Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.217 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán shophouses 4 tầng, 102 m2, giá 6,5 tỷ tại Đường Tỉnh lộ 824 - An Thạnh - Bến Lức - Long An

      6.5 tỷ 102 m2 63,73 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán gấp - nhà phố thương mại shophouse tân cổ điển 6,5 tỉ full thuế phí ra sổ.- DT: 6x17m.- DTXD: - 1 trệt - 1 lửng - 2 lầu.- nhà phố ...
      Dự án Waterpoint, Đường Tỉnh lộ 824, Xã An Thạnh, Bến Lức, Long An

      Sở hữu ngay nhà phố thương mại shophouse 5 tầng, giá 5,36 tỷ tại Thành phố Bắc Giang - Bắc Giang

      5.36 tỷ 119 m2 45 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà phố thương mại phố đi bộ HP Intermix Bắc giangVị trí mặt đường to phố đi bộ, tiện KDDT: 119 mét vuông, MT 7m xây 5 tầng , nhận...
      Dự án HP Intermix Bắc Giang, Thành phố Bắc Giang, Bắc Giang

      Sở hữu đất nền 497 m2, mặt tiền 20m tại An Vĩnh Ngãi - Tân An - Long An, giá 5 tỷ

      5 tỷ 497 m2 10,07 triệu/m2
      - DT đất: 497  mét vuông (ngang 20m x dài khoảng 25m).- Đất full thổ cư mang lại cho CĐT nhiều sự lựa chọn sinh lời cao.- Đất có sổ hồng, do chính...
      Đường Châu Thị Kim, Xã An Vĩnh Ngãi, Tân An, Long An

      Cần bán gấp nhà biệt thự liền lề 2 tầng, 200 m2, giá 6,5 tỷ tại Phan Thiết - Bình Thuận

      6.5 tỷ 200 m2 32,5 triệu/m2
      Với hơn 1200 căn đã đc CĐT bàn giao thì đã có hơn 500 Căn đã và đang hoàn thiện nội thất cho thuê trước tết Âm Lịch.Với giá thuê từ 4 - 6 tr/đêm 1 căn...
      Dự án NovaWorld Phan Thiết, Đường Lạc Long Quân, Xã Tiến Thành, Phan Thiết, Bình Thuận

      Chuyển nhượng nhà lk 2 tầng, 160 m2, giá 5,1 tỷ tại Đường Lạc Long Quân - Phan Thiết - Bình Thuận

      5.1 tỷ 160 m2 31,88 triệu/m2
      Rổ hàng giá siêu mềm nhất khu Florida 3.3 đã hoàn thiện 100 phần trăm cảnh quan.căn biệt thự song lập 10x20m đường 13m giá 5.99 tỉ.căn biệt thự...

      Cần sang nhượng 8000m2 góc 2 mặt tiềnKCN Hoà Phú

      7 tỷ 8 m2 875 triệu/m2
      Cần chuyển nhượng 8000 mét vuông góc 2 MTkhu công nghiệp Hoà PhúDT: 95x85Hướng: Namgiá: 7 tỉHiện trạng gồm 1 nhà xưởng DT 1200 mét vuông. 1...
      Xã Hòa Phú, Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

      Chuyển nhượng nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 126 m2, giá 5 tỷ tại Cam Lâm - Khánh Hòa

