung tâm P. 2 TP Tân An Long An.hẻm ô tô chỗ thông từ Huỳnh Thị Mai ra Trương Định.DT 10,5 x 20,5m (cạnh kia dài 17,5m).Giá 4tỷ200 tr...
      Phường 2, Tân An, Long An

      Cần bán ngay liền kề, biệt thự 1 tầng, 150 m2, giá 5,8 tỷ tại Bến Lức - Long An

      5.8 tỷ 150 m2 38,67 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay biệt thự Song Lập view trực diện kênh Đào 10 x15, trệt, 1 Lầu giá chỉ 5tỉ full hết sang tên trực tiếp.KĐT Waterpoint - TP bên sông một...
      Dự án Waterpoint, Đường Tỉnh lộ 824, Xã An Thạnh, Bến Lức, Long An

      Sở hữu ngay căn liền kề 3 tầng, 135 m2, giá 6,35 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.35 tỷ 135 m2 47,04 triệu/m2
      Nhận nhà chỉ với 40 phần trăm giá trị. Chỉ cần 2 - 2,5 tỉ.Rẻ vô đối tại TP Từ Sơn. Rẻ bằng 1/2 giá thị trường xung quanh.- Vị trí đắc địa, khu đô ...
      Dự án Centa City, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.