      5 tỷ 126 m2 39,69 triệu/m2
      Bán nhà nội thất đầy đủ, có thang máy tại Golden Bay.Nhà xây ở, thiết kế hiện đại, phù hợp cho a/c không có thời gian quản lý xây dựng.- Khu D16 gần hồ,...
      Dự án Golden Bay, Đường Nguyễn Tất Thành, Xã Cam Hải Đông, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh căn biệt thự 5 tầng, 63 m2, giá 6,05 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6.05 tỷ 63 m2 96 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh cắt lỗ căn 63 mét vuông phân khu Chà Là Dự án vin Ocean Park 2Đông Nam mátVị trí gần công viên, căn cạnh gọc gần ngã 4 rất...
      The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nhanh liền kề, biệt thự 3 tầng, 100 m2, giá 6,5 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      6.5 tỷ 100 m2 65 triệu/m2
      Hàng độc G2 Mỹ GiaNhà có sổ, hoàn công. LK43 Đông Nam, mát quanh năm.- Dt 100m2. diện tích xây dựng 70m.- 4 phòng ngủ, 4 toilet. nội thất ...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nhà biệt thự 5 tầng, giá 6,75 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6.75 tỷ 0 m2
      nhà phố thương mại phân khu Sao Biển 100 phần trăm đc phép KD.Vị trí: Đường Sao Biển 6.DT: 58.5 mét vuông.Kích thước: 4,5x15m.Chiều cao: 5...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nhà sổ riêng 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Phố Phùng Hưng - Nha Trang, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 100 m2 59 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng vừa xây thuộc Gói 2 KĐT Mỹ Gia, Nha Trang.Vị trí khai thác cho thuê nguyên căn KD từ 25 tr/tháng.Đường rộng 27m, vỉa hè rộng 6m thông...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh nhà mặt phố 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Phố Phùng Hưng - Nha Trang, giá 5,99 tỷ

      5.99 tỷ 100 m2 59,9 triệu/m2
      Cần bán nhà 3 tầng Mỹ Gia Gói 2 Vĩnh Thái, đường lớn 27m giá chỉ 5,99 tỉ.- DT 100m2 - ngang 5m.- DT sàn 240m2. Hướng Đông.- Kết cấu nhà 3 tầng gồm sân để...

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất mặt tiền 14m tại Long Thành - Đồng Nai, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 0 m2
      Bán nền căn biệt thự đơn lập dự án, DT: 441,4m2, bìa đỏ cá nhân, sang tên ngay. Vị trí đẹp, yên tĩnh thuộc khư căn biệt thự cao cấp KĐT Thung Lũng...
      Dự án Thung Lũng Xanh, Xã An Phước, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 5,6 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      5.6 tỷ 83 m2 67,47 triệu/m2
      Toà Centerpoint là toà thương mại, văn phòng và căn hộ chung cư cao cấp nằm ở số 27 Lê văn Lương có vị là ngã tư giao bởi 2 tuyến đường Lê Văn Lương và...
      Đường Lê Văn Lương, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất 1 m2, mặt tiền 30m tại Xã Yên Bài - Ba Vì - Hà Nội, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 1 m2 5500 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất nghỉ dưỡng trên đất đã có 1 ngôi nhà xây thô chỉ việc về hoàn thiện là sử dụng ạ.- DT 1232m2 trong đó có 100m2 đất ở.- MT rộng...
      Đường Tỉnh Lộ 87A, Thôn Bài, Xã Yên Bài, Ba Vì, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng 2 tầng, mặt tiền 8m, hướng Đông tại Xã Đạo Thạnh - Mỹ Tho, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 0 m2
      Chính chủ chuyển lên SG ở nên bán hơn 385m2 đất có 160m2 thổ, đã xây nhà thiết kế tiện dụng rộng rãi thoáng mát, 1 trệt 1 lầu, 3 phòng ngủ, 2...
      Đường Huyện 90E, Xã Đạo Thạnh, Mỹ Tho, Tiền Giang

      Cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 5 tỷ tại Quận Tây Hồ - Hà Nội

      5 tỷ 76 m2 65,79 triệu/m2
      Bán căn duplex thông tầng tầng 8 căn hộ Cao cấp PentStudio - 699 Lạc Long Quân, Tây Hồ.- DTSD: 76m chia 2 tầng. Tầng 1 với có bếp, phòng khách, tầng 2...
      Dự án PentStudio, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 5 tầng, 40 m2 tại Phường Giang Biên - Long Biên, giá 5,69 tỷ

      5.69 tỷ 40 m2 142,25 triệu/m2
      Mô tả:- Giang Biên, Q. Long Biên, phát triển chóng mặt, cơ sở giao thông, giao thông, điện đường trường trạm đầy đủ.,- Nhà nằm trong ngõ 1 Giang Biên...
      Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.